CBN అరెస్ట్: రాజకీయాల్లో ద్వేషం ప్రమాదకరం..

– కక్ష సాధింపు తప్పు

– భవిష్యత్తులో ధర చెల్లించాలి

– మాజీ మంత్రి వెంకటరావు నాదగౌడ

– ప్రజలు రాజకీయాలను అసహ్యించుకుంటున్నారు

– మాజీ ఎంపీ విరూపాక్షప్ప

– చంద్రబాబు నాయుడుకు మద్దతుగా భారీ నిరసన

తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు అక్రమ అరెస్టుపై కర్ణాటక రాష్ట్రంలో నిరసనలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. చంద్రబాబుకు మద్దతుగా ప్రవాసాంధ్రులు పెద్ద ఎత్తున నిరసనలు తెలుపుతున్నారు. బెంగళూరు నగరంలో ఐటీ ఉద్యోగులతో మొదలైన నిరసనలు తెలుగు ప్రజలు నివసించే మారుమూల ప్రాంతాలకు పాకాయి. బళ్లారి, విజయనగరం, రాయచూరు, కొప్పాల, చిత్రదుర్గం, చెల్లకెర, కొప్పాల, గంగావతి, హుబ్బళ్లి తదితర ప్రాంతాల్లో చంద్రబాబు అభిమాన సంఘాలు, శిబిరాల్లో నిరసనలు, ర్యాలీలు కొనసాగుతున్నాయి. పార్టీలకు అతీతంగా ప్రవాసాంధ్రుల ఆందోళనలకు మద్దతుగా బీజేపీ, కాంగ్రెస్, జేడీఎస్ పార్టీల నేతలు పాల్గొంటున్నారు. మంగళవారం రాయచూరు జిల్లా సింధనూరులో జరిగిన భారీ నిరసన కార్యక్రమంలో జేడీఎస్‌కు చెందిన మాజీ మంత్రి వెంకటరావు నాదగౌడ, బీజేపీకి చెందిన మాజీ ఎంపీ విరూపాక్షప్ప, కాంగ్రెస్ పార్టీకి చెందిన మస్కి ఎమ్మెల్యే బసనగౌడ తుర్విహాల్ పాల్గొన్నారు.

రాయచూర్ (బెంగళూరు): తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్టు పూర్తిగా రాజకీయ ద్వేషమని, ఇది ప్రమాదకర పరిణామమని మాజీ మంత్రి వెంకటరావు నాదగౌడ్ అన్నారు. చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్టుకు నిరసనగా ప్రవాసాంధ్రులు, తెలుగు సంఘాల ఆధ్వర్యంలో మంగళవారం సింధనూరు నగరంలోని స్టేడియం మైదానంలో భారీ సభ జరిగింది. అనంతరం నగరంలోని ప్రధాన రహదారుల గుండా ర్యాలీ నిర్వహించి తహసీల్దార్ కార్యాలయం వద్ద వినతిపత్రం అందజేశారు. అంతకుముందు స్టేడియం గ్రౌండ్‌లో ఏర్పాటు చేసిన భారీ సభలో మాజీ మంత్రి మాట్లాడుతూ.. అవినీతి కేసులను విచారించే అధికారం ప్రభుత్వాలకు ఉందని, అవినీతి పేరుతో కక్ష సాధింపు చర్యలకు పాల్పడడం చాలా ప్రమాదకరమని హెచ్చరించారు. రాజకీయాల్లో ఇలాంటి ధోరణి సరికాదని, దీనికి బాధ్యులైన వారు భవిష్యత్తులో భారీ మూల్యం చెల్లించుకోవాల్సి వస్తుందన్నారు. ఈ క్రమంలో నిబంధనలు ఉల్లంఘించిన వారికి కఠిన శిక్ష తప్పదు.

పాండు1.jpg

అధికారాన్ని అడ్డం పెట్టుకుని రాజకీయ వైరానికి పాల్పడడం సమంజసం కాదని, ప్రజాస్వామ్య వ్యవస్థలో ఇది అత్యంత ప్రమాదకర పోకడని వ్యాఖ్యానించారు. ఇదే ర్యాలీలో పాల్గొన్న మాజీ ఎంపీ కె.విరూపాక్షప్ప మాట్లాడుతూ.. మాజీ సీఎం చంద్రబాబు అరెస్టు నిబంధనల ప్రకారమే జరిగిందని అన్నారు. ఎలాంటి నోటీసులు ఇవ్వకుండా మాజీ ముఖ్యమంత్రి స్థాయి వ్యక్తిని అరెస్ట్ చేయడం దారుణమన్నారు. ఇలాంటి ధోరణి వల్ల ప్రజల్లో విశ్వం కాకుండా రాజకీయాలపై అసహ్యం పెరుగుతుందన్నారు. ఈ పద్ధతి ఏ పార్టీకి మంచిది కాదన్నారు. చం ద్రబు అరెస్టు విషయంలో ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం దురుద్దేశంతో వ్యవహరిస్తోందని, ప్రభుత్వాన్ని బర్తరఫ్ చేయాలని, ఈ విషయంలో రాష్ట్రపతి జోక్యం చేసుకోవాలని తెలుగు సంఘాల నేతలు డిమాండ్ చేశారు. ఈ సందర్భంగా మస్కి ఎమ్మెల్యే బసనగౌడ తుర్విహాల్, తెలుగు సంఘం నాయకులు బాబుగౌడ్ బాదర్లీ, అభిషేక్ నాదగౌడ్, చిత్తూరు శ్రీనివాస్, కోళ్ల శేషగిరిరావు, నల్లా వెంకటేశ్వరరావు, మురళీకృష్ణ, వై.నరేంద్రనాథ్, బి.శ్రీహర్ష, జి.సత్యనారాయణ, కృష్ణమూర్తి, ఎ.జయదాసరి, టి. సుబ్బారావు, విశ్వనాథ పాల్గొన్నారు. చౌదరి తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *