నారా బ్రాహ్మణి : బ్రాహ్మణితో జనసేన నేతల భేటీ.. ఏపీ రాజకీయాల్లో ఆసక్తికర సన్నివేశాలు

చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత టీడీపీ పగ్గాలు ఎవరు చేపడతారు? అనే ప్రశ్న ఏపీ రాజకీయాల్లో బలంగా వినిపించింది. ఈ సందర్భంగా నారా బ్రాహ్మణితో జనసేన నేతలు సమావేశమయ్యారు. కీలక అంశాలపై చర్చించారు.

నారా బ్రాహ్మణి : బ్రాహ్మణితో జనసేన నేతల భేటీ.. ఏపీ రాజకీయాల్లో ఆసక్తికర సన్నివేశాలు

నారా బ్రాహ్మణిని కలిసిన జనసేన నేతలు

janasena leaders meets nara brahmani : చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత ఆయన కోడలు గైర్హాజరు.. టీడీపీ జాతీయ కార్యదర్శి నారా లోకేష్ భార్య బ్రాహ్మణి తొలిసారి రాజకీయంగా స్పందించారు. వైసీపీ పాలన సాగుతోందని విమర్శించారు. విద్యాసంస్థలు, యువత ప్రజాస్వామ్యంపై వైసీపీ నేతలు జోకులు వేయడం తగదని నారా బ్రాహ్మణి అన్నారు. వైసీపీ నేతలు పాలనలో అసమర్థులే కాదు, నిజానిజాలు కూడా చూడలేని దుష్టులు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత టీడీపీ పగ్గాలు ఎవరు చేపడతారు? అనే ప్రశ్న ఏపీ రాజకీయాల్లో బలంగా వినిపించింది. నారా బ్రాహ్మణి టీడీపీ పగ్గాలు చేపడతారని కూడా వార్తలు వచ్చాయి. కొందరు టీడీపీ నేతలు కూడా ఇదే అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత లోకేష్ కూడా అరెస్ట్ అవుతారంటూ వైసీపీ నేతలు చేస్తున్న వ్యాఖ్యలే ఇందుకు కారణం. అదే జరిగితే బ్రాహ్మణులతో కలిసి పార్టీని నడిపిస్తామంటూ టీడీపీ నేతలు చేస్తున్న వ్యాఖ్యలు హాట్ టాపిక్ గా మారాయి.

Brahmani Nara : చంద్రబాబు అరెస్ట్‌తో నారా బ్రాహ్మణి రాజకీయాల్లోకి..? పార్టీ కష్టాల్లో ఉన్నందున బాధ్యతలు చేపట్టేందుకు సిద్ధమయ్యారు

ఈ సందర్భంగా నారా బ్రాహ్మణితో జనసేన పార్టీ నేతలు సమావేశమయ్యారు. రాజమండ్రిలో పలువురు జనసేన నేతలు బ్రాహ్మణులతో సమావేశమయ్యారు. రాష్ట్రంలోని తాజా రాజకీయ పరిస్థితులపై చర్చించారు. మీ వెంట మేము ఉన్నామని భరోసా ఇచ్చారు. జనసేన నేత కందుల దుర్గేష్, మాజీ మంత్రి, టీడీపీ నేత చినరాజప్ప నేతృత్వంలో ఈ సమావేశం జరిగింది. చంద్రబాబు అరెస్టును నిరసిస్తూ రెండు పార్టీలు ఉమ్మడిగా దీక్షలు చేపట్టాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.

ఇదిలా ఉంటే..చంద్రబాబు అరెస్ట్‌తో నారా బ్రాహ్మణి రాజకీయాల్లోకి..? పార్టీ కష్టాల్లో కూరుకుపోవడంతో ఆయన బాధ్యతలు స్వీకరించేందుకు సిద్ధమవుతున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి. రాజకీయ విషయాల్లో ఎప్పుడూ జోక్యం చేసుకోని యువ వ్యాపారవేత్తగా పేరు తెచ్చుకున్న నారా బ్రాహ్మణి.. చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత వైసీపీ ప్రభుత్వంపై విమర్శలు చేయడం హాట్ టాపిక్‌గా మారింది. ఈ సందర్భంగా జనసేన నేతలు బ్రాహ్మణులతో సమావేశం కావడం హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

నారా బ్రాహ్మణి : వైసిపి అసమర్థ పాలన, నిజం కూడా చూడలేని కాపోడ్లు : నారా బ్రాహ్మణి

ఒకవైపు చంద్రబాబుపై పిటిషన్లపై వైసీపీ ప్రభుత్వం పిటిషన్లు వేయడం, రిమాండ్ పొడిగించాలని, జైల్లో పెట్టాలని పిటిషన్లు వేయడంతో పాటు హైకోర్టులో క్వాష్ పిటిషన్ కొట్టివేసి.. చంద్రబాబును సీఐడీకి అప్పగించింది. ఏసీబీ కోర్టు కస్టడీ.. రెండు రోజుల విచారణ.. సుప్రీంకోర్టుకు చంద్రబాబు పిటిషన్. కలవడం ఆసక్తికరంగా మారింది.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఆయనను కలిశారు. చంద్రబాబుకు సంఘీభావం తెలిపారు. బాలకృష్ణ, నారాలోకేష్‌లతో చంద్రబాబు భేటీ అయ్యారు. ఆ త ర్వాత ఏపీ పొత్తుల ను మీడియా ముందు కుమ్మ రించారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ, జనసేన కలిసి పోటీ చేస్తాయని స్పష్టం చేశారు. దీంతో ఏపీ రాజకీయాలు మరోసారి వేడెక్కాయి. చంద్రబాబు అరెస్టుకు నిరసనగా టీడీపీ, జనసేన నేతలు, కార్యకర్తలు నిరసన కార్యక్రమాలు చేపట్టిన సంగతి తెలిసిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *