మంత్రి రోజా సెల్వమణి: బాలకృష్ణకు మాస్ డైలాగ్‌తో స్ట్రాంగ్ వార్నింగ్ ఇచ్చిన మంత్రి రోజా

ఈ అసెంబ్లీ సమావేశాల్లో కచ్చితంగా.. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో చంద్రబాబు నాయుడు పాత్ర ఏంటి? అచ్చెన్నాయుడు పాత్ర ఏ మేరకు ఉంటుందో స్పష్టంగా వివరిస్తామని రోజా అన్నారు.

మంత్రి రోజా సెల్వమణి: బాలకృష్ణకు మాస్ డైలాగ్‌తో స్ట్రాంగ్ వార్నింగ్ ఇచ్చిన మంత్రి రోజా

రోజా, బాలకృష్ణ

బాలకృష్ణకు మంత్రి రోజా సెల్వమణి కౌంటర్ : చంద్రబాబు నాయుడు అధికారంలో ఉన్నప్పుడు స్కాంలతోనే సరిపెట్టుకుని.. ప్రజలకు పథకాలు అందజేయలేదని మంత్రి రోజా విమర్శించారు. ఇన్ని రోజులు వ్యవస్థలను మేనేజ్ చేసి తప్పించుకున్న చంద్రబాబు అని అందరికీ తెలుసని రోజా అన్నారు. గురువారం మీడియాతో మాట్లాడిన ఆమె చంద్రబాబు, బాలకృష్ణలపై నిప్పులు చెరిగారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ విషయం తెలిసి ఎవరూ రోడ్లపైకి రావడం లేదని, పాపం చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్ట్ చేశారని ఎవరూ అనడం లేదన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో చంద్రబాబును చంపేందుకు ప్లాన్: నారా లోకేష్

అసెంబ్లీలో టీడీపీ ఎమ్మెల్యేలు అతిగా ప్రవర్తించారని రోజా ఫిర్యాదు చేశారు. చంద్రబాబు నాయుడు కేసు నిజంగా అక్రమమని వారు భావిస్తే, అసెంబ్లీలో ప్రక్రియ ప్రకారం చర్చకు రావచ్చు. అయితే స్పీకర్ పోడియంను చుట్టుముట్టి సభను అగౌరవపరిచారని రోజా మండిపడ్డారు. టీడీపీలో కొద్దిమంది ఉన్నారు.. మేం 151 మంది ఎమ్మెల్యేలం. మేం వాళ్లలా ప్రవర్తిస్తే అసెంబ్లీలో ఉండేవారా? అని రోజా ప్రశ్నించారు. అసెంబ్లీ, చట్టాలు, స్పీకర్ పట్ల గౌరవం ఉంది కాబట్టే మౌనంగా ఉన్నామని, ఇలాగే ప్రవర్తిస్తే ఊరుకునేది లేదని టీడీపీ సభ్యులను రోజా హెచ్చరించారు.

ఇది కూడా చదవండి: వైవీ సుబ్బారెడ్డి: ఏపీని రాజధాని లేని రాష్ట్రంగా మార్చే బాధ్యత చంద్రబాబుదే.

చంద్రబాబు అరెస్టు విషయం సభలో చర్చకు రావాలని మంత్రి బుగ్గన చెప్పినా.. టీడీపీ సభ్యులు మీసాలు తిప్పి తొడలు కొట్టడం చూస్తుంటే రాష్ట్ర ప్రజలకు ఒక్కటే అర్థమైంది. బావ కళ్లలో ఆనందం చూసేందుకే బాలకృష్ణ ఇలా ప్రవర్తించాడని. సాక్షాత్తూ ఎన్టీఆర్ ను తిడితే బావమరిది చంద్రబాబుపై బాలకృష్ణ మీసాలు తిప్పి తొడలు కొడితే జనం హర్షించేవారని రోజా అన్నారు. ఈరోజు బాలకృష్ణ అవినీతి కేసులో జైలుకెళ్లిన తన బావ కోసం అసెంబ్లీలో రౌడీయిజాన్ని రాష్ట్ర ప్రజలు అసహ్యించుకుంటున్నారని విమర్శించారు. బాలకృష్ణకు సూటిగా చెప్పాను.. వేణు జింక ముందు ఊదండి.. జగన్ ముందు సింహంలా కాదు అని వార్నింగ్ ఇచ్చింది రోజా.

ఈ అసెంబ్లీ సమావేశాల్లో కచ్చితంగా.. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో చంద్రబాబు నాయుడు పాత్ర ఏంటి? అచ్చెన్నాయుడు పాత్ర ఏ మేరకు ఉంటుందో స్పష్టంగా వివరిస్తామని రోజా అన్నారు. టీడీపీ సభ్యులు ఇష్టం వచ్చినట్లు ప్రవర్తిస్తే చూస్తూ ఊరుకోమని మరోసారి రోజా హెచ్చరించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *