జైలర్ విలన్ వినాయకన్: రెమ్యునరేషన్ పై క్లారిటీ ఇచ్చిన ‘జైలర్’ విలన్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-19T16:09:02+05:30 IST

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ ‘జైలర్’ సినిమాలో విలన్‌గా నటించిన మలయాళ నటుడు వినాయకన్ ఇప్పుడు పాపులర్ విలన్‌గా మారారు. దీంతో ఆయనకు వరుస సినిమా అవకాశాలు వస్తున్నాయి. తాజాగా ‘జైలర్’ సినిమాకు తీసుకున్న రెమ్యూనరేషన్ గురించి మాట్లాడాడు. ప్రస్తుత వార్తల కంటే మూడింతలు రెమ్యూనరేషన్ తీసుకున్నట్లు వినాయకన్ తెలిపారు.

జైలర్ విలన్ వినాయకన్: రెమ్యునరేషన్ పై క్లారిటీ ఇచ్చిన 'జైలర్' విలన్

జైలర్ విలన్ వినాయకన్

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ ‘జైలర్’ సినిమాలో విలన్‌గా నటించిన మలయాళ నటుడు వినాయకన్ ఇప్పుడు పాపులర్ విలన్‌గా మారారు. దీంతో ఆయనకు వరుస సినిమా అవకాశాలు వస్తున్నాయి. ఈ సినిమాలో ఆయన చెప్పిన ‘మనసులాయో’ అనే డైలాగ్‌కి మంచి స్పందన వచ్చింది. అయితే ఈ సినిమాలో నటించినందుకు వినాయకన్ కు కేవలం రూ.35 లక్షలు మాత్రమే రెమ్యూనరేషన్ ఇచ్చినట్లు సమాచారం.

దీనిపై వినాయకన్ మాట్లాడుతూ… నేను రూ.కోటి తీసుకున్నట్లు వార్తలు చక్కర్లు కొడుతున్నాయి. ‘జైలర్’ చిత్రానికి 35 లక్షలు. జరుగుతున్న ప్రచారానికి మూడు రెట్లు రెమ్యూనరేషన్ తీసుకున్నాను. నా జీవితంలో చాలా రోజులు కాల్ షీట్స్ ఇచ్చిన సినిమా ఇది. దీంతో ‘కెప్టెన్‌’ మిల్లర్‌ సినిమాలో ఛాన్స్‌ కూడా మిస్‌ అయ్యాను. ఇప్పుడు నాకు వరుస సినిమా అవకాశాలు వస్తున్నాయి. త్వరలోనే వీటిపై ప్రకటనలు వెలువడనున్నాయని వివరించారు. (తన రెమ్యూనరేషన్ గురించి వినాయకన్)

వినాయకన్-2.jpg

‘జైలర్’ విషయానికి వస్తే.. సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ కెరీర్ లోనే బిగ్గెస్ట్ హిట్ చిత్రంగా ‘జైలర్’ రికార్డులు సృష్టించింది. కోలీవుడ్‌లోని రికార్డులన్నింటినీ తుడిచిపెట్టేసిన ఈ సినిమా.. రజనీకాంత్ స్టామినాను మరోసారి తమిళ చిత్ర పరిశ్రమ (కోలీవుడ్)కు తెలియజేసింది. ఈ సినిమా సక్సెస్ ని ఎంజాయ్ చేస్తున్న తలైవా ఇప్పుడు ఈ ఆనందంలో వరుసగా సినిమాలు అంగీకరిస్తోంది. ప్రస్తుతం సూపర్ స్టార్ రెండు సినిమాలకు సైన్ చేశాడు. అందులో ఒకటి కమల్‌హాసన్‌తో ‘విక్రమ్‌’ తీసిన లోకేష్‌ కనగరాజ్‌ దర్శకత్వం వహించారు.

==============================

*******************************************

*******************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-19T16:10:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *