వైసీపీ మహమ్మారికి టీడీపీ, జనసేన టీకా: పవన్ కళ్యాణ్

ఏపీ భవిష్యత్తును జగన్ రెడ్డి అభిమానికి అందించారని జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. నాలుగో విడత వారాహి యాత్రలో భాగంగా కృష్ణా జిల్లా అవనిగడ్డ నియోజకవర్గంలో జరిగిన బహిరంగ సభలో ఆయన ప్రసంగించారు. ఈ సందర్భంగా వైసిపి ప్రభుత్వంపై పవన్ కళ్యాణ్ నిప్పులు చెరిగారు. వైసీపీ మహమ్మారికి టీకా జనసేన, టీడీపీ ప్రభుత్వం. ఈ ఎన్నికలు కురుక్షేత్ర యుద్ధమని జగన్ అంటున్నారు. ఆ కురుక్షేత్ర యుద్ధంలో మేము పాండవులం.. మీరు కౌరవులు అంటూ జగన్‌కు ఎదురుదాడికి దిగారు. 100 మందికి పైగా వైసీపీ సభ్యులు కాబట్టి కౌరవులని తేల్చారు. మీరు అధికారం నుంచి తప్పుకుంటే మేమే అధికారంలోకి వస్తామని స్పష్టం చేశారు.

ఉద్యోగులను, నిరుద్యోగులను మోసం చేసిన జగన్

మెగా డీఎస్సీ కోరుకునే ప్రతి ఒక్కరికి అండగా నిలుస్తాం. 2018 నుంచి ఉద్యోగాలు లేవు.. 30 వేల ఉపాధ్యాయ ఉద్యోగాలు ఖాళీగా ఉన్నా ప్రభుత్వం వాటిని భర్తీ చేయడం లేదు. ప్రభుత్వం మారినా మెగా డీఎస్సీ తమకు న్యాయం చేయడం లేదన్నది ముమ్మాటికీ ఖాయం. సమైక్య రాష్ట్రానికి డీఎస్సీ శిక్షణలో అవనిగడ్డ ఆయువుపట్టు. 30 వేలకు పైగా డీఎస్సీ ఉద్యోగాలు ఖాళీగా ఉన్నాయి. వాళ్ల దగ్గర లక్షల కోట్లు, కిరాయి సైన్యం, పోలీస్ డిపార్ట్ మెంట్… మా దగ్గర మైక్ తప్ప మరేమీ లేదు. ప్రభుత్వ ఉద్యోగుల సమస్యలను పరిష్కరిస్తానన్నారు. నేను అధికారాన్ని ఆశించడం లేదు. నేను మీ భవిష్యత్తు గురించి ఆలోచిస్తాను. మనకంటే.. మన పార్టీ కంటే మా భూమి ముఖ్యం.. పాదయాత్రలో జగన్ ఇవ్వని హామీలేవీ లేవని పవన్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. పదేళ్లలో జనసేన ఎన్నో దెబ్బలు తిన్నదని, వైసీపీని ఓడించడమే జనసేన టార్గెట్ అని స్పష్టం చేశారు.

జగన్ కు 15 సీట్లు వస్తే చాలా బాగుంటుంది

అధికార వైసీపీ నేతలతో ఎలా వ్యవహరించాలో నాకు తెలుసు. మూడు తరాలుగా రాజకీయ నాయకుడితో పోరాడుతున్నారు. డ్రాప్ అవుట్లు, మిస్సింగ్‌లపై శ్వేతపత్రం విడుదల చేయాలి. యువత భవిష్యత్తు ఎప్పుడూ బాగుంటుంది. డబ్బులకు అమ్ముడుపోయారని వైసీపీ నేతలు ఆరోపిస్తున్నారు. నాకు ఎప్పుడూ డబ్బు, భూమిపై కోరిక లేదు. ప్రత్యేక పరిస్థితుల్లో మాత్రమే ఓటు చీలకూడదని భావిస్తున్నా. మనకంటే, మన పార్టీల కంటే ఈ రాష్ట్ర మట్టి ముఖ్యమని పవన్ అన్నారు. నైతిక బలంతో అత్యంత బలమైన జగన్‌తో పోరాడుతున్నానని, ఓట్లు కొనుక్కోవడానికి తన వద్ద డబ్బులు లేవని పవన్ అన్నారు. వైసీపీకి పదిహేను అసెంబ్లీ సీట్లు వస్తే గొప్పేనని స్పష్టం చేశారు.

జగన్ గురించి మోడీకి అన్నీ తెలుసు

వైసీపీ హయాంలో బైజూలు బత్తాయి రసం పీల్చేశారని, 3.88 లక్షల మంది విద్యార్థులు చదువుకు దూరమయ్యారని ఆరోపించారు. వైసిసి ప్రభుత్వం వచ్చాక ఎంత మందికి ఉద్యోగాలు వచ్చాయని ప్రశ్నించారు. వైసీపీ ప్రభుత్వం చెబుతున్న అభివృద్ధి ఎక్కడిదని, జగన్ అద్భుత పాలకుడైతే రోడ్డుపైకి రావాల్సిన అవసరం లేదన్నారు. ఇసుక దోపిడీ, అవినీతిపై ప్రధాని దృష్టికి తీసుకెళ్తానని, ఈ దేశ ప్రధానికి జగన్ గురించి తెలియదా? అతను అడిగాడు. సమాఖ్య స్ఫూర్తితో ఎన్నికైన ప్రభుత్వాన్ని గౌరవించాలని అన్నారు. ఎన్ని కేసులు అయినా వేయవచ్చని జగన్ కు పవన్ కళ్యాణ్ సూచించారు. ఇక్కడే ఉంటానని చెప్పాడు. ఆయన అసెంబ్లీలో ఉంటే పరిస్థితి మరోలా ఉండేది.

టీడీపీ, జనసైనికులు కలిసి వారాహియాత్రను విజయవంతం చేశారు

టీడీపీతో కలిసి పోటీ చేస్తానని పవన్ కల్యాణ్ ప్రకటించిన తర్వాత తొలిసారిగా వారాహి యాత్ర చేపట్టారు. టీడీపీ సంపూర్ణ మద్దతు ప్రకటించింది. అవనిగడ్డలో జనసేన నాయకులతో పాటు టీడీపీ శ్రేణులు పెద్ద ఎత్తున పాల్గొన్నారు. దీంతో ఆ ప్రాంతమంతా జనసంద్రమైంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *