వివాహ సమయంలో ఇరాక్ అగ్నిప్రమాదం : ఇరాక్‌లో ఘోర అగ్నిప్రమాదం… 100 మంది మృతి, 150 మందికి గాయాలు

ఇరాక్ దేశంలో ఘోర అగ్నిప్రమాదం జరిగింది. ఉత్తర ఇరాక్‌లోని అల్-హమ్దానియా పట్టణంలోని ఒక ఈవెంట్ హాల్‌లో వివాహ సమయంలో జరిగిన అగ్ని ప్రమాదంలో 100 మంది మరణించారు. ఈ అగ్నిప్రమాదంలో 150 మందికి పైగా గాయపడ్డారని ఇరాక్ ఆరోగ్య అధికారులు తెలిపారు.

పెళ్లి సమయంలో ఇరాక్ అగ్నిప్రమాదం: ఇరాక్‌లో ఘోర అగ్నిప్రమాదం... 100 మంది మృతి, 150 మంది గాయపడ్డారు.

వివాహ సమయంలో ఇరాక్ అగ్నిప్రమాదం

వివాహ సమయంలో ఇరాక్ అగ్నిప్రమాదం : ఇరాక్ దేశంలో ఘోర అగ్నిప్రమాదం జరిగింది. ఉత్తర ఇరాక్‌లోని అల్-హమ్దానియా పట్టణంలోని ఒక ఈవెంట్ హాల్‌లో వివాహ సమయంలో జరిగిన అగ్ని ప్రమాదంలో 100 మంది మరణించారు. ఈ అగ్నిప్రమాదంలో 150 మందికి పైగా గాయపడ్డారని ఇరాక్ ఆరోగ్య అధికారులు తెలిపారు. (ఇరాక్ వివాహ సమయంలో అగ్నిప్రమాదం) ఇరాక్‌లోని అల్-హమ్దానియాలోని ఒక ఈవెంట్ హాల్‌లో వివాహ వేడుకలో మంటలు చెలరేగాయి. ఈ అగ్ని ప్రమాదంలో 100 మంది సజీవ దహనమయ్యారు.

యాంటీ డ్రోన్ సిస్టమ్స్: సరిహద్దు రాష్ట్రాల్లో డ్రోన్ వ్యతిరేక వ్యవస్థలు… కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా వెల్లడించారు

మంటల కారణంగా గాయపడిన 150 మందిని హమ్దానియా జనరల్ ఆసుపత్రికి తరలించారు. (100 మంది మరణించారు, 150 మందికి పైగా గాయపడ్డారు) వివాహ వేడుక జరుగుతున్న పెద్ద ఈవెంట్ హాల్‌లో మంటలు చెలరేగడానికి వేడుకలో ఉపయోగించిన బాణాసంచా కారణమని ప్రాథమిక నివేదికలు సూచిస్తున్నాయని ఇరాక్ పౌర రక్షణ విభాగం తెలిపింది.

బ్యాంకులకు సెలవులు: అక్టోబర్ నెలలో బ్యాంకులకు అధిక సెలవులు… ఖాతాదారులకు హెచ్చరిక

మంటల్లో ఈవెంట్ హాల్ దగ్ధమైంది. ఇరాక్ యొక్క సెమీ అటానమస్ కుర్దిస్తాన్ ప్రాంతంలోని ఫెడరల్ ఇరాకీ అధికారులు సంఘటనా స్థలానికి అంబులెన్స్‌లు మరియు వైద్య సిబ్బందిని పంపించారు. ఈ ఘోర అగ్నిప్రమాదంతో వివాహ వేడుక అటకెక్కింది. ఘటనా స్థలంలో ఎక్కడ చూసినా కాలిపోయిన మృతదేహాలు కనిపించాయి. క్షతగాత్రులను అగ్నిమాపక సిబ్బంది, పోలీసులు రక్షించి అంబులెన్స్‌లలో ఆసుపత్రికి తరలించారు.

ఖలిస్తానీ ఉగ్రవాది: కెనడాలోకి పన్నూన్ ప్రవేశాన్ని నిషేధించాలని హిందూ గ్రూపు డిమాండ్

ఉత్తర ఇరాక్‌లో క్రిస్టియన్ వివాహాన్ని నిర్వహిస్తున్న హాలులో ఘోర అగ్నిప్రమాదం జరిగింది. రాజధాని బాగ్దాద్‌కు వాయువ్యంగా 335 కిలోమీటర్ల దూరంలో మోసుల్ నగరం వెలుపల క్రైస్తవులు అధికంగా ఉండే ప్రాంతంలో ఈ ప్రమాదం జరిగింది. మంటలు చెలరేగడంతో పెళ్లి మండపంలో మంటలు వ్యాపించినట్లు టెలివిజన్ ఫుటేజీలు చూపించాయి.

అగ్నిప్రమాదంలో నష్టపోయిన వారిని ఆదుకునేందుకు అన్ని ప్రయత్నాలు చేస్తున్నామని ఆరోగ్య మంత్రిత్వ శాఖ ప్రతినిధి సైఫ్ అల్-బాదర్ తెలిపారు. అగ్నిప్రమాదంపై దర్యాప్తునకు ప్రధాని మహ్మద్‌ షియా అల్‌ సుడానీ ఆదేశించారు. గాయపడిన వారిలో కొందరిని ప్రాంతీయ ఆసుపత్రులకు తరలించినట్లు నినెవే ప్రావిన్షియల్ గవర్నర్ నజీమ్ అల్-జుబౌరీ తెలిపారు. మంటలు చెలరేగడంతో మృతుల సంఖ్య పెరిగే అవకాశం ఉందని ఆయన పేర్కొన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *