జనసేన : ఇదీ ఏపీలో పోలీసుల తీరు.. వీడియో షేర్ చేసిన కీలక నేత

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-18T16:22:31+05:30 IST

ఏపీలో ప్రతిపక్ష కార్యకర్తలపై పోలీసులు ఎందుకు విరుచుకుపడుతున్నారో వివరిస్తూ జనసేన కీలక నేత కిరణ్ రాయల్ సోషల్ మీడియాలో ఓ వీడియో పోస్ట్ చేశారు. దీంతో వైసీపీ నేతలు చెప్పినట్టే ఏపీలో పోలీసులు చేస్తున్నారనే విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.

జనసేన : ఇదీ ఏపీలో పోలీసుల తీరు.. వీడియో షేర్ చేసిన కీలక నేత

ఏపీలో పోలీసుల తీరు వివాదాస్పదమవుతోంది. ఇటీవల టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసిన సమయంలో పోలీసులు చేసిన ఓవరాక్షన్ ను ఆ పార్టీ నేతలు ఇంకా మర్చిపోలేదు. తమ నాయకుడి అరెస్టుకు సంఘీభావంగా నిరసన తెలిపేందుకు పోలీసులు అవకాశం ఇవ్వకపోగా, వైసీపీ నేతల సంబరాలు చేసుకునేందుకు అనుమతించారు. దీంతో పోలీసుల తీరుపై తీవ్ర దుమారం రేగింది. తాజాగా, ఏపీలో ప్రతిపక్ష కార్యకర్తలపై పోలీసులు ఎందుకు విరుచుకుపడుతున్నారో వివరిస్తూ జనసేన కీలక నేత కిరణ్ రాయల్ సోషల్ మీడియాలో ఓ వీడియో పోస్ట్ చేశారు. దీంతో ఏపీలో పోలీసులను చూస్తుంటే బోర్ కొడుతోంది అంటూ పోస్ట్ చేసిన వీడియో వైరల్ గా మారింది.

ఇటీవల విపక్ష నేతలను పోలీసులు యధేచ్ఛగా గృహనిర్బంధం చేస్తున్నారు. ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా నిరసన తెలిపేందుకు వీలులేకుండా ఆంక్షలు విధిస్తున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో జనసేన అధినేత కిరణ్‌ రాయల్‌ సోషల్‌ మీడియాలో పోస్ట్‌ చేసిన ఓ పోలీసు అధికారి ‘పండుగ సమయంలో ఈ గృహనిర్బంధాల వల్ల ప్రయోజనం ఏమిటి? దయచేసి అర్థం చేసుకోండి సార్. దీంతో వైసీపీ నేతలు చెప్పినట్టే ఏపీలో పోలీసులు చేస్తున్నారనే విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ప్రజాస్వామ్యాన్ని అణిచివేస్తూ జగన్ ప్రభుత్వం చేస్తున్న చర్యలపై పలువురు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: AP Politics: వైరల్ అవుతున్న అర్నాబ్-లోకేష్ చర్చ.. తీసుకురండి..!!

కాగా, చంద్రబాబు అరెస్టుపై ఏపీ వ్యాప్తంగా టీడీపీ శ్రేణులు నిరసన వ్యక్తం చేస్తున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో పోలీసులు కీలక ప్రకటన చేశారు. ముందుగా అనుమతి తీసుకుని ఆ తర్వాత నిరసనలు చేపట్టాలని ఆదేశాలు జారీ చేశారు. ముందస్తు అనుమతి లేకుండా ఆందోళన కార్యక్రమాలు నిర్వహించే వారికి పోలీసులు హెచ్చరికలు జారీ చేశారు. అనుమతి లేకుండా నిరసనలు చేపడితే క్రిమినల్ కేసులు నమోదు చేస్తామని హెచ్చరించారు. అంతేకాదు, అనధికార నిరసన కార్యక్రమాల్లో పాల్గొనే వారిపై కూడా కేసులు నమోదు చేస్తారు. అనుమతి లేకుండా ఎవరూ ఆందోళన కార్యక్రమాల్లో పాల్గొనరాదని పోలీసులు హెచ్చరికలు జారీ చేశారు. క్రిమినల్ కేసులు నమోదైతే యువతకు ఇబ్బందులు తప్పవని, భవిష్యత్తులో ఉద్యోగాలు రాని పరిస్థితి ఉందన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-18T16:22:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *