జగన్ రెడ్డి ఢిల్లీ టూర్ ఏమైంది?

బీజేపీ మద్దతుతోనే చంద్రబాబు అరెస్ట్ అయ్యారని వైసీపీ నేతలు వ్యూహాత్మకంగా ప్రచారం చేస్తున్నారు. లండన్ నుంచి జగన్ రెడ్డి రాకముందే… జగన్ ఢిల్లీ వెళ్లి మోదీ, షాలను కలవబోతున్నారు. వచ్చిన తర్వాత కూడా చనిపోయారు. అయితే ఇప్పటి వరకు ఢిల్లీ వెళ్లలేదు. బీజేపీ మద్దతుతో అరెస్ట్ చేసినందుకే ఈ వివరాలు చెప్పబోతున్నామని వైసీపీ నేతలు తెలిపారు. అయితే ఆయన ఢిల్లీ టూర్‌కు ఎందుకు వెళ్లలేదో వైసీపీ నేతలకు కూడా అర్థం కావడం లేదు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ విషయం బీజేపీ నేతలకు తెలియదా. జాతీయ స్థాయిలో ఖండించలేదు. దీన్ని తెలుగు రాష్ట్రాల స్థాయిలో ఖండించారు. ప్రత్యేక పార్లమెంట్ సమావేశాలు ఉన్నందున మోడీ, షా తనకు కచ్చితంగా అపాయింట్‌మెంట్ ఇస్తారని జగన్ రెడ్డి భావించారు. అందుకే ఇలాంటి ప్రకటన చేశారు. అపాయింట్‌మెంట్ల కోసం జగన్ రెడ్డి మనుషులు ఢిల్లీలో చాలా ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. కానీ దొరకలేదు. పార్లమెంట్ సమావేశాల్లో తమ మద్దతు కోరాలని బీజేపీ కోరుతోంది. కానీ అలాంటి సందర్భాలు కనిపించలేదు.

బీజేపీకి తెలిసిన జగన్ రెడ్డిని అరెస్ట్ చేస్తే… లాభం లేదు. కానీ..దేశవ్యాప్తంగా…ఇతర దేశాల్లో జరుగుతున్న నిరసనలు…తెలుగు ప్రజల ప్రదర్శనలపై కేంద్రానికి నివేదికలు అందుతాయి. అలాగే.. కనీస ఆధారాలు లేకుండా విధానపరమైన నిర్ణయంతో అర్థరాత్రి ముఖ్యమంత్రిని అరెస్ట్ చేయగలిగితే.. రాజకీయ పార్టీలు ఏ మేరకు సాధించగలవో మార్గం చూపిందన్న వాదన వినిపిస్తోంది. దేశం. ఇదే తంతు కొనసాగితే ప్రతిపక్ష పార్టీలను మట్టికరిపించేందుకు అధికారంలో ఉన్నవారు వెనుకాడరని ఆందోళన వ్యక్తం చేశారు.

జగన్ రెడ్డి ఢిల్లీ పర్యటనకు కారణం ఇంకా అపాయింట్ మెంట్స్ ఖరారు కాకపోవడం. మరి ఢిల్లీ పెద్దలు ఎప్పుడు పిలుస్తారో చూడాలి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *