సీనియర్లకు కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ ఒక్కటే ఆప్షన్!

తెలంగాణ కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేతలకు కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ ఒకే ఒక్క ఆప్షన్ ఇస్తోంది. టిక్కెట్టు ఇచ్చిన చోటే పోటీ చేస్తారా.. లేకుంటే ఎవరి దారి వారు చూసుకుంటారా అనే నిర్ణయానికి వస్తున్నారు. పార్టీలో చేరికను అడ్డుకోవడం అంత సులువు కాదని హెచ్చరికలు పంపారు. కోమటిరెడ్డి వెంకటరెడ్డి… నకిరేకల్ ఎమ్మెల్యే వేముల వీరేశం కూడా పాల్గొనకుండా మీడియా ముందుకొచ్చారు. ఇక చేరలేమని… కాంగ్రెస్ ఓవర్ లోడ్ అయిందన్నారు. కానీ కాంగ్రెస్‌లో ఆయనకు విలువ లేదని హైకమాండ్ తేల్చి చెప్పింది. వేముల వీరేశను కూడా పార్టీలో చేర్చుకున్నారు.

టికెట్ విషయంలో జోక్యం చేసుకునేందుకు సీనియర్ నేతలు చేస్తున్న ప్రయత్నాలు బెడిసికొడుతున్నాయి. టిక్కెట్ల విషయంలో రిస్క్ చేస్తే ఎన్నికల్లో పార్టీ పతనమవుతుందని.. సీనియర్లను నమ్మలేమని అంటున్నారు. నైతిక, ఆర్థిక బలాన్ని ధిక్కరించే నాయకులకే టిక్కెట్లు ఇవ్వాలని బీఆర్‌ఎస్ కృతనిశ్చయంతో ఉంది. సీనియ‌ర్‌లు టికెట్ ఇవ్వ‌డం, ఆ త‌ర్వాత చేతులు ఎత్తేయ‌డం.. గెలిస్తే మా ప‌రువు అని చెప్పుకోవ‌డం రివాజుగా మారింది. టీడీపీ, బీజేపీ, బీఆర్ఎస్ పార్టీల నుంచి కాంగ్రెస్ లో చేరిన నేతలు ఎలా ఉన్నా… గెలవడమే ముఖ్యమని… అలాంటి వారికే టికెట్లు ఇస్తామని సీనియర్లకు క్లియర్ గా అర్థమవుతోంది.

జానారెడ్డి, ఉత్తమ్‌కుమార్‌రెడ్డి, కొండాసురేఖ, మాజీ ఎంపీ అంజన్‌కుమార్‌ యాదవ్‌, మాజీ ఎమ్మెల్యే మల్‌రెడ్డి రంగారెడ్డి ఇలా అందరికీ ఒకే టికెట్‌ ఆఫర్‌ చేస్తున్నారు. మక్కాలో మీ కుటుంబ సభ్యులు ఏం కావాలో నిర్ణయించుకోవాలని బీఫామ్ స్పష్టం చేసింది. మైనంపల్లి లాంటి వాళ్లు ఆ స్థాయిలో గెలుపొందడం వల్ల రెండు టిక్కెట్లు వస్తాయని సీనియర్లను నమ్మాలని పార్టీ హైకమాండ్ కోరుతోంది. ఈసారి విజయానికి అడ్డంకులు ఉండవనే కాన్సెప్ట్‌ను కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ అమలు చేస్తున్నట్టు తెలుస్తోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ సీనియర్లకు కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ ఒక్కటే ఆప్షన్! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *