జవాన్: ఈ చిత్రాన్ని ఆస్కార్‌కి పంపిస్తాం: అట్లీ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-19T14:21:06+05:30 IST

‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ ఆస్కార్‌ అవార్డును గెలుచుకున్న తర్వాత, భారతీయ సినిమా దర్శకులకు ఇప్పుడు చాలా నమ్మకం ఏర్పడింది. అందుకే షారుక్‌ ఖాన్‌తో తాను నటించిన ‘జవాన్‌’ సినిమాను ఆస్కార్‌కి పంపాలనుకుంటున్నట్లు దర్శకుడు అట్లీ తెలిపారు.

జవాన్: ఈ చిత్రాన్ని ఆస్కార్‌కి పంపిస్తాం: అట్లీ

జవాన్ నుండి ఒక స్టిల్

షారుక్ ఖాన్ నటించిన ‘జవాన్’ #జవాన్ సెప్టెంబర్ 7న విడుదలై సంచలన విజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. బాక్సాఫీస్ వద్ద ఇప్పటికీ చాలా స్ట్రాంగ్ గా ఉన్న ఈ చిత్రానికి సౌత్ కి చెందిన అట్లీ దర్శకత్వం వహించారు. నయనతార కథానాయికగా, విజయ్ సేతుపతి విలన్‌గా నటిస్తున్నారు. దీపికా పదుకొణె కీలక పాత్ర పోషించింది. ఈ చిత్రం విడుదలైనప్పటి నుండి బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ విజయాన్ని అందుకుంది, షారుక్ ఖాన్‌కు ఈ సంవత్సరంలో రెండవ హిట్‌ని అందించింది.

మొదటి హిట్ ‘పఠాన్’ #పఠాన్ మరియు రెండవ చిత్రం ‘జవాన్’. అనిరుధ్ రవిచందర్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించారు. సినిమా విజయోత్సవ వేడుకలు కూడా జరిగాయి. అలాగే అందరూ మాట్లాడుకునే దర్శకుల జాబితాలోకి ఒక్కసారిగా దర్శకుడు అట్లీ వెళ్లిపోయాడు. ఈ ‘జవాన్‌’ సినిమాను ఆస్కార్‌ (ఆస్కార్‌)కి పంపాలనుకుంటున్నట్లు ఓ ఇంటర్వ్యూలో చెప్పాడు. నేను షారుక్‌ సర్‌ని అడుగుతాను పంపిస్తాను.. ఆస్కార్‌కి పంపాలనుకుంటున్నాను అని అట్లీ అన్నారు.

atlee2.jpg

“సినిమాలో పని చేసే ప్రతి ఒక్కరు, టెక్నీషియన్, దర్శకుడు తమ సినిమా గోల్డెన్ గ్లోబ్, ఆస్కార్, నేషనల్ అవార్డ్స్‌లో ఉండాలని కోరుకుంటారు. నా సినిమా ‘జవాన్’ కూడా ఆస్కార్‌లో ఉండాలని కోరుకుంటున్నాను. చూద్దాం, నేను ఈ విషయం గురించి షారూక్‌తో మాట్లాడతాను, అతను నన్ను ఇంటర్వ్యూ చేస్తాడు. వారు చూస్తున్నారని నేను భావిస్తున్నాను” అని అట్లీ అన్నారు.

ప్రస్తుతం ‘జవాన్’ సినిమా వెయ్యి కోట్ల క్లబ్‌లో చేరిందని ట్రేడ్ విశ్లేషకులు అంటున్నారు. గత వారం సెలవులు వరుసగా రావడంతో ఈ సినిమా కలెక్షన్లు కూడా బాగానే ఉన్నాయని అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-19T14:21:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *