మహ్మద్ సిరాజ్ : సిరాజ్‌కి ఎస్‌యూవీ ఇవ్వండి.. ఆనంద్ మహీంద్రా ఎవరు..?

ఆసియా కప్ 2023 ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో శ్రీలంకపై భారత పేసర్ సిరాజ్ ఆరు వికెట్ల ప్రదర్శనను అభిమానులు ఎప్పటికీ మరచిపోలేరు.

మహ్మద్ సిరాజ్ : సిరాజ్‌కి ఎస్‌యూవీ ఇవ్వండి.. ఆనంద్ మహీంద్రా ఎవరు..?

మహ్మద్ సిరాజ్ – ఆనంద్ మహీంద్రా

మహ్మద్ సిరాజ్ – ఆనంద్ మహీంద్రా : ఆసియా కప్ 2023 ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో, శ్రీలంకపై భారత పేసర్ సిరాజ్ (సిరాజ్) ఆరు వికెట్ల ప్రదర్శన ఇంత త్వరగా అభిమానులెవరూ మరచిపోలేరు. తన కెరీర్‌లో అద్భుతమైన డ్రీమ్‌ స్పెల్‌తో భారత్‌ ఆసియా కప్‌ గెలవడంలో కీలక పాత్ర పోషించాడు. అయినా కూడా కొలంబో గ్రౌండ్ స్టాఫ్ అతనికి ‘ప్లేయర్ ఆఫ్ ద మ్యాచ్’ అవార్డు ఇచ్చి మంచి స్ఫూర్తిని చాటాడు. ఒకే ఓవర్లో నాలుగు వికెట్లు తీసి టీమ్ ఇండియా తరఫున ఈ ఘనత సాధించిన తొలి ఆటగాడిగా నిలిచాడు.

ఈ క్రమంలో సిరాజ్‌ను ప్రముఖ పారిశ్రామికవేత్త ఆనంద్ మహీంద్రా ప్రశంసించారు. మన ప్రత్యర్థుల కోసం తన హృదయం మునుపెన్నడూ బాధపడలేదన్నారు. అయితే ఇప్పుడు వారిపై ఏదో అద్భుత శక్తి ప్రయోగించినట్లు కనిపిస్తోంది. సిరాజ్ మార్క్లే అవెంజర్ అని ఆనంద్ మహీంద్రా ట్వీట్ చేశాడు.

ఆనంద్ మహీంద్రా చేసిన ఈ ట్వీట్‌ను రీట్వీట్ చేస్తూ ఓ నెటిజన్ అప్పీల్ చేశాడు. ‘సర్ దయచేసి అతనికి (సిరాజ్) ఒక SUV ఇవ్వండి’ అని అడిగాడు. దీనిపై ఆనంద్ మహీంద్రా కూడా స్పందించారు. గతంలో ఇచ్చినట్లే చెప్పారు. 2021లో మహీంద్రా థార్‌ను సిరాజ్‌కు బహుమతిగా ఇచ్చిన సంగతి తెలిసిందే.

ఆసియా కప్ 2023: విరాట్ నడకను అనుకరించిన ఇషాన్ కిషన్.. కోహ్లీ ఏం చేసాడు..? దీనికి సంబంధించిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది

ఇక ఫైనల్ మ్యాచ్ విషయానికి వస్తే సిరాజ్ ధాటికి శ్రీలంక 15.2 ఓవర్లలో 50 పరుగులకే ఆలౌటైంది. శ్రీలంక బ్యాట్స్‌మెన్లలో కుశాల్ మెండిస్ (17), దుషన్ హేమంత (13) మాత్రమే రెండంకెల స్కోరు చేశారు. ఐదుగురు బ్యాటర్లు కుశాల్ పెరీరా, సదీర సమరవిక్రమ, చరిత్ అసలంక, దసున్ సనక, మతీషా పతిరనా డకౌట్ అయ్యారు. అనంతరం 51 పరుగుల స్వల్ప లక్ష్యాన్ని టీమిండియా 6.1 ఓవర్లలో వికెట్ నష్టపోకుండా ఛేదించింది. ఓపెనర్లు ఇషాన్ కిషన్ (23), శుభ్‌మన్ గిల్ (27) మిగతా బ్యాటర్లకు అవకాశం ఇవ్వలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *