అక్కినేని నాగేశ్వరరావు : అన్నర్ 100వ జయంతి.. అక్కినేని కుటుంబీకుల విగ్రహావిష్కరణ..

ఈ ఏడాది అన్నార్ శత జయంతి సందర్భంగా అక్కినేని కుటుంబం ఘనంగా వేడుకలు నిర్వహించబోతోంది.

అక్కినేని నాగేశ్వరరావు : అన్నర్ 100వ జయంతి.. అక్కినేని కుటుంబీకుల విగ్రహావిష్కరణ..

100వ జయంతి సందర్భంగా అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్‌లో అక్కినేని నాగేశ్వరరావు విగ్రహావిష్కరణ

అక్కినేని నాగేశ్వరరావు : తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో లెజెండ్‌గా ఎదిగిన అక్కినేని నాగేశ్వరరావు ఇప్పుడు మన మధ్య లేకపోయినా తన సినిమాలతో, వారసులతో, అభిమానుల ఆలోచనలతో సజీవంగా ఉన్నారు. ఆయన చనిపోయి దాదాపు 10 సంవత్సరాలు అవుతోంది. అయితే ఇప్పటికీ ఆయన అభిమానులు కొన్ని కారణాల వల్ల టచ్ చేస్తూనే ఉన్నారు. ఆయన శత జయంతి త్వరలో జరుపుకోనుంది. 1923 సెప్టెంబర్ 20న జన్మించిన అక్కినేని నాగేశ్వరరావు ఈ ఏడాది శత జయంతి వేడుకలు జరుపుకోనున్నారు.

ఆగని 3: చిరంజీవి, కేటీఆర్.. తిరుగులేని సీజన్ 3లో డేట్స్ కోసం వెతుకుతున్నారు.

ఈ వేడుకను అక్కినేని కుటుంబ సభ్యులు ఘనంగా నిర్వహించనున్నారు. హైదరాబాద్‌లోని అన్నపూర్ణ స్టూడియోలో పద్మవిభూషణ్ అక్కినేని నాగేశ్వరరావు విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించనున్నారు. రేపు అంటే సెప్టెంబర్ 20న ఉదయం ఆవిష్కరణ వేడుక జరగనుంది.ఈ వేడుకకు అక్కినేని కుటుంబ సభ్యులతో పాటు సినీ పరిశ్రమకు చెందిన ప్రముఖులు కూడా హాజరు కాబోతున్నారని సమాచారం. అక్కినేని అభిమానులు కూడా ఈ శతదినోత్సవ వేడుకను ప్రత్యేకంగా నిర్వహించాలని ప్లాన్ చేస్తున్నారు.

సంపూర్ణేష్ బాబు : సంపూర్ణేష్ బాబు కొత్త సినిమా అప్ డేట్.. ‘మార్టిన్ లూథర్ కింగ్’గా..

అక్కినేని నాగేశ్వరరావు ఆంధ్ర ప్రదేశ్, కృష్ణా జిల్లా, రామాపురంలో జన్మించారు. గుడివాడ రైల్వేస్టేషన్‌లో ప్రారంభమైన ఏఎన్‌ఆర్‌ సినీ ప్రయాణం…తెలుగు తెరపైనే కాదు భారతీయ చిత్ర పరిశ్రమలోనే. నటుడిగా చిరస్మరణీయమైన పాత్రలకు అక్కినేని నంది అవార్డు, ఫిల్మ్‌ఫేర్ అవార్డు మరియు దాదాసాహెబ్ ఫాల్కే అవార్డులను కూడా అందుకున్నారు. అలాగే నిర్మాత కూడా సేవలు అందించారు. అన్నర్ చివరిగా అక్కినేని ఫ్యామిలీ మల్టీస్టారర్ ‘మనం’లో కనిపించారు. సినిమా నిర్మాణంలో ఉండగానే ఆయన మరణించారు. అన్నర్ జనవరి 22, 2014న 90 ఏళ్ల వయసులో కన్నుమూశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *