అశ్విన్: అక్షర్ పటేల్ గాయం.. అశ్విన్‌కు వరంగా మారనుందా..? రోహిత్ చెప్పింది అదేనా?

ఆసియా కప్ 2023 ముగిసింది. దీంతో టీమిండియా విజేతగా నిలిచింది. అక్టోబర్ 5 నుంచి దేశంలో జరగనున్న వన్డే ప్రపంచకప్ (ODI ప్రపంచకప్) కోసం భారత జట్టు సన్నద్ధం కావాల్సి ఉంది.

అశ్విన్: అక్షర్ పటేల్ గాయం.. అశ్విన్‌కు వరంగా మారనుందా..?  రోహిత్ చెప్పింది అదేనా?

అక్షర్-అశ్విన్

రవిచంద్రన్ అశ్విన్: ఆసియా కప్ 2023 ముగిసింది. దీంతో టీమిండియా విజేతగా నిలిచింది. అక్టోబర్ 5 నుంచి దేశంలో జరగనున్న వన్డే ప్రపంచకప్ (ODI వరల్డ్ కప్) కోసం భారత జట్టు సన్నద్ధం కావాల్సి ఉంది.ఈ మెగా టోర్నీకి ముందు టీమిండియా ఆస్ట్రేలియాతో మూడు వన్డేల సిరీస్ ఆడనుంది. ఈ సిరీస్‌కు ఆస్ట్రేలియా తమ జట్టును ఇప్పటికే ప్రకటించగా, భారత్ ఇంకా వెల్లడించలేదు. ఆసియాకప్ సూపర్-4 దశలో బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో భారత ఆటగాడు అక్షర్ పటేల్ గాయపడిన సంగతి తెలిసిందే. ఫలితంగా, అక్షర్ స్థానంలో వాషింగ్టన్ సుందర్‌ను ఫైనల్ మ్యాచ్‌కి తీసుకున్నారు.

ఇప్పుడు అక్షర్ పటేల్ ఆస్ట్రేలియాతో వన్డే సిరీస్, ప్రపంచకప్ ఆడతాడా అనే సందేహం నెలకొంది. ఈ క్రమంలో సీనియర్ స్పిన్నర్ అశ్విన్‌ని తీసుకుంటారనే ప్రచారం సాగుతోంది. అయితే.. కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ సమాధానం ఇప్పుడు ఆ వార్తలకు బలం చేకూరుస్తోంది.

ఆసియా కప్ ఫైనల్‌కు సుందర్‌ను వాషింగ్టన్ పిలవగా, వెటరన్ ఆఫ్ స్పిన్నర్ అశ్విన్‌ను ప్రపంచకప్‌కు దూరం చేయడం లేదని రోహిత్ చెప్పాడు. స్పిన్ ఆల్‌రౌండర్‌గా, అశ్విన్ ఎప్పుడూ వారి దృష్టిలో ఉంటాడు. తాను అశ్విన్‌తో ఫోన్‌లో మాట్లాడుతున్నానని వెల్లడించాడు. చివరి నిమిషంలో అక్షర్ పటేల్ గాయపడగా, వాషింగ్టన్ సుందర్ అందుబాటులోకి వచ్చాడు. ఆసియా క్రీడల కోసం బెంగళూరులో నిర్వహిస్తున్న క్యాంపులో సుందర్ ఉన్నాడు. అందుకే వెంటనే కొలంబోకు పిలిపించాం అని రోహిత్ చెప్పాడు.

మహ్మద్ సిరాజ్ : సిరాజ్‌కి ఎస్‌యూవీ ఇవ్వండి.. ఆనంద్ మహీంద్రా ఎవరు..?

అక్షర్ పటేల్ గాయం నుంచి కోలుకోకపోతే సీనియర్ స్పిన్నర్ అశ్విన్ ప్రపంచకప్‌లో ఆడే అవకాశాలు మెండుగా ఉన్నాయి. స్వదేశంలో వన్డే ప్రపంచకప్ జరుగుతున్న నేపథ్యంలో ప్రత్యర్థి బ్యాట్స్ మెన్ అశ్విన్ ను ఎదుర్కోవడం కష్టమేనని క్రికెట్ విశ్లేషకులు అంచనా వేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *