చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై స్పందించిన టాలీవుడ్ నటుడు రవిబాబు.. వీడియో విడుదల

రాజకీయాల్లో ఎత్తుపల్లాలు సహజమని.. కానీ, 73 ఏళ్ల వృద్ధుడిని జైల్లో పెట్టి చిత్రహింసలు పెట్టి ఎలాంటి ఎత్తుపల్లాలు పెడతారో అర్థం కావడం లేదని రవిబాబు అన్నారు.

చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై స్పందించిన టాలీవుడ్ నటుడు రవిబాబు.. వీడియో విడుదల

రవి బాబు

నటుడు రవిబాబు: స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో ఏపీ మాజీ సీఎం, టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు రాజమండ్రి జైలులో రిమాండ్‌లో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై టీడీపీ శ్రేణులు వైసీపీ ప్రభుత్వంపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. రాజకీయ కక్షతో చంద్రబాబును అక్రమంగా అరెస్ట్ చేశారంటూ టీడీపీ నేతలు, కార్యకర్తలు ఆందోళనకు దిగుతున్నారు. చంద్రబాబు అరెస్టును ఖండిస్తూ పలువురు రాజకీయ, సినీ ప్రముఖులు కూడా సోషల్ మీడియాలో తమ అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేశారు. తాజాగా టాలీవుడ్ నటుడు, దర్శకుడు రవిబాబు చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేయాలంటూ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఓ వీడియోను విడుదల చేశారు.

Also Read: పాల ప్యాకెట్లు పేలుతున్నాయి..! సీఎం జగన్‌పై లోకేష్ మండిపడ్డారు. ట్విట్టర్‌లో ఉబ్బిన పాల ప్యాకెట్ల వీడియో

వీడియోలో రవిబాబు మాట్లాడుతూ.. దయచేసి చంద్రబాబును వదిలేయండి. జీవితంలో ఏదీ శాశ్వతం కాదని.. సినిమా గ్లామర్ కానీ, రాజకీయ నాయకుల పవర్ కానీ.. అస్సలు శాశ్వతం కాదని రవిబాబు అన్నారు. ఇప్పుడు పడుతున్న కష్టాలు ఎప్పటికీ ఉండవని చంద్రబాబు నాయుడు అన్నారు. ఏ పనైనా చేసే ముందు చంద్రబాబు అందరినీ సంప్రదించి ఎవరికీ ఇబ్బంది కలగకుండా నిర్ణయం తీసుకుంటారు. ఈరోజే భూమిపై తనకు చివరి రోజని తెలిసినా.. నిశ్చింతగా కూర్చొని రానున్న 50 ఏళ్లు సామాజిక అభివృద్ధి కోసం ఆలోచిస్తానని రవిబాబు అన్నారు. అతను డబ్బు కోసం అత్యాశపరుడు కాదు. అలాంటి వ్యక్తిని సరైన ఆధారాలు లేకుండా ఎందుకు జైల్లో పెడుతున్నారో అర్థం కావడం లేదని రవిబాబు అన్నారు.

Also Read: నవీన్ చంద్ర: నవీన్ చంద్ర భార్య ఎవరో తెలుసా? సినిమా రంగంలోనూ.. త్వరలో దర్శకుడిగా?

రాజకీయాల్లో ఎత్తుపల్లాలు సహజమే.. కానీ, 73 ఏళ్ల వృద్ధుడిని జైల్లో పెట్టి చిత్రహింసలు పెట్టడం వల్ల ఎలాంటి ఒడిదుడుకులు వస్తాయో అర్థం కావడం లేదని రవిబాబు అన్నారు. చంద్రబాబును జైల్లో పెట్టడానికి మీరు ఏ శక్తి వాడారో, అదే అధికారాన్ని ఉపయోగించి విడుదల చేయాలని, చిటికెలో వేస్తే జరుగుతుందని అందరికీ తెలుసునని రవిబాబు అన్నారు. చంద్రబాబును బయట విచారించవచ్చని, ఆయన ఈ దేశం వదిలి విదేశాలకు పారిపోయే వ్యక్తి కాదని రవిబాబు అన్నారు. చరిత్ర మిమ్మల్ని ఎలా గుర్తుంచుకోవాలని మీరు కోరుకుంటున్నారు? ఫ్యాక్షన్ తో రగిలిపోతున్న కసాయిలా? జాలి మనసు, విలువలున్న మంచి నాయకులా?. దయచేసి చంద్రబాబును వదిలేయండి, నాలాంటి చాలా మంది మీకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతారని రవిబాబు విజ్ఞప్తి చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *