ఏజెంట్ సినిమా : అయ్యగారి ‘ఏజెంట్’ ఎట్టకేలకు OTTలోకి… ఎప్పుడు? ఎక్కడ

నేటి కాలంలో ఎంత పెద్ద హిట్ సినిమా అయినా థియేటర్లలో విడుదలైన 30 నుంచి 50 రోజుల్లోనే OTTలో అందుబాటులోకి వస్తుంది. ఏజెంట్ సినిమా డిజాస్టర్ కావడంతో ఓటీటీలో కూడా నెల రోజుల్లోనే విడుదల చేయాలని భావించారు. అయితే ఇప్పటి వరకు ఏజెంట్ సినిమా పనిచేయలేదు.

ఏజెంట్ సినిమా : అయ్యగారి 'ఏజెంట్' ఎట్టకేలకు OTTలోకి... ఎప్పుడు?  ఎక్కడ

అఖిల్ అక్కినేని సాక్షి విద్యా సురేందర్ రెడ్డి ఏజెంట్ మూవీ OTT స్ట్రీమింగ్ తేదీ మరియు వివరాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి

అఖిల్ ఏజెంట్ మూవీ : అఖిల్ అక్కినేని (అఖిల్ అక్కినేని) తొలిసారి పూర్తి మాస్, యాక్షన్ పాత్రలో కనిపించిన సినిమా ఏజెంట్. అఖిల్, సాక్షి విద్యా, మమ్ముట్టి ప్రధాన పాత్రల్లో సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో అనిల్ సుంకర నిర్మించిన చిత్రం ఏజెంట్ ఏప్రిల్ 28న విడుదలైంది.

భారీ అంచనాలు, ఆశలతో విడుదలైన ఏజెంట్ సినిమా ప్రేక్షకులను మెప్పించడంలో విఫలమై ఘోర పరాజయాన్ని చవిచూసింది. సినిమాకు ఇచ్చిన డబ్బులు రాకపోవడంతో దాదాపు 40 కోట్ల నష్టం వాటిల్లినట్లు సమాచారం. నిర్మాత అనిల్ సుంకర కూడా సినిమా ఫ్లాప్ అని ఒప్పుకుని స్క్రిప్ట్ రెడీ చేసుకోకుండా షూటింగ్‌కి వెళ్లడం మా వల్లే అంటూ ట్వీట్ చేశారు.

నేటి కాలంలో ఎంత పెద్ద హిట్ సినిమా అయినా థియేటర్లలో విడుదలైన 30 నుంచి 50 రోజుల్లోనే OTTలో అందుబాటులోకి వస్తుంది. ఏజెంట్ సినిమా డిజాస్టర్ కావడంతో ఓటీటీలో కూడా నెల రోజుల్లోనే విడుదల చేయాలని భావించారు. అయితే ఇప్పటి వరకు ఏజెంట్ సినిమా పనిచేయలేదు. సినిమా విడుదలకు ముందే సోనీ లైవ్ ఓటీటీ ఏజెంట్ హక్కులను కొనుగోలు చేసింది. కానీ సినిమా డిజాస్టర్ కావడంతో సోనీ రిలీజ్ చేయలేదు.

ఇది కూడా చదవండి : రామ్ చరణ్ : ధన్యవాదాలు నాన్న.. 45 ఏళ్ల మెగాస్టార్ సినీ ప్రస్థానం.. రామ్ చరణ్ భావోద్వేగ పోస్ట్..

దీనిపై ఓటీటీ సంస్థకు, నిర్మాతకు మధ్య చర్చలు జరిగినట్లు సమాచారం. సినిమా ఫ్లాప్ అని ప్రేక్షకులు అనుకుంటే ఇంకా ఓటీటీకి రాలేదు కానీ అఖిల్ అయ్యగారి ఫ్యాన్స్ మాత్రం సినిమా ఎప్పుడు ఓటీటీకి వస్తుందా అని ఎదురుచూశారు. ఎట్టకేలకు ఇన్ని నెలల తర్వాత అఖిల్ ఏజెంట్ సినిమా ఓటీటీలో రాబోతుంది. నిర్మాతలు మరియు OTT కంపెనీ మధ్య ఒప్పందాలు మరియు చర్చల తర్వాత అఖిల్ ఏజెంట్ చిత్రం సెప్టెంబర్ 29 నుండి Sony Liv OTTలో ప్రసారం కానుంది. ఈ విషయాన్ని సోనీ లివ్ అధికారికంగా ప్రకటించింది. మరియు ఇటీవల కొన్ని సినిమాలు థియేటర్లలో విజయవంతమయ్యాయి మరియు OTT లో హిట్ అయ్యాయి. మరి ఏజెంట్ సినిమా కూడా అదే విధంగా OTTలో విజయం సాధిస్తుందో లేదో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *