పాకిస్థానీ రాజకీయ నాయకులు: లైవ్ టీవీ షోలో పాకిస్థానీ రాజకీయ నాయకుల ముష్టి యుద్ధం

పాకిస్థాన్‌లో లైవ్ టీవీ షోలో ఇద్దరు రాజకీయ నేతలు పోట్లాడుకుంటున్న వీడియో వైరల్‌గా మారింది. ఓ టీవీ లైవ్ షోలో ఇద్దరు రాజకీయ నాయకుల మధ్య వాగ్వాదం ముష్టిఘాతానికి దారితీసింది. దీంతో పాకిస్థాన్‌లో లైవ్ టీవీ రాజకీయ చర్చా కార్యక్రమం అనూహ్య మలుపు తిరిగింది….

పాకిస్థానీ రాజకీయ నాయకులు: లైవ్ టీవీ షోలో పాకిస్థానీ రాజకీయ నాయకుల ముష్టి యుద్ధం

పాకిస్తాన్ రాజకీయ నాయకులు గొడవలు

పాకిస్థానీ రాజకీయ నాయకులు: పాకిస్థాన్‌లో లైవ్ టీవీ షోలో ఇద్దరు రాజకీయ నేతలు పోట్లాడుకుంటున్న వీడియో వైరల్‌గా మారింది. ఓ టీవీ లైవ్ షోలో ఇద్దరు రాజకీయ నాయకుల మధ్య వాగ్వాదం ముష్టిఘాతానికి దారితీసింది. దీంతో పాకిస్థాన్‌లో లైవ్ టీవీ రాజకీయ చర్చా కార్యక్రమం అనూహ్య మలుపు తిరిగింది. (లైవ్ టీవీ షోలో పాకిస్థానీ రాజకీయ నాయకులు గొడవ) సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయిన ఈ సంఘటన జావేద్ చౌదరి హోస్ట్ చేసిన ప్రముఖ పాకిస్థానీ టాక్ షో కల్ తక్‌లో జరిగింది.

భారీ వర్షాలు: ముంపునకు గురైన న్యూయార్క్ నగరం..ఎమర్జెన్సీ ప్రకటన

ఇమ్రాన్ ఖాన్ యొక్క పాకిస్తాన్ తెహ్రీక్-ఇ-ఇన్సాఫ్‌తో అనుబంధంగా ఉన్న న్యాయవాది షేర్ అఫ్జల్ మార్వాత్ మరియు నవాజ్ షరీఫ్ యొక్క పాకిస్తాన్ ముస్లిం లీగ్-నవాజ్‌కి చెందిన సెనేటర్ అఫ్నాన్ ఉల్లా లైవ్ టీవీలో దైవదూషణకు పాల్పడ్డారు. (వేడి చర్చల మధ్య ప్రత్యక్ష ప్రసార టీవీ షో) PTI చీఫ్ ఇమ్రాన్ ఖాన్‌పై సెనేటర్ అఫ్నాన్ ఉల్లా ఖాన్ ఆరోపణలు చేసిన తర్వాత, మాటల వాగ్వాదం అదుపుతప్పి ముష్టియుద్ధానికి దారితీసింది.

ఢీకొన్న రైళ్లు: స్కాట్లాండ్‌లో రెండు రైళ్లు ఢీకొని… పలువురికి గాయాలు

ఈ ఆరోపణలకు ప్రతిస్పందనగా, మార్వాట్ వాదనలతో ఎదురుదాడికి బదులుగా శారీరక హింసను ఆశ్రయించాడు. దీంతో ఖాన్ తలకు తగిలింది. ఖాన్ వెనుదిరగడంతో పరిస్థితి మరింత దిగజారింది. ఇద్దరు నేతలు టీవీ లైవ్‌లో బాహాబాహీకి దిగారు. షో సిబ్బంది మరియు హోస్ట్ వారిని వేరు చేయడానికి ప్రయత్నించారు, కాని గొడవ కొనసాగింది. ఈ గొడవతో టీవీ ప్రేక్షకులు దిగ్భ్రాంతికి గురయ్యారు. ఈ సంఘటన తర్వాత, ఇద్దరు రాజకీయ నాయకులు తమ చర్యలను సమర్థించుకోవడానికి సోషల్ మీడియాకు వెళ్లారు.

క్రికెట్ ప్రపంచకప్: క్రికెట్ ప్రపంచకప్‌కు బెదిరింపులు…ఖలిస్తానీ ఉగ్రవాది గురుపత్వంత్ పనూన్‌పై కేసు

పిటిఐ నాయకుడు ఇమ్రాన్ ఖాన్‌పై అఫ్నాన్ ఉల్లా అనుచిత భాషను ఉటంకిస్తూ మార్వాట్ తన హింసాత్మక ప్రతిస్పందనను సమర్థించుకున్నాడు. సెనేటర్ అఫ్నాన్ ఉల్లా ఖాన్ అహింసపై తన నమ్మకాన్ని వ్యక్తం చేశారు. అయితే నవాజ్ షరీఫ్ మాత్రం సైనికుడిగా తన చర్యలను సమర్థించుకున్నారు. ఈ ఘటన ఆన్‌లైన్‌లో సర్వత్రా విమర్శలకు దారితీసింది. హింసను నిరోధించడంలో విఫలమైనందుకు కల్ తక్ హోస్ట్ మరియు సిబ్బందిని చాలా మంది నిందించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *