వరుణ్ తేజ్ – లావణ్య త్రిపాఠి : పెళ్లికి ముందు అత్తారిలో లావణ్య త్రిపాఠి పండుగ..

పెళ్లికి ముందే లావణ్య అత్తగారి ఇంట్లోకి అడుగుపెట్టింది. అత్తారిలో వినాయక చవితి వేడుకలు..

వరుణ్ తేజ్ – లావణ్య త్రిపాఠి : పెళ్లికి ముందు అత్తారిలో లావణ్య త్రిపాఠి పండుగ..

వరుణ్ తేజ్ లావణ్య త్రిపాఠి వినాయక చవితి వేడుక ఫోటోలు వైరల్

వరుణ్ తేజ్ – లావణ్య త్రిపాఠి : మెగా హీరో వరుణ్ తేజ్ త్వరలో టాలీవుడ్ హీరోయిన్ లావణ్య త్రిపాఠిని పెళ్లి చేసుకోబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే పెళ్లికి ముందే లావణ్య తన అత్తగారి ఇంట్లోకి అడుగు పెట్టింది. అత్తార్తిలో వినాయక చవితి వేడుకలు ఘనంగా జరిగాయి. ఈరోజు వినాయక చవితి పురస్కరించుకుని సెలబ్రిటీలంతా ఇంట్లో పూజా కార్యక్రమాలకు సంబంధించిన ఫోటోలను షేర్ చేస్తూ అభిమానులకు శుభాకాంక్షలు తెలియజేస్తున్నారు. తాజాగా వరుణ్ కూడా కొన్ని ఫోటోలను షేర్ చేస్తూ వినాయక చవితి శుభాకాంక్షలు తెలిపాడు.

భగవంత్ కేసరి : న్యూయార్క్ టైమ్స్ స్క్వేర్ దగ్గర.. భగవంత్ కేసరి ఫ్లాష్ మాబ్.. వీడియో వైరల్

ఈ ఫోటోల్లో వరుణ్ తేజ్ ఫ్యామిలీతో పాటు లావణ్య కూడా కనిపిస్తోంది. పెళ్లికి ముందు లావణ్య తన అత్త ఇంట్లో వేడుక జరుపుకుంది. ఇప్పుడు ఈ ఫోటోలు వైరల్‌గా మారాయి. తాజాగా ఈ జంట పెళ్లి షాపింగ్ కూడా మొదలుపెట్టింది. బాలీవుడ్ ప్రముఖ డిజైనర్ మనీష్ మల్హోత్రా షోరూమ్‌లో వరుణ్ మరియు లావణ్య తమ పెళ్లి దుస్తులను కొనుగోలు చేశారు. ప్రత్యేకంగా డిజైన్ చేసిన పెళ్లి దుస్తులను సిద్ధం చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

రామ్ చరణ్: ‘క్లీన్ కారా’తో తొలి వినాయక చవితి.. చరణ్ స్పెషల్ పోస్ట్.. మెగా ఫలిలీలో ఘనంగా వినాయక చవితి..

ఈ ఏడాది నవంబర్‌లో ఈ వివాహ వేడుక జరగనుందనే టాక్ వినిపిస్తోంది. నిశ్చితార్థం లాగే పెళ్లి కూడా ఇరు కుటుంబాల మధ్య జరగనుంది. ఇటలీలోని ఓ ప్యాలెస్‌లో వీరి వివాహం జరగనుందని సమాచారం. ఆరేళ్ల క్రితం మిస్టర్ మూవీలో కలిసి నటించిన వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠి అప్పట్లో ప్రేమలో పడ్డారు. ఆ తర్వాత మళ్లీ ఇద్దరూ కలిసి ‘అంతరిక్షం’ సినిమాలో నటించారు. అయితే నిశ్చితార్థం తర్వాతే ఈ ప్రేమ విషయం వెల్లడైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *