జవాన్ : నెగిటివ్ పబ్లిసిటీ తగ్గేలా.. నయన్ బలైంది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-21T12:37:28+05:30 IST

లేడీ సూపర్ స్టార్ నయనతార ‘జవాన్’ సినిమాపై అసంతృప్తిగా ఉందంటూ సోషల్ మీడియాలో ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది. దీంతో నయన్ ఒక్కసారిగా ట్రెండింగ్ అయింది.

జవాన్ : నెగిటివ్ పబ్లిసిటీ తగ్గేలా.. నయన్ బలైంది!

లేడీ సూపర్ స్టార్ నయనతార ‘జవాన్’ సినిమాపై అసంతృప్తిగా ఉందంటూ సోషల్ మీడియాలో ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది. దీంతో నయన్ ఒక్కసారిగా ట్రెండింగ్ అయింది. జవాన్ సినిమా విషయంలో నయనతార బాధపడిపోయిందని, ఆమె పాత్రను కట్ చేసి దీపికా పదుకొణె హైలైట్ చేసి ఎలివేట్ చేశారని బాలీవుడ్ మీడియా రాసింది. అయితే దీపికాకు మరింత పేరు తెచ్చేందుకు బాలీవుడ్ మీడియా ఇలా చేస్తుందని కూడా వినిపిస్తోంది. సినిమాలో నయనతార పాత్రకు న్యాయం చేసిన తీరు దక్షిణాది ప్రేక్షకులే కాకుండా ఉత్తరాది ప్రేక్షకులను కూడా నిరాశపరిచింది. దర్శకుడు అట్లీ క్యారెక్టర్‌ని చాలా బాగా డిజైన్ చేశాడు. ఈ సినిమాతో మాస్ ప్రేక్షకులకు ఫుల్ మీల్స్ వచ్చేలా డైరక్టర్ అట్లీ దర్శకత్వం వహించారు. జవాన్ చూసిన వారు ఇది నిజమైన సౌత్ సినిమా అని అనుకోరు. జవాన్ సినిమా నార్త్ లోనే కాదు సౌత్ లో కూడా సంచలన కలెక్షన్స్ రాబడుతోంది. సౌత్‌లో ఈ సినిమా సూపర్ హిట్ కావడానికి కారణం అట్లీ, నయనతార, విజయ్ సేతుపట్టి స్టార్ డమ్ కూడా. ఈ మూడు జవాన్ సినిమా సౌత్ కలెక్షన్స్ కి బాగా హెల్ప్ అయ్యాయి. అందుకే ప్రేక్షకులు నయన్ పాత్ర గురించి, వారి గురించి మాట్లాడుకుంటున్నారు. నయన్ ‘జవాన్’ సినిమా కలెక్షన్లు మరియు విజయం గురించి స్క్రీన్‌షాట్‌లను తీసి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తుంది. దీన్ని బట్టి చూస్తే నయనతార ‘జవాన్’ సక్సెస్‌ను ఎంజాయ్ చేస్తున్నట్లే కనిపిస్తోంది. కానీ బాలీవుడ్ మీడియా మాత్రం సౌత్ హీరోయిన్ పై నెగిటివ్ ప్రచారం చేస్తోందని నెటిజన్లు, నయన్ అభిమానులు బాధను వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ఈ ఏడాది మొదట్లో ‘పఠాన్’ సినిమాతో షారుక్ వేల ఓట్లు వసూలు చేశాడు. ఇప్పుడు ‘జవాన్’తో ఆ రికార్డును తిరగరాయాలని చూస్తున్నాడు. ఇప్పటికే రూ.930 కోట్లు వసూలు చేసిన ఈ సినిమా ఈ వారాంతంలో 1000 కోట్ల మార్కును చేరుకునే అవకాశం ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-21T12:42:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *