మార్టిన్ లూథర్ కింగ్: యోగి బాబు అక్కడ అరిచాడు.. సంపూ ఇక్కడ ఏం చేస్తాడు…?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-19T19:41:15+05:30 IST

యోగిబాబు ప్రధాన పాత్రలో 2021లో విడుదలైన చిత్రం ‘మండేలా’. పల్లెటూరి ఎన్నికల నేపథ్యంలో రూపొందిన ఈ సినిమాలో యోగిబాబు నటనకు మంచి గుర్తింపు వచ్చింది. ఇప్పుడు ఈ చిత్రాన్ని తెలుగులో ‘మార్టిన్ లూథర్ కింగ్’ పేరుతో రీమేక్ చేస్తున్నారు. ఇందులో సంపూరణేష్ బాబు ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తున్నారు.

మార్టిన్ లూథర్ కింగ్: యోగి బాబు అక్కడ అరిచాడు.. సంపూ ఇక్కడ ఏం చేస్తాడు...?

మార్టిన్ లూథర్ కింగ్‌లో సంపూర్ణేష్ బాబు

ఇప్పుడు కోలీవుడ్‌లో స్టార్ కమెడియన్ ఎవరు? మరోవైపు కమెడియన్‌గా నటిస్తూనే యోగి బాబు కొన్ని సినిమాలు చేస్తున్నాడు. సో.. 2021లో యోగిబాబు ప్రధాన పాత్రలో ‘మండేలా’ సినిమా. పల్లెటూరి ఎన్నికల నేపథ్యంలో రూపొందిన ఈ సినిమాలో యోగిబాబు నటనకు మంచి గుర్తింపు వచ్చింది. అలాగే ఈ సినిమా విజయం సాధించి జాతీయ అవార్డును కూడా అందుకుంది. ఇప్పుడు ఈ చిత్రాన్ని తెలుగులో రీమేక్ చేస్తున్నారు. ఈ రీమేక్‌లో ఎవరు నటిస్తారని అనుకుంటున్నారు? పై పిక్ చూస్తే మీకే తెలుస్తుంది.. సంపూర్ణేష్ బాబు.

అతి తక్కువ కాలంలోనే కమెడియన్‌గా గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నటుల్లో సంపూర్ణేష్ బాబు ఒకరు. ఆయన సినిమాల్లో చాలా స్పూఫ్ సీన్స్ ప్రేక్షకులను నవ్వించాయి. ఇప్పుడు ‘మండేలా’ రీమేక్‌లో నటించనుండడంతో సినిమాపై అంచనాలు మొదలయ్యాయి. తాజాగా ఈ రీమేక్‌కు సంబంధించిన వివరాలను మేకర్స్ ప్రకటించారు. ‘మార్టిన్‌ లూథర్‌ కింగ్‌’ అనే టైటిల్‌తో పాటు ఈ సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. పూజ కొల్లూరు దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని అక్టోబర్ 27న విడుదల చేయబోతున్నట్లు పోస్టర్ వెల్లడించింది. (మార్టిన్ లూథర్ కింగ్ ఫస్ట్ లుక్ అవుట్)

సంపూర్ణేష్.jpg

ఈ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ లో రెండు రాజకీయ పార్టీల ఎన్నికల ప్రచారంలో సంపూర్ణేష్ బాబు తలను చూపిస్తూ.. ఆ విషయాన్ని ‘మండేలా’లో స్పష్టంగా చెప్పే ప్రయత్నం చేశారు. పల్లెటూరిలో జరిగే స్థానిక ఎన్నికల నేపథ్యంలో సాగే ఈ సినిమాలో మంగలిగా పనిచేసే సంపూరణేష్ బాబు ఓటు కీలకం కానుంది. ఈ ఓటింగ్ ప్రక్రియలో అన్ని ఎమోషన్స్ ని బయటకి తీసుకొచ్చి ప్రేక్షకులను అలరించడం విశేషం. ‘కేరాఫ్ కంచరపాలెం’ దర్శకుడు వెంకటేష్ మహా ఈ మూవీకి క్రియేటివ్ ప్రొడ్యూసర్‌గా వ్యవహరిస్తుండగా, దిల్ రాజు సంస్థ శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ విడుదల చేయనుంది. మరి ఇందులో సంపు ఎలా మ్యాజిక్ చేస్తాడో తెలియాలంటే అక్టోబర్ 27 వరకు ఆగాల్సిందే.

==============================

****************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-19T19:41:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *