వైరల్ వీడియో: రోడ్డుపై చెల్లాచెదురుగా పడిన వజ్రాలు.. వీడియో చూడండి, జనం ఎలా లేచారో?

వజ్రాల కోసం జనం ఎలా వెళ్లారో వీడియోలో చూడొచ్చు. అందరూ కూర్చుని వీలైనన్ని ఎక్కువ వజ్రాలను పట్టుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. కొందరికి వజ్రాలు లభించగా, కొందరికి ఒక్క వజ్రం కూడా లభించలేదు.

వైరల్ వీడియో: రోడ్డుపై చెల్లాచెదురుగా పడిన వజ్రాలు.. వీడియో చూడండి, జనం ఎలా లేచారో?

సూరత్ వైరల్ వీడియో: రోడ్డు వెంబడి నడుస్తున్నప్పుడు వజ్రాలు దొరికితే ఏమవుతుంది? ఊహించుకోవడానికే ఓ రకంగా ఉంది కదా.. డైమండ్ సిటీ సూరత్‌లో ఇలాంటి ఘటనే జరిగింది. రోడ్డుపై వజ్రాలు చెల్లాచెదురుగా పడిపోయాయి. చిన్న చిన్న వస్తువులు దొరికినంత మాత్రాన ప్రజలు అదుపులో ఉండరు. వజ్రాలన్నీ పోతే ఊరుకుంటావా? దూకి వాటిని ఎత్తుకున్నాడు. కొందరు కనుగొన్నారు, మరికొందరు నిరాశ చెందారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో నెట్‌లో హల్‌చల్ చేస్తోంది. ఈ వీడియో వజ్రాల మార్కెట్ జరిగే మహీధర్‌పురా, వరచా ప్రాంతంలోనిది. ఇక్కడ ఫుట్‌పాత్‌పై కూర్చొని వజ్రాలను విక్రయిస్తారు. ప్రజలు నడిచేటప్పుడు వాటిని కొనుగోలు చేస్తారు.

అసలేం జరిగిందంటే.. డైమండ్ మార్కెట్ లో రోడ్డుపై వజ్రాలు చెల్లాచెదురుగా పడి ఉన్నాయని ప్రజలకు సమాచారం అందింది. ఈ వార్త తెలియగానే రోడ్డుపై వజ్రాలను సొంతం చేసుకునేందుకు పెద్ద ఎత్తున జనం తరలివచ్చారు. దుకాణదారులు, సామాన్యులు, అందరూ తమ పనులు వదిలేసి రోడ్డుపై వజ్రాల వెతుకులాటలో నిమగ్నమయ్యారు. కొద్దిసేపటికే మార్కెట్‌ రద్దీగా మారింది. పిల్లలు, మహిళలు, పురుషులు, ప్రతి ఒక్కరూ వజ్రాలు కలిగి ఉండాలని మరియు ధనవంతులు కావాలని కలలు కంటారు. ఈ ఘటనను కొందరు వీడియో తీశారు.

వజ్రాల కోసం జనం ఎలా వెళ్లారో వీడియోలో చూడొచ్చు. అందరూ కూర్చుని వీలైనన్ని ఎక్కువ వజ్రాలను పట్టుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. కొందరికి వజ్రాలు లభించగా, కొందరికి ఒక్క వజ్రం కూడా లభించలేదు. బంపర్ డైమండ్స్ పొందిన వారు తమ అదృష్టం వరించి పోతుందని భావించి సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. వజ్రాలు నిజమా, నకిలీవా అని తనిఖీ చేయగా అందరూ షాక్ అయ్యారు. దొంగిలించబడిన వజ్రాలు అత్యంత విలువైన వజ్రాలు. విచారణలో అవి అమెరికా వజ్రాలు అని తేలింది. ఇది నిజమైన వజ్రం కంటే చాలా తక్కువ ఖర్చవుతుంది. వీటిని కిలో చొప్పున విక్రయిస్తున్నారు. పోటీపడి వజ్రాలు గెలుచుకున్న వారి ముఖాలు ఒక్కసారిగా రంగు మారాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *