పవన్ కళ్యాణ్: జన సేనాని డైరెక్షన్.. వచ్చే ఎన్నికలకు పవన్ కళ్యాణ్ కొత్త రూట్ మ్యాప్!

ఇన్నాళ్లూ ఎన్డీయేలో భాగస్వామిగా ఉంటూ బీజేపీ, టీడీపీలు చెప్పినట్టే చేస్తున్నానన్న అపవాదు మూటగట్టుకున్న పవన్ కళ్యాణ్ ఇప్పుడు వచ్చే ఎన్నికలకు కొత్త రూట్ మ్యాప్ ప్రకటించి పొలిటికల్ డైరెక్టర్ గా కొత్త పేరు సంపాదించుకున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్: జన సేనాని డైరెక్షన్.. వచ్చే ఎన్నికలకు పవన్ కళ్యాణ్ కొత్త రూట్ మ్యాప్!

పవన్ కళ్యాణ్ పొలిటికల్ డైరెక్షన్ ఏపీ ఎన్నికలకు సరికొత్త రూట్ మ్యాప్ కు దారితీసింది

పవన్ కళ్యాణ్ రాజకీయ దర్శకత్వం: పవన్ కళ్యాణ్. ఎవరా అని అడిగితే చాలా మంది సినిమా హీరో అంటుంటారు. లేదంటే.. జనసేన పార్టీ (జనసేన పార్టీ) అధినేత. సినిమాల్లో హీరోయిజం చూపించే ఆయన రాజకీయాల్లో తనదైన ముద్ర వేసేందుకు ఎన్నో ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు. కానీ.. ఇప్పుడు దర్శకుడి అవతారం ఎత్తేశాడు హీరో. హీరో డైరెక్టర్ అవ్వడం ఏంటి అని ఆలోచిస్తున్నారా? వాస్తవమైనదని. ఇప్పుడు ఆంద్రప్రదేశ్ పాలిటిక్స్ సినిమాకు దర్శకుడిగా మారాడు. ఆయన బాటలో నడిచే పార్టీలు ఏంటి? అందుకు పవన్ సిద్ధం చేసిన స్క్రిప్ట్ ఏంటి? ఈ తెర వెనుక రాజకీయాల గురించి తెలుసుకుందాం.

రాజకీయాల్లో ఎవరి వ్యూహాన్ని అంచనా వేయడం చాలా కష్టం. ఏపీ రాజకీయాల్లో పొత్తులపై జనసేన అధినేత తాజాగా ఓ ప్రకటన చేశారు పవన్ కళ్యాణ్.. వ చ్చే ఎన్నిక ల్లో టీడీపీతో క లిసి పోటీ చేస్తాన ని క్లారిటీ ఇచ్చారు. అయితే.. ఎన్డీయేలో భాగస్వామిగా ఉన్న పవన్ కల్యాణ్ తమతో సంప్రదింపులు జరపకుండానే టీడీపీతో పొత్తు ప్రకటించడంతో బీజేపీకి ఏమాత్రం సంతోషం లేదు. నిజానికి పవన్ కళ్యాణ్ ఏపీ బీజేపీ నేతలతో అంతగా టచ్ లో లేరు. బీజేపీలో ఎలాంటి చర్చలు జరిగినా నేరుగా ఢిల్లీకి వెళ్తారు. అక్కడ అమిత్ షా, జేపీ నడ్డా వంటి వారితో ఏపీలో జరుగుతున్న పరిణామాలపై చర్చిస్తున్నారు.

గత ఏడాది మార్చి 14న ఇటీవల జరిగిన జనసేన ఆవిర్భావ సభలో ఆయన కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. వ‌చ్చే ఎన్నిక‌ల కోసం బీజేపీ ఇచ్చే రూట్ మ్యాప్ కోసం వెయిట్ చేస్తున్న‌ట్లు ప్ర‌క‌టించారు. అయితే దీనిపై ఏపీ బీజేపీ అధ్యక్షుడు సోము వీర్రాజు కూడా క్లారిటీ ఇచ్చారు. బీజేపీతో జనసేన కలిసి పనిచేయడమే పవన్ కు రూట్ మ్యాప్ అంటూ వీర్రాజు కౌంటర్ ఇచ్చారు. అప్పటి నుంచి ఏపీలో రెండు పార్టీల మధ్య దూరం పెరుగుతూ వస్తోంది.

ఈ క్రమంలో రాజమండ్రి వేదికగా పవన్ చేసిన ప్రకటన ఏపీ రాజకీయాల్లో పెను ప్రకంపనలు సృష్టించింది. వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీతో కలిసి పనిచేస్తామన్నారు. బీజేపీ కూడా కలిసి వస్తుందని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. 2024 ఎన్నికల కోసం తాను సిద్ధం చేసుకున్న రూట్ మ్యాప్ ను జనసేన ప్రకటించింది. అప్పుడు వీర్రాజు ఇచ్చిన రూట్ మ్యాప్ ఏంటంటే.. జనసేన బీజేపీతో కలవాలి అని, కానీ ఇప్పుడు పవన్ కళ్యాణ్ ఇచ్చిన రూట్ మ్యాప్ ఏంటంటే.. బీజేపీ జనసేన, టీడీపీతో కలసి పోటీ చేయడమే. అయితే.. దీనికి ఏపీ బీజేపీ ఏం సమాధానం చెప్పాలో తెలియడం లేదు.

ఇది కూడా చదవండి: జనసేన పార్టీకి శుభవార్త అందించిన కేంద్ర ఎన్నికల సంఘం.. మరోసారి అదే సంకేతం

మరోవైపు పొత్తుల బంధాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లేందుకు పవన్ ప్రయత్నాలు మొదలుపెట్టారు. ఈ నెలలోనే ఇరు పార్టీల సమన్వయ సమావేశం నిర్వహించాలని నిర్ణయించారు. ఈ బాధ్యతలను జనసేన రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ చైర్మన్ నాదెండ్ల మనోహర్‌కు అప్పగించారు. జనసేన, టీడీపీ తరుపున సభ్యుల నియామకం పూర్తి చేయడం ద్వారా బీజేపీ నుంచి తక్షణ స్పందన రాబట్టాలన్నది పవన్ కల్యాణ్ వ్యూహం.

ఇది కూడా చదవండి: రాజకీయంగా రూటు మార్చింది జనసేన.. అప్పటి వరకు వైట్ అండ్ వైట్ అయితే ఇప్పుడు..

ఇన్నాళ్లూ ఎన్డీయేలో భాగస్వామిగా ఉంటూ బీజేపీ, టీడీపీకి వేలం వేస్తున్నాడన్న అపవాదు మూటగట్టుకున్న పవన్ కళ్యాణ్ ఇప్పుడు వచ్చే ఎన్నికలకు కొత్త రూట్ మ్యాప్ ప్రకటించి పొలిటికల్ డైరెక్టర్ గా కొత్త పేరు సంపాదించుకున్నారు. ఇక పవన్ రాసుకున్న ఈ స్క్రిప్ట్ ను టీడీపీ, బీజేపీలు ఆమోదించాయి. మీరు పాటిస్తారా? జనసేనాని డైరెక్షన్‌లో వస్తున్న ఈ సినిమా ఏపీ ప్రజలకు నచ్చుతుందా? లేదా ? అన్నది వేచి చూడాల్సిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *