ఆశాభంగం చూపని టీడీపీ క్యాడర్ – నారా బ్రాహ్మణి గేమ్ ఛేంజర్!

చంద్రబాబును అరెస్టు చేశారు. న్యాయపరమైన అంశాలు, జాతీయ స్థాయి మద్దతు కోసం నారా లోకేష్ ఢిల్లీలో ఉన్నారు. కానీ ఏపీతో పాటు టీడీపీ, చంద్రబాబు సానుభూతిపరులు ఎక్కడా తగ్గడం లేదు. ఎమర్జెన్సీ స్థాయిలో ఆంక్షలు ఉన్నప్పటికీ ఏపీలో నిరసనలు కొనసాగుతున్నాయి. దిగజారడం లేదు. దీనికి కారణం నారా భువనేశ్వరి, నారా బ్రాహ్మణి. వీరిద్దరూ రాజమండ్రి క్యాంపు స్థలంలో మకాం వేసి టీడీపీ వ్యవహారాలను పర్యవేక్షిస్తున్నారు.

టీడీపీకి నాయకత్వ సమస్య లేదని అత్తమామలు నిరూపిస్తున్నారు. నారా భువనేశ్వరితో పాటు నారా బ్రాహ్మణి మాటల కంటే చేతలతో రాజకీయం ప్రారంభించారు. చంద్రబాబు అరెస్ట్ అయినప్పటి నుంచి రాజమండ్రి క్యాంపు సైట్‌లోనే మకాం వేశారు. ఇద్దరూ దాదాపు ప్రతిరోజూ ఏదో ఒక రాజకీయ ప్రకటన చేస్తుంటారు. ఈ యాడ్స్ అన్నీ వైరల్ అవుతున్నాయి. రాజమండ్రిలో టీడీపీ కొవ్వొత్తుల ర్యాలీ నిర్వహించిన రోజు నారా బ్రాహ్మణి మీడియాతో మాట్లాడారు. మీడియాకు ఆమె సూటిగా, స్పష్టంగా చెప్పిన సమాధానాలు అందరినీ ఆకట్టుకున్నాయి. రాజకీయాల్లో రాణించగల సత్తా ఆయనకు ఉందని… భయం కూడా లేదనే నిర్ణయానికి అందరూ వచ్చారు.

అందుకే టీడీపీ తరపున క్రియాశీలక రాజకీయాల్లోకి రావడానికి ఇంతకంటే మంచి సమయం లేదంటున్నారు నారా బ్రాహ్మణి. నారా బ్రాహ్మణి క్యాడర్ అభిప్రాయాలపై స్పష్టతతో ఉండవచ్చు కానీ ఆమె కూడా రాజకీయ ప్రకటనలు చేయడం ప్రారంభించారు. ప్రజా సమస్యలను ప్రస్తావించడం ప్రారంభించారు. సోషల్ మీడియాలో బ్రాహ్మణి రియాక్షన్స్ క్షణాల్లో వైరల్ అవుతున్నాయి. బ్రాహ్మణులు ఇప్పటికే రాజకీయ సమావేశాలు నిర్వహిస్తున్నారు. సంఘీభావం తెలిపేందుకు వస్తున్న నేతలతో రాజకీయాలపై చర్చిస్తున్నారు. జనసేన నేతలు వచ్చి మాట్లాడుతున్నారు. తెలుగుదేశం పార్టీ చాలా క్లియర్ గా ఉందని.. ఒక్కొక్కరుగా పది మంది వరకు నాయకత్వాన్ని ఖరారు చేశారని పార్టీ నేతలు చెబుతున్నారు.

మరోవైపు సందర్భం వచ్చినప్పుడల్లా నారా భువనేశ్వరి ప్రసంగాలు వైరల్ అవుతున్నాయి. సందర్భం వచ్చినప్పుడల్లా ఆమె పార్టీ శ్రేణులను ఉద్దేశించి ప్రసంగిస్తున్నారు. ఆమె కూడా తను చెప్పాలనుకున్నది సూటిగా..క్లియర్ గా చెబుతోంది. చంద్రబాబు, లోకేష్ ఇద్దరూ బయటకు రాకుండా కేసులు పెట్టి జైల్లో పెట్టినా.. వీరిద్దరూ టీడీపీని విజయానికి చేరువ చేస్తారనే నమ్మకంతో టీడీపీ నేతలు ఉన్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *