బిగ్ బాస్ 7: స్పైసీ చికెన్ టాస్క్.. మంటలను తట్టుకోలేక ఏడ్చేసిన శోభా శెట్టి

బిగ్ బాస్ హౌస్‌లో మూడో పవర్ అస్త్ర కోసం పోటీ జరుగుతోంది. ఈ శక్తి ఆయుధం కోసం పోటీ పడేందుకు బిగ్ బాస్ అమర్‌దీప్, ప్రిన్స్ యావర్ మరియు శోభా శెట్టిలను పోటీదారులుగా ఎంపిక చేశారు మరియు మిగిలిన వారు తిరస్కరించారు.

బిగ్ బాస్ 7: స్పైసీ చికెన్ టాస్క్.. మంటలను తట్టుకోలేక ఏడ్చేసిన శోభా శెట్టి

బిగ్ బాస్ 7

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 18వ రోజు ప్రోమో : బిగ్ బాస్ హౌస్‌లో మూడో పవర్ వెపన్ కోసం పోటీ జరుగుతోంది. ఈ శక్తి ఆయుధం కోసం పోటీ పడేందుకు బిగ్ బాస్ అమర్‌దీప్, ప్రిన్స్ యావర్ మరియు శోభా శెట్టిలను పోటీదారులుగా ఎంపిక చేశారు మరియు మిగిలిన వారు తిరస్కరించారు. దీంతో ఈ ముగ్గురు పోటీదారులు తమ ఎంపిక సరైనదేనని నిరూపించుకోవాలని బిగ్ బాస్ సూచించారు. ముందుగా ప్రిన్స్ యావర్‌కి ఒక టాస్క్ ఇచ్చాడు. దామిని, రతిక, టేస్టీ తేజ ఎన్ని ప్రయత్నాలు చేసినా ప్రిన్స్ తనకు తానే సాటి అని నిరూపించుకున్నాడు.

ఇప్పుడు శోభాశెట్టి వంతు వచ్చింది. ఆమెను కన్ఫెషన్ రూమ్‌కి పిలిచాడు. అత్యంత స్పైసీ చికెన్ తినమని చెప్పాడు. గెలుపు ఆకలిని నిరూపించుకునేందుకు ఈ కోడి మాంసం తినాలని సూచించారు. ఆ కోడిని తినేందుకు శోభ తీవ్రంగా ప్రయత్నించింది. అయితే తన జీవితంలో ఇంత కారం ఎప్పుడూ తినలేదని చెప్పింది. మిరపకాయలు ఎంత తింటే అంతగా ప్రత్యర్థులను ఓడిస్తామని బిగ్ బాస్ మరోసారి చెప్పారు.

కొన్ని ముక్కలు తిన్నాక శోభాశెట్టికి జ్వరం పెరిగింది. ఆ మంటలు భరించలేక ఏడ్చింది. ఆ తర్వాత శోభాశెట్టి అన్ ఫిట్ అని చెప్పిన శుభ శ్రీ, ప్రశాంత్, గౌతమ్ కృష్ణల ముందు బిగ్ బాస్ స్పైసీ చికెన్ పెట్టాడు. ఈ ముగ్గురిలో ఎవరు ముందుగా తింటారో వారే ఈ పోటీలో విజేతగా నిలుస్తారని, శోభ ప్లేస్‌లో పోటీదారు అవుతారని అన్నారు. ఈ పోటీలో ఎవరు గెలిచారు? లేకుంటే శోభన పోటీదారుగా కొనసాగుతుందా అనేది తెలియాలంటే పూర్తి ఎపిసోడ్ చూడాల్సిందే.

సాలార్: ప్రభాస్ అభిమానులకు బిగ్ షాక్.. 2023లో సాలార్ రాదు..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *