గండీవధారి అర్జున: వరుణ్ తేజ్ సినిమా ఓటీటీలో రాబోతోంది.

మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ (మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్) యాక్షన్ మరియు ఎమోషనల్ థ్రిల్లర్ ‘గాండీవధారి అర్జున మూవీ’. సాక్షి వైద్య కథానాయికగా నటించింది. స్టైలిష్ ఫిల్మ్ మేకర్ ప్రవీణ్ సత్తారు ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించారు. శ్రీ వెంకటేశ్వర సినీ క్రియేషన్స్ నిర్మించిన ఈ సినిమా ఆగస్ట్ 25న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా గ్రాండ్ గా రిలీజ్ అయ్యింది.కానీ సినిమా అనుకున్నంత సక్సెస్ కాలేదు. ఈ సినిమా విడుదలైన తొలిరోజు నుంచే నెగిటివ్ టాక్ తెచ్చుకోవడంతో ప్రేక్షకులు థియేటర్లలో చూసేందుకు ఆసక్తి చూపలేదు. దీంతో ఈ సినిమా ఘోర పరాజయాన్ని చవిచూడాల్సి వచ్చింది. అయితే ఇప్పుడు ఈ సినిమా ఓటీటీలో సందడి చేసేందుకు సిద్ధమైంది. గాండీవధారి అర్జున OTT విడుదల తేదీ

‘గాండీవధారి అర్జున’ (గాండీవధారి అర్జున) ఈ నెల 24 నుంచి ‘నెట్‌ఫ్లిక్స్’ (నెట్‌ఫ్లిక్స్) ఓటీటీలో ప్రసారం కాబోతోందని.. ఓటీటీ సంస్థ అధికారికంగా ప్రకటించింది. సెప్టెంబర్ 24న ‘గాండీవధారి అర్జున’ సినిమా వస్తోందని, అయితే ఏజెంట్ ధైర్యం కూడా’ అంటూ ‘నెట్ ఫ్లిక్స్’ పోస్టర్ విడుదల చేసింది. థియేటర్స్ మిస్ అయిన వాళ్లంతా ఓటీటీలో ఈ సినిమాను చూసేందుకు రెడీ అవుతున్నారు. ఓటీటీలో కూడా ఈ సినిమా మంచి వసూళ్లను సాధిస్తుందని నిర్మాతలు భావిస్తున్నారు.

GA-OTT.jpg

‘గాండీవధారి అర్జున’ కథ విషయానికి వస్తే… (గాందీవధారి అర్జున్ కథ).. లండన్‌లో జరిగే గ్లోబల్ కాన్ఫరెన్స్‌కు భారత కేంద్ర మంత్రి ఆదిత్య రాజ్ (నాజర్) హాజరుకానున్నారు. అతనితో పాటు అతని పీఏ ఐరా (సాక్షి వైద్య) కూడా ఉంటారు. శ్రుతి (రోషిణి ప్రకాష్) అనే అమ్మాయి అతనికి పెన్ డ్రైవ్ ఇవ్వడానికి రహస్యంగా అతనితో పాటు వెళ్ళడానికి ప్రయత్నిస్తుంది, అయితే మంత్రిపై దాడి జరుగుతుంది. అందులో మంత్రిగారి సెక్యూరిటీ గార్డు గాయపడతాడు, అయితే మంత్రికి ప్రాణహాని ఉందని తెలిసి అర్జున్ వర్మ (వరుణ్ తేజ్)కి తాను మంత్రికి సెక్యూరిటీ గార్డుగా ఉంటే బాగుంటుందని చెబుతాడు. ఆదిత్య రాజ్ పీఏ, అర్జున్ వర్మ ఒకప్పుడు ప్రేమికులు. మొదట ఇరా తిరస్కరించింది, కానీ మంత్రి క్షేమం గురించి ఆలోచించి అర్జున్ వర్మకు చెప్పింది. ఈలోగా, లండన్‌లో జరిగిన గ్లోబల్ మీట్‌లో విదేశీ కంపెనీలు భారతదేశంలో డంప్ చేస్తున్న చెత్తను ఎలా ఆపాలి అనే ఫైల్‌పై సంతకం చేయకుండా కేంద్ర మంత్రిని రణ్‌వీర్ (వినయ్ రాయ్) ఆపివేస్తాడు? ఎందుకు ప్రతిఘటిస్తున్నాడు? రణ్‌వీర్‌కి, కేంద్ర మంత్రికి మధ్య సంబంధం ఏమిటి? ఐరా, అర్జున్ వర్మ ఇంతకు ముందు ఎక్కడ కలుసుకున్నారు, ఎందుకు విడిపోయారు? భారతదేశంలో పడేసే చెత్తకు ఏమవుతుంది? వీటన్నింటికి అర్జున్ వర్మకు సంబంధం ఏమిటి? అర్జున్ వర్మ కేంద్ర మంత్రిని ఎలా కాపాడాడు? వీటన్నింటికీ సమాధానాలు తెలియాలంటే ‘గాండీవధారి అర్జున’ సినిమా చూడాల్సిందే.

==============================

****************************************

*************************************

*************************************

****************************************

****************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-20T22:31:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *