ఇళ్లపై వైసీపీ దండయాత్ర – నిన్న స్టిక్కర్లు… రేపు జెండాలు!

ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రజలపై వైసీపీ దండయాత్ర ప్రారంభించింది. రూపాయిలు ఇచ్చారు కాబట్టి.. తాము చెప్పినట్టు చేయకుంటే తీవ్ర పరిణామాలుంటాయని హెచ్చరికలు జారీ చేస్తూ ఇళ్లకు వస్తున్నారు. ప్రభుత్వం ఇచ్చిన పథకం కోసం ఎన్నిసార్లు జగన్ రెడ్డి ఇంటింటికి వచ్చి చెప్పినా లెక్క లేదు. ఇప్పుడు మరోసారి ఇళ్లలోకి చొరబడే కార్యక్రమానికి శ్రీకారం చుట్టారు. దానికి YAP నీడ్స్ జగన్ అని పేరు పెట్టారు.

వైఎపి నీడ్స్ జగన్ రెడ్డి పేరుతో ఐ-ప్యాక్ ప్రారంభించిన కార్యక్రమం… ప్రభుత్వ ఖర్చుతో జరుగుతుంది. జగన్ రెడ్డికి రుణపడి ఉంటానని ప్రతి ఇంటికి వెళ్లి సంతకం తీసుకుంటా. అనంతరం ఇంటిపై వైసీపీ జెండాను ఎగురవేస్తారు. ఇక్కడ ఒక ట్విస్ట్ ఉంది. మీకు నచ్చితేనే ఎగిరిపోతామని అంటున్నారు. ఇష్టం లేదని చెప్పే ధైర్యం ఎవరికైనా ఉందా? . లేని పేదరికం కాదు అంటారు. తాజాగా స్టిక్కర్ల విషయంలోనూ అదే జరిగింది. నువ్వు జగన్ అని మా నమ్మకం… ప్రతి ఇంటికి స్టిక్కర్లు వేశారు. కానీ చాలా మంది ఇలా ఇరుక్కుపోయారు. అందుకే ఆ స్టిక్కర్లు ఎక్కడా కనిపించలేదు.

ఈసారి జగన్ రెడ్డి కోసం.. ప్రతి ఇంటిపై పార్టీ జెండాలను ఎగురవేసేందుకు వాలంటీర్ల సహకారంతో సమాయత్తమవుతున్నారు. ఐ ప్యాక్ ఈ పదార్థాలన్నింటినీ సిద్ధం చేసింది. జగన్ రెడ్డి పార్టీ నేతలను పట్టించుకోవడం మానేశారు. అందరూ వాలంటీర్లు. తమ చేతుల్లోనే పథకాలు అమలవుతున్నాయని చెబితే భయపడతామనే ఫీలింగ్ కలిగించే ప్రయత్నం చేస్తున్నారు. సంతకం చేశామని భయపెట్టి అప్పులపాలు అవుతామని పేపర్లు కూడా తెస్తున్నారు. ఎంత మంది సంతకాలు చేసినా ప్రజలను భయభ్రాంతులకు గురిచేస్తున్నారు. అయితే ఇలా తిరగబడితే ఎలా ఉంటుందో ఊహించలేరు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *