ఆసియా క్రీడలు 2023: నక్కతోక తొక్కిన అమ్మాయిలు.. సెమీస్ చేరిన

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-21T14:20:47+05:30 IST

క్వార్టర్ ఫైనల్లో భాగంగా మలేషియాతో జరగాల్సిన మ్యాచ్ వర్షం కారణంగా రద్దయ్యింది. దీంతో మహిళలు సెమీఫైనల్‌కు దూసుకెళ్లారు.

ఆసియా క్రీడలు 2023: నక్కతోక తొక్కిన అమ్మాయిలు.. సెమీస్ చేరిన

ఆసియా క్రీడల్లో క్రికెట్ ఈవెంట్ అభిమానులకు ఆసక్తి రేపుతోంది. అటు పురుషులు, ఇటు అమ్మాయిల టీమ్స్ క్రికెట్ అభిమానులను అలరించేందుకు సిద్ధమయ్యారు. పురుషుల మ్యాచ్‌లకు ఇంకా సమయం ఉండగా.. అమ్మాయిలు మాత్రం తమ సత్తా చూపిస్తున్నారు. అయితే వాళ్లు నక్కతోక తొక్కినట్లే కనిపిస్తున్నారు. క్వార్టర్ ఫైనల్లో భాగంగా మలేషియాతో జరగాల్సిన మ్యాచ్ వర్షం కారణంగా రద్దయ్యింది. దీని ప్రకారం సెమీఫైనల్‌కు దూసుకెళ్లింది. మలేషియా కంటే భారత జట్టు ర్యాంక్ మెరుగ్గా ఉండటంతో సెమీఫైనల్ బెర్త్ దక్కింది. దీంతో ఆదివారం నాడు పాకిస్థాన్‌తో భారత మహిళల జట్టు సెఫైనల్‌లో పడే అవకాశం ఉంది. ఒకవేళ క్వార్టర్ ఫైనల్లో ఇండోనేషియాపై పాకిస్థాన్ ఓడిపోతే ఆ జట్టు సెమీస్ చేరే అవకాశం ఉండదు.

ఇది కూడా చదవండి: సిరాజ్ నం.1 : సిరాజ్.. మళ్లీ నెం.1

క్వార్టర్ ఫైనల్‌లో భాగంగా గురువారం నాడు అత్యుత్తమ జట్టు మలేషియాతో తలపడాల్సి ఉంది. అయితే ఈ మ్యాచ్‌కు వర్షం అంతరాయం కలిగించింది. దీంతో అంపైర్లు మ్యాచ్‌ను 15 ఓవర్లకు కుదించారు. ఈ మ్యాచ్‌లో టాస్ గెలిచిన మలేషియా జట్టు ఫీల్డింగ్ ఎంచుకుంది. ఈ మేరకు 15 ఓవర్లలో రెండు వికెట్ల నష్టానికి 173 పరుగులు చేసింది. ఓపెనర్ షఫాలీ వర్మ 67 పరుగులు చేయగా.. కెప్టెన్ స్మృతి మంధాన 27 పరుగులు చేసి పెవిలియన్‌కు చేరింది. ముఖ్యంగా షఫాలీ వర్మ 4 ఫోర్లు, 5 సిక్సర్లతో మలేషియా బౌలర్లను చీల్చి చెండాడింది. ఆ తర్వాత వన్‌డౌన్‌లో వచ్చిన జెమీమా 47 పరుగులు చేసింది. రిచా ఘోష్ 7 బాల్స్ మాత్రమే ఆడి 21 రన్స్. అనంతరం మలేషియా బ్యాటింగ్‌ ప్రారంభంలో వర్షం అంతరాయం కలిగించింది. రెండు బంతుల్లో మలేషియా 1 పరుగే చేసింది. వర్షం తగ్గింపు అంపైర్లు ఆటను రద్దు ప్రకటన.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-21T14:41:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *