సురేష్ బాబు…గోడ మీద పిల్లి

మాజీ ముఖ్యమంత్రి, టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై నిర్మాత సురేష్ బాబు స్పందన ఏ ఎండకు గొడుగు పట్టినట్లే. ఈ అంశంపై మీ స్పందన ఏంటి అనే ప్రశ్నకు సురేష్ బాబు రొటీన్ సమాధానం ఇచ్చి తప్పించుకున్నారు. తెలుగు సినీ పరిశ్రమకు ఏ రాజకీయ నేతలకు, ఏ రాజకీయ పార్టీలకు సంబంధం లేదని, ఈ విషయంలో ఏదైనా ప్రకటన ఇవ్వాలని సురేష్ బాబు కోరారు.

ఈ రెస్పాన్స్‌ని వింటే.. సురేష్ బాబు చక్కగా కవర్ డ్రైవ్ ఆడాడు కానీ స్లిప్స్‌లో చిక్కుకున్నాడని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. సురేష్ బాబు వ్యక్తిగతంగా తనను అడిగిన ప్రశ్నను ఇండస్ట్రీ మొత్తానికి తెలియజేశాడు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై ఇండస్ట్రీ రెస్పాన్స్ గా ప్రెస్ మీట్ పెట్టమని ఎవరూ అడగలేదు. వ్యక్తిగతంగా స్పందించాలని కోరారు. ఈ విషయంలో సురేష్ బాబు చాలా అమాయకంగా వ్యవహరిస్తున్నాడు.

నిజానికి సురేష్ బాబుకు రాజకీయ నేపథ్యం ఉంది. తండ్రి రామానాయుడు తెలుగుదేశం ఎంపీని చేశారు. రాజకీయ అధికారం, పలుకుబడి లేకుండా కోట్లాది రూపాయల విలువైన స్టూడియోలు, స్థలాలను సొంతం చేసుకున్నారంటే నమ్మేంత అమాయకులు ఎవరూ లేరు. సినీ పరిశ్రమలో రాజకీయ పలుకుబడిని ఉపయోగించుకుని సురేష్ బాబు కుటుంబం చాలా లాభపడింది.

ఇప్పుడు అరెస్టుపై స్పందించేందుకు భయపడుతున్న చంద్రబాబు ఆస్తి. సురేష్ బాబుకు వైజాగ్‌లో స్టూడియో కోసం గత ప్రభుత్వం కోట్ల విలువైన భూమిని కేటాయించింది. ఇప్పుడు సినిమాలకు సంబంధించిన కార్యక్రమాలు లేవు. ఆ భూములను స్వాధీనం చేసుకునేందుకు జగన్ ప్రభుత్వం ప్రయత్నిస్తుందని, ఇలాంటి సమయంలో చంద్రబాబు అరెస్ట్ గురించి మాట్లాడితే ఏం జరుగుతుందో సురేష్ బాబుకు బాగా తెలుసు.

తెలుగు సినిమా అభివృద్ధికి ఎన్టీఆర్, చెన్నారెడ్డి ఎంతో కృషి చేశారని సురేష్ బాబు అన్నారు.

సురేష్ బాబు చాలా తెలివిగా స్పందించారని అనుకుంటున్నా పౌరుడిగా తన అభిప్రాయాన్ని చెప్పడానికి కూడా స్వేచ్ఛ లేని పరిస్థితిలో ఉన్నాడని సురేష్ బాబు మాటలు విన్న వారికి అర్థమవుతుంది. సురేష్ బాబు కప్పదాటు వైఖరిని అర్థం చేసుకోలేని అమాయకులు ఎవరూ లేరు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ సురేష్ బాబు…గోడ మీద పిల్లి మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *