ఏపీ కేబినెట్: ఏపీ కేబినెట్ భేటీ.. కీలక అంశాలపై నిర్ణయం తీసుకోని కేబినెట్

ఈ సమావేశంలో కాంట్రాక్టు ఉద్యోగుల క్రమబద్ధీకరణ బిల్లును ప్రవేశపెట్టినట్లు సమాచారం. దీంతో పాటు కొన్ని ఆర్డినెన్స్‌లకు సంబంధించిన బిల్లులు, మరికొన్ని కొత్త బిల్లులను ప్రభుత్వం సమావేశాల్లో ప్రవేశపెట్టే అవకాశం ఉంది.

ఏపీ కేబినెట్: ఏపీ కేబినెట్ భేటీ.. కీలక అంశాలపై నిర్ణయం తీసుకోని కేబినెట్

ఏపీ మంత్రివర్గ సమావేశం

ఏపీ కేబినెట్ మీటింగ్ – సీఎం జగన్ : ఏపీ కేబినెట్ సమావేశం నేడు (బుధవారం) జరగనుంది. సీఎం జగన్ అధ్యక్షతన మంత్రివర్గ సమావేశం జరగనుంది. వెలగపూడి సచివాలయంలోని మొదటి అంతస్తు క్యాబినెట్ హాల్‌లో ఈ సమావేశం జరగనుంది. సీఎం జగన్ అధ్యక్షతన ఉదయం 11 గంటలకు మంత్రివర్గ సమావేశం ప్రారంభం కానుంది. ఈ సమావేశంలో కీలక అంశాలపై కేబినెట్ నిర్ణయం తీసుకోనుంది. వర్షాకాల అసెంబ్లీ సమావేశాల నిర్వహణపై కేబినెట్ చర్చించనుంది. రేపటి (గురువారం) నుంచి ప్రారంభమయ్యే అసెంబ్లీ సమావేశాల పనిదినాలపై కేబినెట్ చర్చించనుంది.

రేపటి (గురువారం) నుంచి ఏపీ అసెంబ్లీ సమావేశాలు ప్రారంభం కానున్నాయి. రేపు (గురువారం) ఉదయం 9 గంటలకు శాసనసభ, 10 గంటలకు శాసన మండలి ప్రారంభం కానుంది. ఐదు రోజుల పాటు శాసనసభ సమావేశాలు కొనసాగనున్నట్లు తెలుస్తోంది. అవసరాన్ని బట్టి సమావేశాలను మరో రెండు రోజులు పొడిగించే అవకాశం ఉంది. ఈ సమావేశంలో కాంట్రాక్టు ఉద్యోగుల క్రమబద్ధీకరణ బిల్లును ప్రవేశపెట్టినట్లు సమాచారం.

CM Jagan Comments on Chandrababu : స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ స్కామ్ మాస్టర్ మైండ్.. సీఎం జగన్ వ్యాఖ్యలు

దీంతో పాటు కొన్ని ఆర్డినెన్స్‌లకు సంబంధించిన బిల్లులు, మరికొన్ని కొత్త బిల్లులను ప్రభుత్వం సమావేశాల్లో ప్రవేశపెట్టే అవకాశం ఉంది. ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం చేసిన ప్రతిపాదనపై ఇటీవల జరిగిన సమావేశంలో కొన్ని మార్పులు చేయాలని ఉద్యోగులు కోరారు. సీఎం జగన్ నిర్ణయం మేరకు కార్మిక సంఘాల ప్రతినిధులతో మంత్రివర్గం మరోసారి సమావేశమై వీటిని ఖరారు చేయాల్సి ఉంది.

అన్ని ఆర్డినెన్స్‌లకు సంబంధించిన బిల్లులు, కొన్ని కొత్త బిల్లులను ఏపీ ప్రభుత్వ సమావేశాల్లో ప్రవేశపెట్టనున్నారు. బిల్లులతో పాటు ముఖ్యమైన అంశాలపై సభలో ప్రస్తావించే అవకాశం ఉంది. సీఎం జగన్ విశాఖ తరలింపు అంశంపై సభలో చర్చ జరిగే అవకాశం ఉంది. అసెంబ్లీ సమావేశాల వేదికగా చంద్రబాబుపై ఉన్న కేసులను ప్రస్తావించేందుకు వైసీపీ ప్రణాళికలు సిద్ధం చేస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *