వైరల్ వీడియో : అమ్మాయిలకు గులాబీలతో అభిషేకం..

రుతుక్రమంలో ఉన్న బాలికలకు గులాబీలతో అభిషేకం చేస్తారు. వారికి బహుమతులు, స్వీట్లు పంపిణీ చేశారు. వారితో కలిసి డ్యాన్స్‌ చేశారు. ఇదంతా ఏమిటి? మీరు ఆశ్చర్యపోతున్నారా? ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో సిద్దేష్ లోకారే అనే యువకుడు షేర్ చేసిన వీడియోను చూడండి.

వైరల్ వీడియో : అమ్మాయిలకు గులాబీలతో అభిషేకం..

వైరల్ వీడియొ

వైరల్ వీడియో: పీరియడ్స్ సమయంలో మహిళలు చాలా అసౌకర్యానికి గురవుతారు. ఆ సమయం వారికి నిజంగా సవాలుతో కూడుకున్నది. ఇలాంటి ప్రతికూల పరిస్థితుల్లో కూడా చిరునవ్వుతో తమ పని తాము చేసుకుంటూ ముందుకు సాగుతున్నారు. ఆ సమయంలో వారి కష్టాలను అర్థం చేసుకుంటే చాలు. డిజిటల్ సృష్టికర్త సిద్దేష్ లోకారే ఒక వీడియోను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేశారు. ఆ సమయంలో ఆడవాళ్లతో మర్యాదగా ఎలా ఉండాలో తెలిపే ఈ వీడియో వైరల్ అవుతోంది.

ఇర్రెగ్యులర్ పీరియడ్స్: సక్రమంగా పీరియడ్స్ రావడానికి 5 ప్రధాన కారణాలు!

డిజిటల్ సృష్టికర్త సిద్దేష్ లోకారే (sidiously_) Instagramలో షేర్ చేసిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది. అందరినీ ఆలోచింపజేస్తుంది. పీరియడ్స్ సమయంలో మహిళలు పడే ఇబ్బందులు.. ఆ సమయంలో కుటుంబసభ్యులు వారికి అందించాల్సిన ఆదరణను గుర్తు చేసింది. సిద్దేష్ లోకారే భాగస్వామ్యం చేసిన వీడియోలో వ్యక్తులు ఇక్కడ కూర్చోండి అని నేమ్ ప్లేట్ ఉన్న కుర్చీని చూపుతున్నారు. ఒక్కొక్కరుగా అమ్మాయిలు వచ్చి ఆ కుర్చీలో కూర్చున్నారు. ఆ తర్వాత ఏం జరిగింది? గులాబీ రేకులతో అభిషేకం చేశారు. పాటలు పాడారు. పుష్పగుచ్ఛాలు, కేకులు, బహుమతులు, నృత్యాలతో సందడి చేశారు. చివరగా వారికి హగ్ ఇచ్చారు.

యునెస్కో: యునెస్కో-విస్పర్ అనేది పీరియడ్స్‌పై అవగాహన కల్పించే కీలక కార్యక్రమం

సిద్దేష్ లోకారే తన స్నేహితులతో కలిసి చేసిన ఈ వీడియో వైరల్‌గా మారింది. ఈ వీడియో చూసి కొందరు ఆశ్చర్యపోతే, మరికొందరు భిన్నాభిప్రాయాలు వ్యక్తం చేశారు. ‘హెలెన్ కెల్లర్ చెప్పినట్లుగా ప్రపంచం నొప్పితో నిండి ఉంది, కానీ మీరు దానిని అధిగమించాలి.. మీరు దాన్ని అధిగమించి స్ఫూర్తినివ్వండి’ అని సిద్ధేష్ తన పోస్ట్‌కు క్యాప్షన్ ఇచ్చాడు. ఇలాంటి సమయాల్లో మీ బలాన్ని, ధైర్యాన్ని ప్రతిబింబించడమే కాకుండా ప్రతికూల పరిస్థితుల్లో చిరునవ్వుతో ముందుకు వెళ్లగలమని గుర్తుచేస్తుంది’ అని టైటిల్‌తో రాశారు. 9.02 మిలియన్లకు పైగా వీక్షణలు సాధించిన ఈ వీడియోపై నెటిజన్లు భిన్నాభిప్రాయాలు వ్యక్తం చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *