నటుడు విశాల్: చంద్రబాబు అరెస్ట్‌ని చూసి సామాన్యుడిగా భయపడ్డాను

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-20T14:58:41+05:30 IST

చంద్రబాబు నాయుడిని అరెస్ట్ చేసే ముందు కాస్త ఆలోచించి ఉండాల్సిందని, ఆయన అరెస్ట్ చూసి సామాన్యుడినైన నాకు చాలా భయం కలిగిందని విశాల్ చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై వ్యాఖ్యానించారు.

నటుడు విశాల్: చంద్రబాబు అరెస్ట్‌ని చూసి సామాన్యుడిగా భయపడ్డాను

నటుడు విశాల్

నటుడు విశాల్ రీసెంట్ గా ‘మార్క్ ఆంటోనీ’ #మార్క్ ఆంటోని సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు. ఇందులో ఎస్‌జే సూర్య కూడా కీలక పాత్ర పోషించారు. దీనికి అధిక్ రవిచంద్రన్ దర్శకుడు. ఈ చిత్రం తెలుగులో గత వారం విడుదలైంది. ఇది టైమ్ ట్రావెల్ సినిమా. ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ కోసం హైదరాబాద్ వచ్చిన విశాల్ సినిమా గురించి మాట్లాడటంతో పాటు చంద్రబాబు నాయుడు అక్రమ అరెస్ట్ పై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశాడు.

ప్రస్తుత ముఖ్యమంత్రి జగన్‌కి విశాల్‌ వీరాభిమాని అని చెబుతున్నారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్‌పై విశాల్‌ను వివరణ కోరగా.. ‘మనం ఆలోచించాలి.. అన్ని ఆధారాలతో అరెస్ట్‌ చేసి ఉంటే బాగుండేది.. చంద్రబాబును అలా అరెస్ట్‌ చేస్తే మా సాధారణ పరిస్థితి ఏంటి? ప్రజలు, ఆ అరెస్టును చూసి నాకు భయం వేస్తోంది’’ అని విశాల్ అన్నారు. #చంద్రబాబు అరెస్ట్

MarkAntony.jpg

చంద్రబాబు నాయుడును పోలీసు శాఖ అరెస్టు చేసింది. ఈ కేసుకు సంబంధించిన పూర్తి వివరాలు నాకు తెలియవు, అంతే కాకుండా నా ఓటు తమిళనాడులో ఉంది. అయితే చంద్రబాబు నాయుడు లాంటి వ్యక్తిని అరెస్ట్ చేసే ముందు ఆలోచించి ఉండాల్సిందని నేను అంటాను. చంద్రబాబు గారు అడిగే ప్రశ్నలకు అసలు సమాధానం చెప్పలేకపోతున్నారని, అలాంటప్పుడు నాలాంటి సామాన్యులు భయపడుతున్నారని విశాల్ అన్నారు. తెరపై కనిపిస్తాం, షూట్ చేసి నటిస్తాం కానీ ఇంటికి వెళ్లాక మాత్రం మామూలు మనుషులం అని విశాల్ చెప్పాడు. అయితే ఏం చేసినా చివరికి న్యాయం గెలుస్తుందన్న నమ్మకం ఉంది అని విశాల్ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-20T14:58:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *