చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై స్పందించిన కేటీఆర్.. మాకేంటి సంబంధం.. హైదరాబాద్ లో ర్యాలీలు ఎందుకు?

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో తాజా పరిణామాలపై మాకు ఆసక్తి లేదు. అక్కడ జరుగుతున్నది రెండు పార్టీల మధ్య రాజకీయ వైరం.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై స్పందించిన కేటీఆర్.. మాకేంటి సంబంధం.. హైదరాబాద్ లో ర్యాలీలు ఎందుకు?

తొలిసారి చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్‌పై తెలంగాణ మంత్రి కేటీఆర్ స్పందించారు

కేటీఆర్ – చంద్రబాబు అరెస్ట్: టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు అరెస్ట్ పై తెలంగాణ మంత్రి, టీఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కల్వకుంట్ల తారక రామారావు (కేటీఆర్) స్పందించారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ కేసు ఏపీకి సంబంధించినదని, తనకు ఎలాంటి సంబంధం లేదని స్పష్టం చేశారు. మంగళవారం హైదరాబాద్‌లో విలేకరుల సమావేశంలో మాట్లాడుతూ.. చంద్రబాబు అరెస్ట్ నిరసనగా ఇక్కడ ర్యాలీలు ఎందుకు నిర్వహిస్తున్నారని ప్రశ్నించారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ విషయంలో తమ పార్టీ తటస్థంగా ఉందన్నారు.

‘‘చంద్రబాబు అరెస్ట్‌తో మాకేం సంబంధం.. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ముఖాముఖి.. అంతేకానీ హైదరాబాద్‌లో ఎందుకు ర్యాలీలు నిర్వహిస్తున్నారు.. సున్నితమైన విషయాలను సున్నితంగా పరిష్కరించాలి.. ఏపీలో ఏమైనా చేయవచ్చు.. ఆ రెండు పార్టీలకు ఇక్కడ స్థానం లేదు. శాంతిభద్రతలకు విఘాతం కలగకూడదని హైదరాబాద్‌లో ర్యాలీలకు అనుమతి లేదు.

నిన్న లోకేష్ నాతో ఫోన్ లో మాట్లాడాడు. హైదరాబాద్‌లో ర్యాలీలకు ఎందుకు అనుమతి ఇవ్వలేదని ప్రశ్నించారు. లా అండ్ ఆర్డర్ విషయంలో రాజీపడే ప్రసక్తే లేదని చెప్పాను. జగన్, పవన్, లోకేష్ నా స్నేహితులు. ఏపీ ప్రజలు ఇక్కడ బాగానే ఉన్నారు. తెలంగాణ ఉద్యమ సమయంలో ఐటీ కారిడార్ ర్యాలీలు నిర్వహించలేదు. శాంతిభద్రతలకు విఘాతం కలిగిస్తే ఐటీ పరిశ్రమ దెబ్బతింటుంది.

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో తాజా పరిణామాలపై మాకు ఆసక్తి లేదు. అక్కడ చోటుచేసుకున్న పరిణామాలు రెండు పార్టీల మధ్య రాజకీయ ఘర్షణకు దారితీశాయి. చంద్రబాబు నాయుడు న్యాయ పోరాటం చేస్తున్నారు. మరి ఫలితం ఎలా ఉంటుందో వేచి చూద్దాం. కోర్టులో ఉన్న అంశంపై నేను మాట్లాడను. మా పార్టీ నేతలు ఎవరైనా మాట్లాడితే అది వారి వ్యక్తిగత అభిప్రాయం మాత్రమే. అది పార్టీ స్టాండ్ కాదు’’ అని కేటీఆర్ అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: పాలమూరులో అడుగు పెట్టే హక్కు ప్రధాని మోదీకి లేదని.. తెలంగాణ ప్రజలకు క్షమాపణ చెప్పాలి: మంత్రి కేటీఆర్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *