నారా లోకేష్: నారా లోకేష్ హస్తిన ఎందుకు వెళ్లారు? అతను అక్కడ ఏమి చేస్తున్నాడు?

చంద్రబాబు తనయుడు, టీడీపీ నేత నారా లోకేష్ ఢిల్లీ వెళ్లి వారం రోజులు కావస్తోంది. అది పని చేయనందున ఇంకా వెనక్కి రాలేదా?

నారా లోకేష్: నారా లోకేష్ హస్తిన ఎందుకు వెళ్లారు?  అతను అక్కడ ఏమి చేస్తున్నాడు?

నారా లోకేష్ ఢిల్లీకి ఎందుకు వెళ్ళాడు అక్కడ ఏం చేస్తున్నాడు

ఢిల్లీలో నారా లోకేష్ : టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత కీలక పరిణామాలు చోటు చేసుకున్నాయి. యువగళం పాదయాత్రను ఆపేసిన లోకేష్ రెండు రోజుల తర్వాత ఢిల్లీకి వెళ్లిపోయారు. (Lokesh Delhi Visit) లోకేష్ హస్తిన ఎందుకు వెళ్ళాడు? అక్కడ ఏమి చేస్తున్నావు? అనుకున్న ప్రకారం పని చేయనందున మీరు ఒక వారం తర్వాత తిరిగి రాలేదా? ఈ తెర వెనుక రాజకీయాల గురించి తెలుసుకుందాం.

చంద్రబాబు తనయుడు, టీడీపీ నేత నారా లోకేష్ ఢిల్లీ వెళ్లి వారం రోజులైంది. తొలుత స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ వ్యవహారంలో ఏం జరిగిందో జాతీయ మీడియా సంస్థల ద్వారా వివరించే ప్రయత్నం చేశారు. ఆ తర్వాత ఢిల్లీలోని కొందరు పెద్దలను కలిసేందుకు ప్రయత్నించారు. అయితే లోకేశ్ ఢిల్లీ వెళ్లినప్పుడు కీలక నేతలెవరూ అందుబాటులో లేరు. కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా శనివారం సాయంత్రం హైదరాబాద్ చేరుకున్నారు. దీంతో లోకేష్ ను కలిసే అవకాశం లేకపోయింది.

ఈ నేప‌థ్యంలో లోకేష్ టీడీపీ నేత‌ల‌తో ఇంట‌ర్న‌ల్ స‌మావేశాలు నిర్వ‌హిస్తూ కేసుల‌ను ఎలా కొన‌సాగించాలో చ‌ర్చిస్తున్నారు. ఈ సమయంలో టీడీపీకి మద్దతిస్తున్న హర్యానా డిప్యూటీ సీఎం బీజేడీ, శివసేనలు లోకేశ్‌కు సంఘీభావం తెలిపారు. అయితే పార్లమెంట్ సమావేశాల సందర్భంగా పార్లమెంట్ ఆవరణలోని గాంధీ విగ్రహం ఎదుట టీడీపీ ఎంపీలు, మాజీ ఎంపీలతో కలిసి లోకేష్ నిరసనకు దిగారు. నల్ల రిబ్బన్లు కట్టుకుని ఏపీలో సేవ్ డెమోక్రసీ అంటూ నినాదాలు చేశారు. పార్లమెంట్ వేదికగా తన ఎంపీల ద్వారా ఏపీలో రాజకీయ పరిణామాలను వివరించేందుకు లోకేష్ ప్రయత్నిస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: టీడీపీ ముందున్న ఏకైక మార్గమా.. వారిద్దరినీ ప్రజల్లోకి తీసుకువస్తారా?

మరోవైపు.. ఢిల్లీ కేంద్రం నుంచి ఎలాగైనా చంద్రబాబును జైలు నుంచి విముక్తి చేయాలని లోకేష్ ప్రయత్నిస్తున్నారు. క్వాష్ పిటిషన్ పై ఆశించిన తీర్పు రాకపోవడంతో సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించేందుకు సిద్ధమవుతున్నట్లు టీడీపీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఇందుకోసం అవసరమైన న్యాయ నిపుణులను ఇప్పటికే సంప్రదించినట్లు సమాచారం.

ఇది కూడా చదవండి: జన సేనాని డైరెక్షన్.. వచ్చే ఎన్నికలకు పవన్ కళ్యాణ్ కొత్త రూట్ మ్యాప్!

ఎన్డీయే మిత్రపక్షంగా ఉన్న టీడీపీకి చంద్రబాబు విషయంలో ఆశించిన స్థాయిలో మద్దతు లభించలేదని చెప్పవచ్చు. ఎన్డీయే కన్వీనర్‌గా ఒకప్పుడు కేంద్రంలో చక్రం తిప్పిన బాబు.. చాలాసార్లు కూటమి నుంచి తప్పుకున్నారని రాజకీయ విశ్లేషకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు. అలాగే చంద్రబాబు విషయంలో కాంగ్రెస్ నేతృత్వంలోని భారత కూటమి నుంచి ఎలాంటి స్పందన రాలేదు. ఈ నేపథ్యంలో లోకేష్ హస్తిన యాత్ర ఎంతవరకు సక్సెస్ అవుతుందనే దానిపై సర్వత్రా ఆసక్తి నెలకొంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *