రక్తస్రావం 8 కి.మీ. నడిచిన అమ్మాయి!

సాయం కోసం తిరగబడ్డ చిన్నారి..

అతడు ఆటో ఎక్కినట్లు పోలీసులు గుర్తించారు

ఆటోడ్రైవర్‌తో పాటు మరో ముగ్గురిని అరెస్టు చేశారు

మధ్యప్రదేశ్ రేప్ కేసులో కొత్త నిజాలు

ఉజ్జయిని, సెప్టెంబర్ 28: బాలికపై అత్యాచారం జరిగిన ఘటనలో మరిన్ని విషయాలు వెలుగులోకి వచ్చాయి. మధ్యప్రదేశ్‌లోని ఉజ్జయినికి 15 కి.మీ. దూరంలోని బాద్‌నగర్‌ రోడ్డుపై జరిగిన ఈ దారుణ ఘటన తాలూకూ దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసింది. ఎవరైనా సహాయం చేయగలరా? ఆ అమ్మాయి 8 కి.మీ. మేర నడుచుకుంటూ వచ్చినట్లుంది. ఈ ఘటనకు సంబంధించి ఓ ఆటో డ్రైవర్‌తో పాటు మరో ముగ్గురిని పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. జీవన్‌ఖేరి ప్రాంతంలో బాలిక ఆటో ఎక్కినట్లు సీసీటీవీ ఫుటేజీ ద్వారా గుర్తించారు. ఆటోపై రక్తపు మరకలు ఉన్నాయని, ఫోరెన్సిక్ పరీక్షలు నిర్వహిస్తున్నామని పోలీసులు తెలిపారు. ఆటో డ్రైవర్‌ను రాకేష్ (38)గా గుర్తించారు. బాధితురాలు మధ్యప్రదేశ్‌లోని మరో జిల్లా, ఉజ్జయినికి 700 కి.మీ. దూరంలో ఆమె స్వగ్రామం ఉందని పోలీసులు తెలిపారు. తాత, అన్నయ్య వద్ద ఉంటున్నానని చెప్పి ఇంటి నుంచి వెళ్లిన బాలిక పాఠశాలకు వెళ్లి తిరిగి రాకపోవడంతో కుటుంబ సభ్యులు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసినట్లు వెల్లడించారు. బుధవారం వెలుగులోకి వచ్చిన సీసీటీవీ ఫుటేజీలో రక్తస్రావంతో పడి ఉన్న బాలికకు ఎవరూ సహాయం చేయలేదన్న వార్తలను ఉజ్జయిని పోలీస్ చీఫ్ సచిన్ ఖండించారు. స్థానికులు ఆమెకు డబ్బులు ఇచ్చారు. ఎవరికి తోచినంత సాయం చేశామని చెప్పారు. టోల్ బూత్ వద్ద బాలికను చూసిన సిబ్బంది ఆమెకు డబ్బు, బట్టలు ఇచ్చారు. కనీసం ఏడెనిమిది మంది ఆమెకు సహాయం చేశారు.

అమ్మాయి మాట్లాడలేకపోయింది.

బాధిత బాలికకు సహాయం చేసిన ఆశ్రమ సిబ్బందిలో ఒకరైన రాహుల్ శర్మ ఆమె పరిస్థితిని వివరించారు. “నేను ఉదయం 9.30 గంటల ప్రాంతంలో ఆశ్రమం నుంచి బయటకు వచ్చాను. అప్పుడే ఆ అమ్మాయి కనిపించింది. రక్తస్రావంతో అర్ధనగ్నంగా ఉంది. వెంటనే నా వద్ద ఉన్న బట్టలు ఇవ్వండి. ఆమె మాట్లాడలేక పోతోంది.. పోలీస్ స్టేషన్‌కి ఫోన్‌ చేశానని చెప్పాడు. “అమ్మాయి మాతో మాట్లాడాలని ప్రయత్నించింది, కానీ మేము ఆమె మాటలు అర్థం చేసుకోలేకపోయాము. ఆమె ఒక ప్రాంతం గురించి చెప్పింది. కానీ, మాకు అర్థం కాదు. అప్పటికే ఆమె వణికిపోతోంది. ఎవరైనా దగ్గరికి వస్తే.. నా వెనక్కు వచ్చి దాక్కుంటుంది. ఆ తర్వాత పోలీసులు వచ్చి ఆమెను తీసుకెళ్లారు’ అని శర్మ తెలిపారు. కాగా, బాలిక ఆరోగ్య పరిస్థితి విషమంగా ఉందని, అయితే ప్రస్తుతం ఎలాంటి ప్రమాదం లేదని ఓ అధికారి వెల్లడించారు. మహకాల్ పోలీసులు పోక్సో చట్టం కింద కేసు నమోదు చేశారు. దర్యాప్తు కోసం సిట్‌ను ఏర్పాటు చేసినట్లు మధ్యప్రదేశ్ హోం మంత్రి నరోత్తమ్ మిశ్రా తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *