సూర్య – కార్తీ : తమ్ముడితో సినిమాపై కార్తీ వ్యాఖ్యలు.. అభిమానులకు శుభవార్త..

తమిళ స్టార్ బ్రదర్స్ సూర్య, కార్తీ కలిసి సినిమా చేయనున్నారా..? తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో కార్తీ ఏం చెప్పాడు?

సూర్య – కార్తీ : తమ్ముడితో సినిమాపై కార్తీ వ్యాఖ్యలు.. అభిమానులకు శుభవార్త..

తమిళ బ్రదర్స్ సూర్య కార్తీ మల్టీ స్టారర్ వార్తలు

సూర్య – కార్తీ: తమిళ స్టార్ బ్రదర్స్ సూర్య మరియు కార్తీ తమిళనాడు మరియు రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో చాలా ఖ్యాతిని పొందారు. రజనీకాంత్, కమల్ హాసన్ తర్వాత టాలీవుడ్ ప్రేక్షకులకు ఆ రేంజ్ లో దగ్గరయ్యారు ఈ ఇద్దరు మాత్రమే. దీంతో తమిళంతో పాటు తెలుగులోనూ వీరి సినిమాలు విడుదలవుతున్నాయి. అయితే వీరిద్దరినీ ఒకే స్క్రీన్‌పై చూడాలని తమిళ ప్రేక్షకులతో పాటు తెలుగు ప్రేక్షకులు కూడా ఆశగా ఉన్నారు. దీంతో వీరిద్దరి మల్టీ స్టారర్‌పై ఎప్పటి నుంచో చర్చ నడుస్తోంది.

Leo vs Pushpa 2 : ‘పుష్ప 2’ రికార్డును 32 నిమిషాల్లో బద్దలు కొట్టిన విజయ్ ‘లియో’..

తాజాగా కార్తీ ఓ ఇంటర్వ్యూలో దీని గురించి మాట్లాడాడు. “ఇద్దరు సోదరులు ఒకే పరిశ్రమలో కలిసి పనిచేయడం చాలా అరుదు. అలా నేనూ మా అన్న కూడా ఈ ఇండస్ట్రీలో కొనసాగుతున్నాం. మేమిద్దరం కలిసి సినిమా చేయాలని ఎప్పటి నుంచో అనుకుంటున్నాం. ఇలాంటి సినిమా చేయడానికి మొదట భయపడ్డాను. అయితే ఇప్పుడు తప్పకుండా అన్నతో సినిమా చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాను’’ అని అన్నారు.కానీ ఖైదీ 2 సినిమా ఖైదీ 2 అనే వ్యాఖ్యలు వినిపిస్తున్నాయి.ఈ సినిమా పనులు కూడా ఇటీవలే ప్రారంభమయ్యాయి.

రామ్ చరణ్: ‘క్లీంకార’.. చిన జీయర్ స్వామి..కి గ్రాండ్ వెల్ కమ్ ఇచ్చిన రామ్ చరణ్..

అలాగే చిత్ర పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టడం గురించి మాట్లాడుతూ.. ‘‘సవాళ్లను ఎదుర్కోవడం నాకు ఇష్టం. ఆ సినిమా నాకు ఆ అవకాశం ఇచ్చింది. ప్రతి సినిమాలో ఛాలెంజింగ్ రోల్స్ చేస్తూనే ఉంటాను. కానీ అనుకోకుండా నటుడిని అయ్యాను. దర్శకుడవ్వాలని అనుకున్నాను. కానీ నాన్న ఏదో చెప్పారు. నటనకు వయసు ఉంది కానీ దర్శకుడికి కాదు. 60 ఏళ్లు వచ్చినా దర్శకురాలిని అవుతానని చెప్పడంతో యాక్టింగ్ వైపు వచ్చాను’’ అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *