కన్నప్ప: మంచు విష్ణు ‘కన్నప్ప’ నుంచి హీరోయిన్‌ అవుట్‌.. కారణమేంటి..?

మంచు విష్ణు ‘కన్నప్ప’ సినిమాలో ముంబై సోదరి నూపుర్ సనన్ నటించబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే ఇప్పుడు ఆ ప్రాజెక్ట్ నుంచి ఆమె తప్పుకుంది.

కన్నప్ప: మంచు విష్ణు 'కన్నప్ప' నుంచి హీరోయిన్‌ అవుట్‌.. కారణమేంటి..?

మంచు విష్ణు కన్నప్ప ప్రాజెక్ట్ నుంచి నూపుర్ సనన్ తప్పుకుంది

కన్నప్ప : మంచు విష్ణు తన డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ ‘కన్నప్ప’ని ఇటీవలే గ్రాండ్ గా ప్రారంభించిన సంగతి తెలిసిందే. ‘భక్త కన్నప్ప’ కథతో వస్తున్న ఈ చిత్రానికి బాలీవుడ్ దర్శకుడు ‘ముఖేష్ కుమార్ సింగ్’ దర్శకత్వం వహించబోతున్నారు. ఈ సినిమాలో కథానాయికగా ముంబైకి చెందిన నూపూర్ సనన్ ఎంపికైంది. ప్రస్తుతం ఈ సినిమాకు సంబంధించిన పనులు జరుగుతున్నాయి. అయితే ఇంతలో విష్ణు ఓ వార్త ఇచ్చాడు. ఈ సినిమా నుంచి తప్పుకుంటున్నట్లు నుపుర్ సనన్ వెల్లడించింది.

అఖిల్ అక్కినేని: అఖిల్ ఇంకా ఏజెంట్ గెటప్‌లోనే ఉన్నాడు.. కారణం ఏంటి అంటున్నారు నెటిజన్లు..

ఈ విషయమై మంచు విష్ణు ట్వీట్ చేశారు. “ఈ వార్తను పంచుకోవడం విచారకరం. కన్నప్ప సినిమా నుంచి నూపుర్ సనన్ తప్పుకుంది. డేట్స్ దొరక్క ఆమె తప్పుకుంది. ఈ సినిమాలో ఆమెను మిస్ అవుతున్నాం. భవిష్యత్తులో నుపుర్‌తో కలిసి సమయం కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను. ఆమెకు నా శుభాకాంక్షలు. ఇప్పుడు కన్నప్పలో హీరోయిన్ కోసం వేట మొదలవ్వాలి. అప్‌డేట్‌ల కోసం చూస్తూ ఉండండి.” ఇప్పుడు ఈ ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది.

రామ్ చరణ్ : అప్పుడు నందమూరి.. ఇప్పుడు అక్కినేని అభిమానుల మనసు దోచుకుంటున్న రామ్ చరణ్..

మరి ఈ ప్రాజెక్ట్‌లో ఏ నటి ఎంట్రీ ఇస్తుందో చూడాలి. ఇదిలా ఉంటే మోహన్ బాబు ఈ చిత్రాన్ని 150 కోట్ల భారీ బడ్జెట్ తో నిర్మించబోతున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని అవా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్, 24 ఫ్రేమ్స్ ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌లు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. ఈ చిత్రానికి పరుచూరి గోపాలకృష్ణ, బుర్రా సాయిమాధవ్, తోట ప్రసాద్ కథ అందిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి మణిశర్మ, స్టీఫెన్ దేవాసి సంగీతం అందిస్తున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ మొత్తం న్యూజిలాండ్‌లో జరుగుతుందని చిత్ర ప్రారంభోత్సవంలో విష్ణు తెలియజేశాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *