మీరా చోప్రా: పవన్ కళ్యాణ్ ను ఏపీ సీఎంగా చూడాలి

చివరిగా నవీకరించబడింది:

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా నటించిన బంగారం సినిమా అందరికీ గుర్తుండే ఉంటుంది. ఆ సినిమాలో నటించిన మీరా చోప్రా ప్రేక్షకులకు సుపరిచితమే. తెలుగులో మీరా చోప్రా బంగారంతో పాటు వానా, మరో, గ్రీకివీరు చిత్రాల్లో నటించింది. అయితే ఇప్పటి వరకు తెలుగులో ఆశించిన స్థాయిలో అవకాశాలు రాలేదు.

మీరా చోప్రా : పవన్ కళ్యాణ్ గుండె బంగారం.. ఆయన్ను ఏపీ సీఎంగా చూడాలని ఉంది – మీరా చోప్రా

మీరా చోప్రా: పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ఆయన హీరోగా నటించిన బంగారం సినిమా అందరికీ గుర్తుండే ఉంటుంది. ఆ సినిమాలో మీరా చోప్రా నటించిన సంగతి తెలిసిందే. తెలుగులో మీరా చోప్రా బంగారంతో పాటు వానా, మరో, గ్రీకివీరు చిత్రాల్లో నటించింది. అయితే ఇప్పటి వరకు తెలుగులో ఆశించిన స్థాయిలో అవకాశాలు రాలేదు. ప్రస్తుతం తమిళం, హిందీ సినిమాలు అడపాదడపా చేస్తూ కెరీర్‌ను ముందుకు తీసుకెళ్లింది. అయితే ఆమె సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. తాజాగా ఆమె సోషల్ మీడియా వేదికగా పవన్ కళ్యాణ్ పై పలు ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేసి వార్తల్లో నిలిచారు.

పవన్ కళ్యాణ్ ను ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రిగా చూడాలని తన ఆకాంక్షను వ్యక్తం చేసింది. ఈ క్రమంలో ఆమె చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి. దీనికి సంబంధించి పూర్తి వివరాల్లోకి వెళితే.. కేంద్ర ప్రభుత్వం మహిళా రిజర్వేషన్ బిల్లును పార్లమెంటులో ప్రవేశపెట్టిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ నిర్ణయం సర్వత్రా ప్రశంసలు అందుకుంది. కానీ పవన్ కళ్యాణ్ 2019 ఎన్నికల సమయంలో మహిళా రిజర్వేషన్ అంశాన్ని ప్రస్తావించడమే కాకుండా ఎన్నికల మేనిఫెస్టోలో కూడా పెట్టారు. పవన్ కళ్యాణ్ మహిళల రిజర్వేషన్ గురించి మాట్లాడుతున్న వీడియోను ఓ నెటిజన్ షేర్ చేశాడు.

మీరా చోప్రా

ఈ వీడియోపై మీరా చోప్రా రిప్లై ఇస్తూ.. పవన్ కళ్యాణ్ మనసు నిజంగా బంగారమే. ఆయనను ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రిగా చూడాలని రాసి ఉంది. ఈ వ్యాఖ్యలపై జనసేన కార్యకర్తలు, పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తూ వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. అదేవిధంగా ఇటీవల సనాతన ధర్మంపై ఉదయనిధి స్టాలిన్ చేసిన వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలపై మీరా చోప్రా ఫైర్ అయిన సంగతి తెలిసిందే.

‘నారీ శక్తి వందన్ అధినియం’ పేరుతో రూపొందించిన ఈ బిల్లు లోక్‌సభ, రాష్ట్ర శాసనసభల్లో మహిళలకు 33 శాతం రిజర్వేషన్లను ప్రతిపాదిస్తోంది. 2026 తర్వాత మొదటి జనాభా గణన తర్వాత నిర్వహించే తదుపరి డీలిమిటేషన్ తర్వాత ఈ చట్టం అమల్లోకి వస్తుంది.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *