అనసూయ భరద్వాజ్ : రంగమ్మత్త కాదు.. ఇప్పుడు అలా పిలుస్తున్నారు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-22T12:45:33+05:30 IST

తెరపై హాట్ యాంకర్ గా మతి పోగొట్టుకున్న అనసూయ.. ‘రంగస్థలం’ సినిమాలో రంగమ్మత్త పాత్రతో తనలోని మరో యాంగిల్ ని బయటపెట్టింది. అక్కడి నుంచి విభిన్నమైన పాత్రలను ఎంచుకుంటూ ముందుకు సాగుతుంది. ‘పుష్ప’, ‘విమానం’ తదితర చిత్రాలతో నటిగా తనదైన ముద్ర వేసింది అనసూయ.

అనసూయ భరద్వాజ్ : రంగమ్మత్త కాదు.. ఇప్పుడు అలా పిలుస్తున్నారు!

బుల్లితెరపై హాట్ యాంకర్ గా హిట్ కొట్టిన అనసూయ ‘రంగస్థలం’ సినిమాలో రంగమ్మత్త పాత్రతో తనలోని మరో కోణాన్ని బయటపెట్టింది. అక్కడి నుంచి విభిన్నమైన పాత్రలను ఎంచుకుంటూ ముందుకు సాగుతుంది. ‘పుష్ప’, ‘విమానం’ తదితర చిత్రాలతో నటిగా తనదైన ముద్ర వేసింది అనసూయ. తాజాగా ఆమె ‘పెదకాపు 1’ (పెదకాపు 1)లో నటించింది. శ్రీకాంత్ అడ్డాల దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ఈ నెల 29న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది, ఈ సందర్భంగా అనసూయ ఆసక్తికర విషయాలను వెల్లడించింది. ‘పెదకాపు 1’ సినిమా విడుదలయ్యాక అందులోని పాత్ర పేరుతోనే పిలుస్తానని అంటోంది అనసూయ.

“రంగమ్మత్త పాత్ర తర్వాత.. అందుకు తగ్గ పాత్రలనే ఎంచుకున్నా.. నుదుటిపై పెద్ద బొట్టు పెట్టుకుని కనిపిస్తే మళ్లీ రంగమ్మత్త.. ‘పెదకాపు 1’ అంటూ ఆశ్చర్యపరిచిన మరో కథ.. శ్రీకాంత్ అడ్డాల మాట్లాడుతూ.. , అతని తరహా కథలు ఊహించుకుంటాం.కానీ రూటు మార్చాడు.ఈ సినిమాతో కొత్త తరహా కథతో ఈ సినిమా తీశారు.ఇందులో నా క్యారెక్టర్ మాత్రమే కాదు.. అందరి క్యారెక్టర్స్ స్ట్రాంగ్ గా ఉంటాయి.తర్వాత తెలిసింది ఆడిషన్స్ అని. నాతో పాటు ఇతర భాషల వారిని కూడా దృష్టిలో పెట్టుకుని చేశాను.ఇలాంటి పాత్ర కోసం ఆడిషన్‌కి వచ్చినందుకు సంతృప్తిగా ఉన్నాను.ఈశ్వరీరావు, ప్రగతి, బ్రిగిడా మొదలైన మహిళా నటీనటులందరి పాత్రలు బలంగా ఉన్నాయి.నా పాత్ర మరియు సంభాషణలు నేను మాట్లాడటం సినిమాకు హైలైట్‌గా నిలుస్తాయి.

నేను నిన్ను చాలా కోల్పోతున్నాను..

సింగిల్ జానర్ పాత్రలు చేయడం నాకు ఇష్టం ఉండదు. నేను అన్ని రకాల పనులు చేయాలనుకుంటున్నాను. అమ్మమ్మ పాత్రకు నేను సిద్ధమే. లేదంటే సినిమా విడుదలయ్యాక అమ్మమ్మ గురించి మాట్లాడాలి. బుల్లితెర నుంచి వచ్చి తెలుగు అమ్మాయిగా ఈ స్థాయికి చేరుకున్నా. నేను టెలివిజన్‌ని మిస్ అవుతున్నాను. అయితే అప్పుడప్పుడూ ఏదో ఒక షో గురించి అడుగుతూనే ఉన్నారు. తేదీలు విఫలమవుతాయి, కొన్నిసార్లు భావనలు విఫలమవుతాయి. నాకు నచ్చిన కాన్సెప్ట్‌లు వస్తే మళ్లీ బుల్లితెర రంగంలో సందడి చేస్తాను’’ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-22T12:52:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *