శృతి హాసన్: శృతి హాసన్‌కు చెమటలు పట్టించిన అజ్ఞాత వ్యక్తి..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-19T22:15:03+05:30 IST

ముంబై ఎయిర్‌పోర్ట్‌లో హీరోయిన్ శ్రుతి హాసన్‌ను ఓ గుర్తుతెలియని వ్యక్తి గుర్తించారు. ఇటీవల దుబాయ్‌లో జరిగిన ‘సైమా’ అవార్డుల వేడుకలో పాల్గొని ముంబైకి తిరిగి వచ్చిన శృతి హాసన్‌ను ముంబై విమానాశ్రయంలో ఓ గుర్తు తెలియని వ్యక్తి భయభ్రాంతులకు గురి చేశాడు. ఇంతవరకు అతనెవరన్నది తెలియరాలేదు.

శృతి హాసన్: శృతి హాసన్‌కు చెమటలు పట్టించిన అజ్ఞాత వ్యక్తి..

హీరోయిన్ శృతి హాసన్

హీరోయిన్ శ్రుతి హాసన్ (శృతి హాసన్) ముంబై ఎయిర్‌పోర్ట్‌లో గుర్తుతెలియని వ్యక్తి కనిపించింది. ఇటీవల దుబాయ్‌లో జరిగిన ‘SIIMA’ అవార్డుల వేడుకలో పాల్గొని ముంబైకి తిరిగి వచ్చిన శృతి హాసన్‌ను ముంబై విమానాశ్రయంలో గుర్తు తెలియని వ్యక్తి భయభ్రాంతులకు గురి చేశాడు. పేరుకు అభిమాని అయినా.. అదే పనిగా వెంటపడటంతో శృతి హాసన్ పారిపోవాల్సి వచ్చింది. ప్రస్తుతం ఈ ఘటనకు సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

ముంబై ఎయిర్‌పోర్ట్‌లో ఓ వ్యక్తి తనను వెంబడించడాన్ని గమనించిన శృతి హాసన్.. భయపడి వేగంగా నడవడం మొదలుపెట్టింది. అయినా కూడా ఆ మనిషి వెంటాడుతూనే ఉన్నా.. ఎవరు నువ్వు? శ్రుతి మధ్యలో ఆపి ప్రశ్నించడంతో.. ప్రశాంతంగా పక్కకు తప్పుకున్నాడు. కాస్త ఊపిరి పీల్చుకుని శృతి హాసన్ నడుస్తుండగా మళ్లీ ఆమె వెంటే కనిపించింది. శృతి హాసన్ కారు ఎక్కి ఎయిర్ పోర్ట్ నుంచి త్వరగా వెళ్లిపోయింది. శృతి హాసన్ కారు ఎక్కేంత వరకు తనని ఫాలో అవుతూనే ఉండటంతో భయంగా ఉంది. ఇంతవరకు అతనెవరన్నది తెలియరాలేదు. (శృతి హాసన్ భయపడింది)

శృతి హాసన్ సినిమాల విషయానికి వస్తే.. ఈ సంక్రాంతికి వచ్చిన ‘వాల్తేరు వీరయ్య’, ‘వీరసింహా రెడ్డి’ చిత్రాలతో వరుస విజయాలను అందుకుంది శృతి హాసన్. ఈ విజయవంతమైన చిత్రాల తర్వాత తనకు వరుస ఆఫర్లు వస్తాయని భావించినా.. ఆమెకు పెద్దగా అవకాశాలు రాలేదు. ప్రస్తుతం ప్రభాస్ సరసన ‘సాలార్’ చిత్రంలో హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా, ‘హాయ్ నాన్న’ చిత్రంలో నాని, మృణాల్ ఠాకూర్ కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నట్లు తెలుస్తోంది.

==============================

*******************************************

*******************************************

*******************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-19T22:15:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *