నట్టి కుమార్: అసెంబ్లీలో బాలకృష్ణపై అంబటి వ్యాఖ్యలను ఖండిస్తారా?

గురువారం ఆంధ్రప్రదేశ్ అసెంబ్లీలో జరిగిన సంఘటనలు దురదృష్టకరమని నిర్మాత, డిస్ట్రిబ్యూటర్, ఎగ్జిబిటర్ నట్టి కుమార్ (నట్టి కుమార్) ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. తెలుగుదేశం పార్టీ ఎమ్మెల్యేల పట్ల అధికార పార్టీకి చెందిన వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యేలు (వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ ఎమ్మెల్యేలు), మంత్రులు (మంత్రులు) ప్రవర్తించిన తీరు అభ్యంతరకరంగా ఉందని నట్టి కుమార్ ఓ ప్రకటన విడుదల చేశారు. అందులో ఏముంది..

హిందూపురం ఎమ్మెల్యే, ప్రముఖ నటుడు నందమూరి బాలకృష్ణపై ఏపీ మంత్రి అంబటి రాంబాబు చేసిన వ్యాఖ్యలను ఖండిస్తున్నాను. అసెంబ్లీ ఒక దేవాలయం లాంటిది. అక్కడ అనేక బిల్లులు ఆమోదం పొందాయి. సమీక్షలు, చర్చలు జరిగే ఇలాంటి దేవాలయంలో గొడవలు జరగడం బాధాకరం. తమ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్టుపై ప్రశ్నించే హక్కు తెలుగుదేశం ఎమ్మెల్యేలకు ఉందన్నారు. తెలుగుదేశం (టీడీపీ) ఎమ్మెల్యేలకు కూడా నిరసన తెలిపే హక్కు ఉంది. కానీ అధికార పక్షం చీప్ ట్రిక్స్ తో చర్చను ఆపేయడం సమంజసం కాదు. అసెంబ్లీలో వైసీసీ వైఖరిని బయట ప్రజలు నిశితంగా గమనిస్తున్నారు. దాని వల్ల బయట తమను చిన్నచూపు చూస్తారని వైసిసి ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులు గ్రహించాలి. (నట్టి కుమార్ లేఖ)

బాల.jpg

స్పీకర్ ఆధ్వర్యంలో జరుగుతున్న సభలో అంబటి రాంబాబు జోక్యం చేసుకుని వార్నింగ్ ఇచ్చి రెచ్చగొట్టడం సరికాదన్నారు. అంబటి రాంబాబు కూడా అసెంబ్లీ సభ్యుడు. తనలాగే ఇతర పార్టీలు కూడా సభ్యులని గుర్తించాలి. ప్రజాసమస్యలు, అభివృద్ధిపై చర్చకు అసెంబ్లీ వేదిక కావాలి కానీ, గొడవలకు వేదిక కాకూడదు. ప్రజాధనాన్ని వెచ్చించి ఖర్చు చేసే అసెంబ్లీ సమావేశాల్లో మంచి చర్చలు లేకుండా పోయాయి. తిట్టడానికే తమకు మంత్రి పదవులు కట్టబెట్టారని వైసీసీ వర్గీయులు భావిస్తున్నారు. ఉదయం చంద్రబాబు (చంద్రబాబు), సాయంత్రం పవన్ కళ్యాణ్ (పవన్ కళ్యాణ్) వారి పని. నేను కాపు బిడ్డనని మంత్రి అంబటి రాంబాబు కులం ప్రస్తావన తీసుకురావడం సరికాదన్నారు.

ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు జీవనాడి అని చెప్పుకునే పోలవరం వంటి సాగునీటి ప్రాజెక్టులపై చర్చ జరగడం లేదు. పోలవరం ఎంతవరకు వచ్చింది? ఎంత చేస్తారు? ఎన్ని కోట్లు ఖర్చు చేశారు? అంబటి రాంబాబు ఇలాంటి విషయాలపై చర్చించాలని, సభలోని అత్యంత విలువైన సమయాన్ని వృథా చేయవద్దని సూచించారు. అలాగే పర్యాటక శాఖ మంత్రి రోజా నారా బ్రాహ్మణి, నారా భువనేశ్వరిని టార్గెట్ చేయడం కరెక్ట్ కాదు. రోజా లాంటి వాళ్లకు తిట్టడంలో డిగ్రీలు, మాస్టర్స్ డిగ్రీలు లేవు. భర్త కోసం నారా భువనేశ్వరి, మామ బయటకు రావాలని బ్రహ్మణి తహతహలాడుతుండగా, తోటి మహిళగా సంఘీభావం తెలపలేకున్నా రోజా ఇష్టానుసారంగా మాట్లాడడం సమంజసం కాదు. తన టూరిజం శాఖ అభివృద్ధికి ఏం చేశారో చెప్పాలి. అభివృద్ధి అంటే విశాఖలో కాటేజీలు కూల్చివేసి సీఎం భవన నిర్మాణం కాదు. అలాగే పరిశ్రమల శాఖ మంత్రి అమర్ నాథ్ కూడా అసెంబ్లీ సాక్షిగా తన శాఖ అభివృద్ధిని సమీక్షిస్తే బాగుంటుంది. ఏపీకి ఎన్ని పరిశ్రమలు తీసుకురాగలిగాం? ఎంత మందికి ఉద్యోగాలు ఇచ్చాం అనే విషయంపై చర్చ జరిగితే బాగుంటుంది’’ అని నట్టికుమార్ తన సుదీర్ఘ లేఖలో వైసీపీకి లెఫ్ట్ రైట్ ఇచ్చారు.

==============================

*******************************

*******************************

****************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-21T18:19:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *