విశాల్ : అంతా అవినీతి.. విశాల్ ఫైర్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-29T10:35:04+05:30 IST

సినిమాలను సెన్సార్ చేసే సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్ కార్యాలయం అవినీతిమయంగా మారిందని హీరో విశాల్ అన్నారు.

విశాల్ : అంతా అవినీతి.. విశాల్ ఫైర్

సినిమాలను సెన్సార్ చేసే సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్ (సెంట్రల్ బోర్డ్ ఆఫ్ ఫిల్మ్ సర్టిఫికేషన్) కార్యాలయం అవినీతిమయంగా మారిందని హీరో విశాల్ అన్నారు. తాను హీరోగా నటించిన తాజా చిత్రం ‘మార్క్ ఆంటోని’లో తనకు ఎదురైన సమస్య గురించి చెబుతూ ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు. ‘X’ (ట్విట్టర్) వేదికపై ఒక పోస్ట్ చేయబడింది. “అవినీతి తెరపై చూస్తే ఫర్వాలేదు కానీ నిజజీవితంలో ఏం జరుగుతుందో జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. ముఖ్యంగా ప్రభుత్వ కార్యాలయాల్లో ఇది ఎక్కువ. ముంబై సెన్సార్ ఆఫీస్‌లో కూడా ఇదే జరుగుతోంది. హిందీ వెర్షన్ ‘మార్క్ ఆంటోనీ’ని సెన్సార్ చేయడానికి, సంబంధిత అధికారులకు స్క్రీనింగ్ కోసం రూ.6.5 లక్షలు, సర్టిఫికెట్ కోసం రూ.3 లక్షల చొప్పున రెండు విడతలుగా రెండు ఖాతాల్లో జమ చేశారు. నటుడిగా నా సుదీర్ఘ కెరీర్‌లో ఇలాంటి పరిస్థితి ఎప్పుడూ చూడలేదు. తప్పని పరిస్థితుల్లో డబ్బు.. భవిష్యత్తులో ఏ నిర్మాతకు ఇలాంటి కష్టాలు రాకూడదు.. కష్టపడి సంపాదించిన డబ్బును ఇలా వృధా చేయకూడదు.. న్యాయం గెలుస్తుందని ఆశిస్తున్నాను” అని అన్నారు. ఈ విషయాన్ని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి ఏక్‌నాథ్‌ షిండే దృష్టికి తీసుకెళ్తాను’’ అని విశాల్‌ తెలిపారు. ఈ మేరకు ఇద్దరు ‘ఎక్స్‌’ ఖాతాలను ట్యాగ్‌ చేశారు. ఎవరి పేరు, బ్యాంకు ఖాతా వివరాలు పంపిన డబ్బును కూడా ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు.

విశాల్‌, ఎస్‌జె జంటగా సూర్య కథానాయకుడిగా అచ్చిచ్‌ రవిచంద్రన్‌ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రమిది. టైమ్ ట్రావెల్ నేపథ్యంలో రూపొందిన ఈ సినిమా తెలుగు, తమిళ భాషల్లో ఈ నెల 15న విడుదలైంది. హిందీలో ఈ గురువారం ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఈ విషయంలో సెన్సార్ చేయడానికి అధికారులు లంచం తీసుకున్నారని విశాల్ ఆరోపించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-29T10:41:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *