బాలకృష్ణ: సీఎం జగన్ తన కేసుల గురించి ఢిల్లీలో ఎవరిని కలిశారు? : బాలకృష్ణ

సంక్షేమం, అభివృద్ధి చేసింది ఎన్టీఆర్, చంద్రబాబు అని…అభివృద్ధికి చంద్రబాబు బ్రాండ్ అని కౌశల్ కేసులో చంద్రబాబు లాంటి వ్యక్తిపై అసత్య ఆరోపణలు చేయడం బాధాకరమని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. విమర్శించాయి.

బాలకృష్ణ: సీఎం జగన్ తన కేసుల గురించి ఢిల్లీలో ఎవరిని కలిశారు?  : బాలకృష్ణ

బాలకృష్ణ

బాలకృష్ణ- సీఎం జగన్: అసెంబ్లీ నుంచి సస్పెండ్ అయిన తర్వాత టీడీపీ నేత, హిందూపురం ఎమ్మెల్యే బాలకృష్ణ సీఎం జగన్‌పై మండిపడ్డారు. అసెంబ్లీని బహిరంగ సభలా, పార్టీ సభలా వ్యవహరిస్తున్నారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. సీఎం ఢిల్లీ వెళ్లి ఎవరితో సమావేశమయ్యారు? జగన్ ఆస్తుల కేసు దశాబ్ద కాలంగా ప్రస్తావనకు రాకపోవడానికి కారణమేంటి? కౌశల్ కేసులో ఒక్క రూపాయి కూడా పక్కదారి పట్టకుండా చంద్రబాబును అన్యాయంగా, అక్రమంగా అరెస్టు చేశారని ఆయన ప్రశ్నించారు. అవినీతికి పాల్పడితే ఆధారాలు సేకరించి అరెస్ట్ చేస్తారని ఆక్షేపించారు.

సంక్షేమం, అభివృద్ధి చేసింది ఎన్టీఆర్, చంద్రబాబు అని…అభివృద్ధికి చంద్రబాబు బ్రాండ్ అని కౌశల్ కేసులో చంద్రబాబు లాంటి వ్యక్తిపై అసత్య ఆరోపణలు చేయడం బాధాకరమని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. చంద్రబాబును ఏ చట్టం కింద అరెస్టు చేశారో ప్రభుత్వం చెప్పలేకపోతోందని మండిపడ్డారు. అభివృద్ధి, సంక్షేమం చేసిన చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేస్తారా? అని అందరూ చర్చించుకుంటున్నారు.

భూమా అఖిల ప్రియ : చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేసినప్పుడే దీక్ష చేస్తాం, అనుమతి ఇవ్వకుంటే భయపడతాం : భూమా అఖిల ప్రియ

కౌశల్ కేసులో నిజంగానే అవినీతి జరిగితే ఛార్జ్ షీట్ ఎందుకు దాఖలు చేయలేదు..? అతను అడిగాడు. స్కిల్ కేసులో షెల్ కంపెనీలు లేవు. జగన్ మైండ్ గేమ్ ఆడుతున్నాడని, దీని వల్ల లబ్ధి పొందాలని చూస్తున్నారని, అయితే అలా జరగదని అన్నారు. ఇలాంటివి ఎన్నో చూసింది టీడీపీ… చంద్రబాబు జైల్లో ధైర్యంగా ఉన్నారు. ఇవాళ అసెంబ్లీలో చంద్రబాబు కేసు ఉపసంహరించుకోవాలని కోరితే.. నియంతలా వ్యవహరించారన్నారు.

తనను అక్రమంగా అరెస్ట్ చేసినందుకు చంద్రబాబు బాబు క్షమాపణ చెప్పాలని డిమాండ్ చేశారని… ప్రజాస్వామ్యాన్ని కాపాడాలని అడిగితే అసెంబ్లీలో సస్పెండ్ చేశారని అన్నారు. అబద్ధాన్ని వందసార్లు చెబితే అది నిజం అవుతుందనే భ్రమలో వైసీపీ ఉందన్నారు. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ విషయంలో ఎలాంటి అవకతవకలు జరగలేదు. ..రోమ్ పై దాడి జరిగితే చక్రవర్తి ఫిడేలు వాయించినట్లుగా జగన్ వ్యవహారశైలి ఉందని ఫిర్యాదు చేశారు.

ఏపీ అసెంబ్లీ: చూద్దాం అంటూ బాలకృష్ణకు సవాల్ విసిరిన మంత్రి అంబటి వైసీపీ ఎమ్మెల్యే తొడ కొట్టారు.

మంత్రి అంబటి రాంబాబు అసెంబ్లీలో మీసాలు పైకెత్తి తొడ కొట్టి..నా వృత్తిని అవమానించారు…సినిమాల్లో చూడమని..అంటూ అంబటి రెచ్చిపోయారు. మౌనంగా ఉంటారని అనుకున్నారని.. నేను ముందుకు రాగానే ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారని బాలకృష్ణ అన్నారు. అలాగే సస్పెన్షన్ కు గురైన టీడీపీ ఎమ్మెల్యే పయ్యావుల కేశవ్ మాట్లాడుతూ.. రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో డెంగ్యూ వ్యాధితో ఖైదీ మృతి.. చంద్రబాబు భద్రత, ఆరోగ్యం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *