వైసీపీ సోషల్ మీడియాలో జీతాల కలకలం!

సోషల్ మీడియాలో ప్రతి వైసీపీ సానుభూతిపరుడు… జీతగాడు. బూట్లెగ్గర్ కోసం ప్రత్యేక చెల్లింపులు ఉన్నాయి మరియు ప్రభుత్వం ఏర్పడిన తర్వాత, వారు ప్రజల డబ్బుతో మద్దతు ఇస్తున్నారు. డిజిటల్ కార్పొరేషన్ ఏర్పాటు చేసి అందులో వందలాది మందిని నియమించారు. చివరకు ఇంటూరి రవికిరణ్ అనే బూట్ లెగర్ కూడా ఉద్యోగం చేస్తున్నాడు. అయితే ఇప్పుడు అలాంటి ఉద్యోగాలు తీసుకున్న వారిలో కలకలం మొదలైంది. జీతాల్లో తేడాలే ఇందుకు కారణం.

లక్ష వరకు ఇస్తున్నారు. మరొకరికి ఇరవై మూడు వేలు ఇస్తున్నారు. ఈ విభేదాలు పెరిగిపోవడంతో వైసీపీ తరపున సోషల్ మీడియాలో పోస్టింగ్ లు, వ్యాఖ్యలు చేస్తున్న వారంతా తామేమీ తక్కువ కాదన్న భావనతో మండిపడుతున్నారు. లక్షల్లో జీతం వస్తున్నదని కొందరి అభిప్రాయం. వారం రోజుల కిందటే డిజిటల్ కార్పొరేషన్ నుంచి వైసీపీ జీతభత్యాలకు ఇచ్చే జీతాల జాబితా బయటకు వచ్చింది. టీడీపీ వర్గాల్లో కంటే వైసీపీ వర్గాల్లోనే వైరల్‌గా మారింది.

తమకు ఇంత తక్కువ జీతం ఇస్తున్నారని… ఇంత మొత్తం ఎందుకు చెల్లించాలని ప్రశ్నిస్తున్నారు. అంతేకాదు.. ఒక్కో కుటుంబంలో ముగ్గురు, నలుగురు వ్యక్తులు కూడా జీతభత్యాలలో ఉన్నట్లు చెబుతున్నారు. ఈ విభేదాల కారణంగా జీతాలపై వైసీపీ సోషల్ మీడియాలో రచ్చ జరుగుతోంది. ఒకరినొకరు విమర్శించుకుంటున్నారు. ఈ వ్యవహారం ఆ పార్టీ సోషల్ మీడియాపై ప్రభావం చూపుతోంది. డిజిటల్ కార్పొరేషన్ లో జీతాలు డ్రా చేసుకుంటున్నా వైసీపీ తరపున నటిస్తే చాలు.. ఇప్పుడు వారి పేర్లు కూడా బయటకు వచ్చాయి. చాలా మంది భయంతో వణికిపోతున్నారు.

సజల భార్గవ బాధ్యతలు చేపట్టినప్పటి నుంచి వైసీపీ సోషల్ మీడియా హల్ చల్ చేస్తోంది. అంతర్గత లీకేజీలు ఎక్కువగా ఉన్నాయి. ఏదో జరుగుతోంది.. సజ్జల భార్గవనుడు రెండు, మూడు ఆట

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *