ఆగని 3: చిరంజీవి, కేటీఆర్.. తిరుగులేని సీజన్ 3లో డేట్స్ కోసం వెతుకుతున్నారు.

బాలకృష్ణ తిరుగులేని సీజన్ 3లో చిరంజీవి, కేటీఆర్ గెస్ట్‌లుగా వస్తున్నారా?

ఆగని 3: చిరంజీవి, కేటీఆర్.. తిరుగులేని సీజన్ 3లో డేట్స్ కోసం వెతుకుతున్నారు.

బాలకృష్ణ అన్‌స్టాపబుల్ 3 షోకి చిరంజీవి కేటీఆర్ గెస్ట్‌లు

ఆగని 3: తెలుగులోనే అతిపెద్ద OTT ఛానెల్ ఆహాలో ప్రసారమవుతున్న అన్‌స్టాపబుల్ షో రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఎంత క్రేజ్‌గా మారిందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. నందమూరి నటసింహ బాలకృష్ణ (బాలకృష్ణ) హోస్ట్‌గా వ్యవహరిస్తున్న ఈ టాక్ షో.. ఓటీటీ రంగంలో సంచలనం సృష్టించింది. ఇప్పటికే రెండు సీజన్లు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాయి. పైగా ఒక సీజన్, మరో సీజన్ బ్లాక్ బస్టర్ అయింది. ఇక ఈ షో మూడో సీజన్ కోసం అభిమానులంతా ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

సంపూర్ణేష్ బాబు : సంపూర్ణేష్ బాబు కొత్త సినిమా అప్ డేట్.. ‘మార్టిన్ లూథర్ కింగ్’గా..

అలాగే ఈ మూడో సీజన్ లో ఎవరు గెస్ట్ లుగా రాబోతున్నారు అనే కోరిక అందరిలోనూ నెలకొంది. రెండో సీజన్‌లో రామ్ చరణ్ అడుగుపెట్టకపోయినా.. ఫోన్ కాల్స్ ద్వారా షోలో ప్రేక్షకులను అలరించాడు. దీంతో మూడో సీజన్ చరణ్ తోనే మొదలవుతుందనే వ్యాఖ్యలు వినిపించాయి. అయితే తాజాగా మరో రెండు పేర్లు వినిపిస్తున్నాయి. బాలయ్య హోస్ట్‌గా షో ప్రారంభమైనప్పటి నుంచి చిరంజీవి ఈ వేదికపైకి ఎప్పుడు వస్తారా అని అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

బాలీవుడ్ : బాలీవుడ్ స్టార్స్ అందరిదీ ఒకటే పోస్ట్.. ‘ఫారీ’ అంటే ఏంటి..?

బాలయ్య, చిరులను ఒకే వేదికపై చూడాలని ప్రేక్షకులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఇక మూడో సీజన్ చిరంజీవితో మొదలయ్యే ఛాన్స్ ఉంది. బాలకృష్ణ, చిరంజీవిల డేట్స్ కోసం ఆహా టీమ్ వెతుకుతున్నారని, కాల్ షీట్స్ సెట్ అయ్యాక సీజన్ స్టార్ట్ అయ్యే ఛాన్స్ ఉందని ఫిల్మ్ సర్కిల్స్ లో వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. చిరంజీవితో పాటు కేటీఆర్ పేరు కూడా బలంగా వినిపిస్తోంది. మరి వీరితో ఈ సీజన్‌ను ఎవరు స్టార్ట్ చేస్తారో చూడాలి. మొదటి సీజన్ మోహన్ బాబుతో మొదలై మహేష్ బాబుతో ముగిసింది. రెండో సీజన్ చంద్రబాబు నాయుడుతో మొదలై పవన్ కళ్యాణ్ తో ముగిసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *