క్షేత్ర స్థాయిలో సమీకృత నాయకుడు మరియు క్యాడర్

పవన్ కళ్యాణ్ అవనిగడ్డ సభను వీక్షించిన అంబటి రాంబాబు.. రాజకీయాల్లో వన్ ప్లస్ వన్ ఎప్పుడూ రెండు కాదు అంటూ ట్వీట్ చేశారు. అదే సమయంలో, అతను మరచిపోయే విషయం ఏమిటంటే, ఒకటి ప్లస్ వన్‌కి ఇరవై ఎక్కువ అవకాశం ఉన్నందున జీరో అయ్యే అవకాశం ఉంది. రాజకీయ పార్టీల మధ్య పొత్తులు కుదిరినా.. కింది స్థాయి కేడర్ కలవకుంటే మైనస్ అవుతుంది. అయితే ఇప్పుడు జగన్ రెడ్డి పుణ్యాత్ముడో కాదో టీడీపీ, జనసేన మధ్య పూర్తిగా ఫెవికల్ బంధం నెలకొంది.

టీడీపీ, జనసేన క్యాడర్‌ను కలిపారు

టీడీపీ, జనసేన శ్రేణులు విలీనమయ్యాయి. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా కార్యక్రమాలు నిర్వహిస్తున్నారు. రెండో అభిప్రాయానికి తావు లేకుండా ప్రభుత్వంపై పోరాటమే లక్ష్యంగా ముందుకు సాగుతున్నారు. అవనిగడ్డలో పవన్ పర్యటన సందర్భంగా టీడీపీ శ్రేణులు సైతం సందడి చేశారు. పవన్ పర్యటనకు ప్రజల నుంచి అనూహ్య స్పందన వచ్చింది. టీడీపీ, జనసేన మధ్య బంధం ఎంత దృఢంగా ఉందో కూడా పవన్ తేల్చేశారు. రచ్చ చేసేందుకు ప్రయత్నించిన వైసీపీకి కనీసం ప్రయోజనం దక్కలేదు.

జనసేన బలంపై స్పష్టమైన అవగాహన ఉంది

గత ఎన్నికల్లో తన సత్తా చాటేందుకు ఒంటరిగానే పోటీ చేస్తున్నట్టు జనసేనాని ప్రకటించారు. ఆయనకు ఇప్పుడు రాజకీయాలపై స్పష్టమైన అవగాహన ఉంది. వ్యూహాత్మకంగా చెప్పాలంటే. తనకు సీఎం పదవి వద్దు అని చెప్పడం లేదు. అయితే ఆ బలం మనకు ఉండాలని అంటున్నారు. రేపు అవకాశం వస్తే వదులుకోనని అంటున్నారు. పవన్‌కి సీఎం అయ్యే అవకాశం ఉందని తన మద్దతుదారులకు నమ్మకం కలిగించాడు. అదే సమయంలో, అతను తన బలం గురించి స్పష్టంగా చెప్పాడు. అందుకే పవన్ రాజకీయంగా యాక్టివ్‌గా ఉంటాడని అంటున్నారు.

టీడీపీ-జనసేన మధ్య బంధాన్ని మరింత పటిష్టం చేసింది జగన్ రెడ్డే

టీడీపీ, జనసేన మధ్య బంధం ఏర్పడేందుకు జగన్ రెడ్డే పెద్దపీట వేశారు. పవన్ ని.. ఆయన కుటుంబాన్ని పేరు చెప్పి అవమానించడమే కాకుండా నాని లాంటి వాళ్లను… సినిమాలను అడ్డం పెట్టుకుని… ఇండస్ట్రీని టార్గెట్ చేసి సహనానికి పరీక్ష పెట్టారు. ఇక టీడీపీ గురించి చెప్పాల్సిన పని లేదు. క్షేత్రస్థాయిలో జనసేన కార్యకర్తలంతా రెచ్చిపోయారు. అందుకే టీడీపీ-జనసేన మధ్య బంధం..నేతలు, క్యాడర్ స్థాయిలో కూడా వెంటనే కలిసిపోయింది.

టీడీపీ జనసేనలో చేరితే ఇద్దరు కాదు ఇరవై!

టీడీపీ-జన సేన ఘోరమైన కలయిక అని రాజకీయ నాయకులు అంచనా వేస్తున్నారు. జనసేనకు క్యాడర్ ఉంది. ఓటు వేసే అభిమానులు ఉన్నారు. కానీ బలమైన నాయకులు పరిమితం. టీడీపీకి లీడర్, క్యాడర్ ఉన్నారు. ప్రణాళిక ప్రకారం పనిచేస్తే.. ఫలితాలు మైండ్ బ్లాంక్ అవుతాయి. పొత్తులు ఇలాగే కొనసాగితే శ్రీకాకుళం నుంచి నెల్లూరు వరకు వైసీపీకి సింగిల్ డిజిట్ మాత్రమే వస్తుందని సర్వేలు వెల్లడిస్తున్నాయి. అందుకే టీడీపీ, జనసేన కలిస్తే రెండొందలు కాకుండా ఇరవై అవుతుందని అంటున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *