సూర్య: తమిళ హీరో ‘సూర్య’తో బోయపాటి తదుపరి సినిమా..?

బోయపాటి శ్రీను తన నెక్స్ట్ మూవీని సూర్యతో చేయబోతున్నాడా..? తెలుగు, తమిళ మాధ్యమాల్లో..

సూర్య: తమిళ హీరో 'సూర్య'తో బోయపాటి తదుపరి సినిమా..?

సూర్యతో బోయపాటి శ్రీను సినిమా రూమర్స్ ప్రకటించేందుకు సిద్ధమైంది

సూర్య: కోలీవుడ్ స్టార్ హీరో సూర్య, టాలీవుడ్ స్టార్ డైరెక్టర్ బోయపాటి శ్రీను కలయికలో వస్తున్న సినిమా చాలా కాలంగా వినిపిస్తోంది. గతంలో ఓ ఇంటర్వ్యూలో బోయపాటి మాట్లాడుతూ సూర్యతో సినిమా చేయాలని ఉందని చెప్పడంతో ఈ కాంబినేషన్ వార్తలు తెరపైకి వచ్చాయి. ఈ కాంబినేషన్ పై ప్రేక్షకుల్లో మంచి బజ్ ఉంది. వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో సినిమా ఎప్పుడు వస్తుందా అని అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. తాజాగా ఈ కాంబినేషన్‌పై ఓ వార్త వైరల్‌గా మారింది.

అల్లు అర్జున్ : అల్లు అర్జున్ సినిమాలను షారూఖ్ ఖాన్‌కి చూపించాను.. అట్లీ వ్యాఖ్యలు

బోయపాటి ప్రస్తుతం రామ్ పోతినేనితో ‘స్కంద’ సినిమా చేస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ సినిమా తర్వాత బోయపాటి సూర్యతో సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లనున్నాడని వార్తలు వచ్చాయి. ప్రస్తుతం ఈ విషయం తమిళ, తెలుగు మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. అయితే దీనిపై బోయపాటి, సూర్య టీమ్ నుంచి ఎలాంటి క్లారిటీ లేదు. మరి ఈ కాంబినేషన్ నిజంగా సెట్స్ పైకి వెళ్తుందా..? అది చూడాలి.

పవన్ కళ్యాణ్ : నాకు పవన్ కళ్యాణ్ తో నటించాలని ఉంది.. కన్నడ స్టార్ హీరో వ్యాఖ్యలు..

ప్రస్తుతం సూర్య ‘కంగువ’ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. ఈ చిత్రానికి శివ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. పీరియాడికల్ యాక్షన్ డ్రామాగా ఈ సినిమా ఉండబోతుంది. సూర్య యోధుడి పాత్రలో కనిపించబోతున్నాడు. ఇటీవల విడుదలైన ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన గ్లింప్స్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకున్నాయి. 350 కోట్ల భారీ బడ్జెట్‌తో స్టూడియో గ్రీన్, యువి క్రియేషన్స్ సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. ఈ సినిమాలో సూర్య విభిన్న పాత్రల్లో కనిపించబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాలో బాలీవుడ్ బ్యూటీ దిశా పటానీ హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. మొత్తం పది భాషల్లో ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు నిర్మాతలు ప్లాన్ చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *