జనసేన పార్టీ: జనసేన పార్టీకి శుభవార్త అందించిన కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం.. మరోసారి అదే సంకేతం

జనసేన గాజువాక గుర్తును కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం కొంతకాలం క్రితం రద్దు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ పార్టీకి గాజువాక గుర్తు ఉండదని పెద్దఎత్తున ప్రచారం సాగింది.

జనసేన పార్టీ: జనసేన పార్టీకి శుభవార్త అందించిన కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం.. మరోసారి అదే సంకేతం

జనసేన పార్టీ గుర్తు గాజు

జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్: జనసేన పార్టీకి కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం శుభవార్త అందించింది. పార్టీకి మరోసారి గాజువాక గుర్తును కేటాయిస్తున్నట్లు ప్రకటించారు. ఈ విషయాన్ని జనసేన పార్టీ అధికారిక సోషల్ మీడియా వేదికల ద్వారా ఆ పార్టీ నేతలు వెల్లడించారు. ఫలితంగా వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో జనసేన పార్టీ అభ్యర్థులు ఎన్నికల గుర్తు ‘గాజు గాజు’పై పోటీ చేయబోతున్నారు. జనసేనకు మరోసారి గాజువాక గుర్తును కేటాయించినందుకు కేంద్ర ఎన్నికల సంఘానికి పార్టీ అధినేత పవన్ కల్యాణ్ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

Read Also: జనసేన: టీడీపీతో పొత్తు.. జనసేన ఎన్ని సీట్లు అడుగుతుంది.. ఎవరు ఎక్కడి నుంచి పోటీ చేస్తారు?

గత సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో ఏపీ, తెలంగాణ రాష్ట్రాల్లో జనసేన అభ్యర్థులు గాజుగ్లాసు గుర్తుపై పోటీ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. గత సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో జనసేన అభ్యర్థులు ఏపీలో 137, తెలంగాణలో ఏడు లోక్‌సభ స్థానాల్లో పోటీ చేశారు. వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో తెలంగాణ, ఏపీలో జనసేన అభ్యర్థులు పోటీ చేసేందుకు సిద్ధమవుతున్న తరుణంలో కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం జనసేన పార్టీకి గాజువాక గుర్తును కేటాయించింది. దీంతో ఆ పార్టీ నేతలు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: పవన్ కళ్యాణ్ : మహిళా రిజర్వేషన్ బిల్లుపై పవన్ కళ్యాణ్ స్పందన

జనసేన గాజువాక గుర్తును కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం కొంతకాలం క్రితం రద్దు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఆ పార్టీకి గాజువాక గుర్తు ఉండదని పెద్దఎత్తున ప్రచారం సాగింది. ఈ తరుణంలో కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం రిజిస్టర్డ్ గుర్తుగా ఉన్న గాజుల గుర్తును కేటాయించడం పట్ల ఆ పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్‌తో పాటు జనసేన శ్రేణులు హర్షం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఈ సందర్భంగా జనసేన పార్టీ తరపున ఇరు రాష్ట్రాల అధికారులకు, కేంద్ర ఎన్నికల సంఘానికి, సిబ్బంది అందరికీ ధన్యవాదాలు తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *