బెంగళూరు: చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్ట్.. జగన్ కు పైశాచిక ఆనందం

– ప్రవాసాంధ్రుల ఆగ్రహం

– బెంగళూరులో పెద్దఎత్తున నిరసన

బెంగళూరు, (ఆంధ్రజ్యోతి): తెలుగుదేశం పార్టీ జాతీయ అధ్యక్షుడు చంద్రబాబు నాయుడును అక్రమంగా అరెస్ట్ చేసి ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి జగన్ పైశాచికానందం పొందుతున్నారు. చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్టును నిరసిస్తూ బుధవారం బెంగళూరులో నిరసనలు కొనసాగాయి. నగరంలోని వివిధ ప్రాంతాల నుంచి ప్రవాసాంధ్రులు, తెలుగుదేశం పార్టీ, ఎన్టీఆర్, చంద్రబాబు అభిమానులు పెద్దఎత్తున బనసవాడి బూత్ వద్దకు చేరుకున్నారు. ఈ సందర్భంగా ప్రవాసాంధ్ర ప్రముఖులు మేదరమెట్ల మోహన్‌బాబు, లంకపల్లి దినకర్‌, చెరుకూరు మనోజ్‌లు కోడికత్తి కేసు, బాబాయిపై గొడ్డలిదాడి, దొంగ ఓట్ల దారి తప్పడంతోపాటు పైశాచికానందం కోసం జగన్‌ కుట్రతో చంద్రబాబును అరెస్టు చేశారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. తప్పుడు పనులు చేసి రాజకీయాల్లోకి వచ్చిన వారికి అభివృద్ధి అంటే తెలియదా అని ప్రశ్నించారు. తన తండ్రి అధికారంతో క్విడ్ ప్రోకో ద్వారా వేల కోట్లు ఆదా చేసేందుకు రాజకీయాల్లోకి వచ్చిన జగన్ అధికారంలోకి రాగానే ఆంధ్రప్రదేశ్‌ను పూర్తిగా నాశనం చేశారని ఆరోపించారు. నాలుగున్నరేళ్లలో ఎక్కడా అభివృద్ధి జరగలేదని, కొత్తగా పరిశ్రమ లేదన్నారు. ఉన్న పరిశ్రమలు పోతున్నాయి. స్కిల్ ట్రైనింగ్ ద్వారా వేలాది మంది యువతకు ఉపాధి, ఉద్యోగాలు కల్పించిన చంద్రబాబు తీరు చూస్తోందన్నారు.

పాండు1.jpg

చంద్రబాబు అరెస్ట్ అయి పది రోజులు కావస్తున్నా ఎక్కడా అవినీతికి సంబంధించిన ఆధారాలు చూపలేదన్నారు. ప్రభుత్వంలో అధికారులు తీసుకున్న నిర్ణయాల వల్లే చంద్రబాబు అరెస్ట్ అయ్యారన్నారు. చంద్రబాబు అరెస్టు తనను దొంగగా చిత్రీకరించి ఇతరులకు కూడా అదే విధంగా చూపించే ప్రయత్నమే అన్నారు. ప్రతిపక్షంలో ఉండి అమరావతిని అంగీకరించి అధికారంలోకి రాగానే తిప్పికొట్టింది జగన్ అని అన్నారు. మంత్రులు రాజుతో సమానమని వాపోయారు. చంద్రబాబు అరెస్టుతో వైసీపీ తాత్కాలికంగా సంబరాలు చేసుకుంటోందని, భవిష్యత్తులో గుణపాఠం చెబుతామని హెచ్చరించారు. కార్యక్రమంలో ప్రవాసాంధ్ర నాయకులు మేదరమెట్ల హరి, గంగవరపు సుబ్బారావు, గోళ్ల కిరణ్‌కుమార్‌, కుండ్ల వెంకటేశ్వర్లు, లక్ష్మీనారాయణ, దామోదర్‌, శేఖర్‌ అమర్‌తో పాటు మహిళా నాయకులు కవిత నల్లపాటి, సుజాత, సుధారాణి, హజరతమ్మ, పద్మజ పాల్గొన్నారు. బాణసవాడి బూత్‌గ్రౌండ్‌ నుంచి ప్రారంభమైన భారీ ర్యాలీ శ్రీనిధి జంక్షన్‌, ఉత్తమ్‌సాగర్‌ హోటల్‌ జంక్షన్‌, ఓంశక్తి టెంపుల్‌ సర్కిల్‌, సబ్‌ రిజిస్ట్రార్‌ కార్యాలయం, టామ్రిన్‌ రెస్టారెంట్‌, బీఎస్‌ఎన్‌ మీదుగా ఐదు కిలోమీటర్లకు పైగా బూత్‌గ్రౌండ్‌ ప్రాంతానికి చేరుకుంది. నిరసనలో పాల్గొన్నవారిలో ఎక్కువ మంది వ్యాపారులు మరియు ఇతర స్థిరపడిన తెలుగువారు. బెంగళూరు తెలుగుదేశం పార్టీ ఫోరం ఈ నిరసనకు సంపూర్ణ మద్దతు తెలిపింది. బీటీఎఫ్ కు చెందిన సోంపల్లి శ్రీకాంత్, నవీన్ రెడ్డి, బాలాజీ, సతీష్, చేతన్ నాగేంద్రరావుతోపాటు పలువురు భాగస్వాములయ్యారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-21T11:23:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *