విద్య: తెలంగాణ వ్యవసాయ విశ్వవిద్యాలయాలలో డిగ్రీ రెండవ కౌన్సెలింగ్

ప్రొఫెసర్ జయశంకర్ తెలంగాణ రాష్ట్ర వ్యవసాయ విశ్వవిద్యాలయం (PJTSAU) హైదరాబాద్, PV నరసింహారావు తెలంగాణ వెటర్నరీ విశ్వవిద్యాలయం (PVNRTVU) మరియు శ్రీ కొండా లక్ష్మణ్ తెలంగాణ రాష్ట్ర ఉద్యాన విశ్వవిద్యాలయం (SKLTSHU) సిద్దిపేట-ములుగు సంయుక్తంగా వ్యవసాయ ఆధారిత డిగ్రీ ప్రోగ్రామ్‌లలో ప్రవేశానికి రెండవ దశ కౌన్సెలింగ్ నోటిఫికేషన్‌ను విడుదల చేశాయి. . విడుదలైంది. దీని ద్వారా బీఐపీసీ స్ట్రీమ్‌లోని బీఎస్సీ హానర్స్ అగ్రికల్చర్, బీవీఎస్సీ క్ష ఏహెచ్, బీఎఫ్‌ఎస్సీ, బీఎస్సీ హానర్స్ హార్టికల్చర్ ప్రోగ్రామ్‌లలో మిగిలిన సీట్లను భర్తీ చేస్తారు. అక్టోబరు 6లోగా సీట్ల వివరాలను ప్రకటిస్తారు.

తెలంగాణ ఎంసెట్ 2023 ర్యాంక్ ఆధారంగా రాష్ట్రంలోని అగ్రికల్చర్, వెటర్నరీ, హార్టికల్చర్ కాలేజీల్లో సీట్లు కేటాయించబడతాయి. రాష్ట్ర ప్రభుత్వం కొత్తగా ప్రారంభించిన వ్యవసాయ కళాశాల-తోర్నాల (సిద్దిపేట)లో B.Sc ఆనర్స్ అగ్రికల్చర్ సీట్లు; కాలేజ్ ఆఫ్ హార్టికల్చర్-మల్యల్ (మహబూబాబాద్)లో బీఎస్సీ ఆనర్స్ హార్టికల్చర్ సీట్లను కూడా ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా భర్తీ చేస్తారు. తెలుగు రాష్ట్రాల అభ్యర్థులు ఈ అవకాశాన్ని వినియోగించుకోవచ్చు.

అర్హత

BIPC స్ట్రీమ్ కింద మొదటి దశ కౌన్సెలింగ్‌లో దరఖాస్తును ఆన్‌లైన్‌లో సమర్పించాలి.

మొదటి దశ కౌన్సెలింగ్‌లో పాల్గొనని అభ్యర్థులు, మొదటి దశలో సీటు రాని వారు, సీటు వచ్చిన తర్వాత కళాశాల మారాలనుకునే వారు/ కళాశాలలో రిపోర్టు చేయని వారు/ అడ్మిషన్ రద్దు చేసుకున్న వారు పాల్గొనవచ్చు. ఈ కౌన్సెలింగ్‌లో.

కౌన్సెలింగ్ షెడ్యూల్: అక్టోబర్ 9న తెలంగాణ ఎంసెట్ 2023లో 352-6195 మధ్య ర్యాంకులు పొందిన వారు; అక్టోబర్ 10న 6212-9188 మధ్య ర్యాంక్ ఉన్నవారు; అక్టోబర్ 11న 9215-13600 మధ్య ర్యాంక్ పొందిన వారు; అక్టోబర్ 12న 13601-18994 మధ్య ర్యాంక్ పొందిన వారు; 19012-25976 మధ్య ర్యాంకులు ఉన్న అభ్యర్థులు అక్టోబర్ 13న ఉదయం 9:30 గంటలకు కౌన్సెలింగ్‌కు హాజరుకావాల్సి ఉంటుంది.

వేదిక: యూనివర్సిటీ ఆడిటోరియం, PJTSAU క్యాంపస్, రాజేంద్రనగర్, హైదరాబాద్

వెబ్‌సైట్: www.pjtsau.edu.in

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-05T15:41:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *