సుజానే బెర్నెర్ట్: నటుడు అఖిల్ మిశ్రా మరణానికి భార్య సుజానే బెర్నెర్ట్

బాలీవుడ్ నటుడు అఖిల్ మిశ్రా మృతిపై ఆయన భార్య సుజానే బెర్నెర్ట్ స్పందించారు. అతను లేకుండా ఎలా జీవించాలో తెలియడం లేదని విచారం వ్యక్తం చేశాడు. అఖిల్ మృతికి గల కారణాలను వెల్లడించారు.

సుజానే బెర్నెర్ట్: నటుడు అఖిల్ మిశ్రా మరణానికి భార్య సుజానే బెర్నెర్ట్

సుజానే బెర్నెర్ట్

సుజానే బెర్నెర్ట్: ప్రముఖ బాలీవుడ్ నటుడు అఖిల్ మిశ్రా కన్నుమూసిన సంగతి తెలిసిందే. ఆయన మృతిపై రకరకాల వార్తలు వచ్చాయి. సరైన కారణం బయటకు రాలేదు. అయితే ఇంట్లో ఎవరూ లేని సమయంలో అతను స్టూల్‌పై నుంచి పడిపోయాడని అతని భార్య సుజానే బెర్నెర్ట్ ధృవీకరించింది.

ఉదయ్‌పూర్‌: తన మృతికి భార్య, ప్రియురాలి కారణమంటూ ఫేస్‌బుక్‌లో పోస్ట్‌ చేసి జర్నలిస్టు ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు.

బాలీవుడ్ నటుడు అఖిల్ మిశ్రా 67 ఏళ్ల వయసులో కన్నుమూశారు.3 ఇడియట్స్, డాన్ వంటి సినిమాల్లో నటించారు. టీవీ షోలలో కూడా పనిచేశారు. అతని అకాల మరణం అతని కుటుంబ సభ్యులను మరియు స్నేహితులను దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసింది. వంటగదిలో పని చేస్తూ కింద పడి తలకు గాయాలై మృతి చెందినట్లు వార్తలు వచ్చాయి. ఈ వార్త నిజమేనని ఆయన భార్య సుజానే బెర్నెర్ట్ స్పష్టం చేశారు.

అఖిల్ మిశ్రా మృతితో కుటుంబ సభ్యులు తీవ్ర విషాదంలో మునిగిపోయారు. దీంతో షాక్‌కు గురైన అతని భార్య సుజానే స్పందించింది. గత నెలలో అధిక రక్తపోటుకు ఆస్పత్రిలో చికిత్స చేయించుకున్నానని, కొన్ని రోజులుగా తన ఆరోగ్యం బాగానే ఉందని అఖిల్ తెలిపాడు. అఖిల్ ఆరోగ్యం బాగున్నప్పుడు కిచెన్ పనిలో సాయం చేసేవాడని, వంటగదిలో ఉండగానే ఈ ఘటన జరిగిందని సుజానే చెప్పింది. ఘటన జరిగినప్పుడు ఇంట్లో ఎవరూ లేరని, తమ కుటుంబ సభ్యుల్లో ఒకరు ఇంటికి వచ్చేసరికి అఖిల కిందపడిపోయాడని తెలిసిందన్నారు. ఇరుగుపొరుగు వారు ఆమెను ఆసుపత్రికి తరలించగా, తీవ్ర రక్తస్రావం కావడంతో వైద్యులు ఆమెను రక్షించలేకపోయారని సుజానే తెలిపారు.

డెత్ అనుభవం దగ్గర: ఆత్మలు ఉన్నాయి, మరణం తర్వాత మరొక జీవితం ఉంది: రుజువులు ఉన్నాయని అమెరికన్ డాక్టర్ చెప్పారు

అఖిల్ మిశ్రా 2009లో జర్మన్ నటి సుజానే బెర్నెర్ట్‌ను వివాహం చేసుకున్నారు. వారు 2011లో సంప్రదాయబద్ధంగా వివాహం చేసుకున్నారు. ‘అఖిల్ నా ఆత్మ సహచరుడు.. నా బెటర్ హాఫ్.. అతను నాకు తండ్రిలాంటివాడు మరియు మార్గదర్శకుడు. “అతను లేకుండా ఎలా జీవించాలో నాకు తెలియదు. అతని మరణం వల్ల నేను చాలా కోల్పోయాను” అని సుజానే ఆవేదన వ్యక్తం చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *