కబడ్డీలో డబుల్ బ్యాంగ్..

ఫైనల్‌కు పురుషులు మరియు మహిళలు

కబడ్డీలో భారత పురుషుల, మహిళల జట్లు ఫైనల్స్‌కు చేరి రెండు పతకాలను ఖాయం చేసుకున్నాయి. పురుషుల విభాగంలో భారత్ 61-14 పాయింట్ల తేడాతో పాకిస్థాన్‌ను ఓడించింది. గత గేముల్లో కాంస్య పతకాన్ని కైవసం చేసుకున్న భారత పురుషుల జట్టు ఈసారి మరింత మెరుగైన ప్రదర్శనతో ఫైనల్ చేరి కనీసం రజతం ఖాయం చేసుకుంది. మహిళల సెమీస్‌లో భారత్‌ 61-17తో నేపాల్‌ను ఓడించి వరుసగా నాలుగోసారి ఫైనల్‌లోకి ప్రవేశించింది. ఆదివారం జరిగే టైటిల్ పోరులో భారత పురుషుల జట్టు ఇరాన్‌తో, మహిళల జట్టు చైనీస్ తైపీతో తలపడనున్నాయి.

రోలర్ స్కేటింగ్ మెడల్ రేసులో గ్రీష్మ, సంహిత

రోలర్ స్కేటర్లు గ్రీష్మ దొంతరా మరియు సాయి సంహిత ఆకుపతకాల రేసులో నిలిచారు. శుక్రవారం జరిగిన లేడీస్ ఆర్టిస్టిక్ సింగిల్ ఫ్రీ స్కేటింగ్ షార్ట్ ప్రోగ్రామ్ ఫైనల్స్‌లో గ్రీష్మ 20.94 స్కోరుతో నాలుగో స్థానంలో నిలిచింది. 16.95 స్కోరు చేసిన సమిత ఆరో స్థానంలో నిలిచింది. వీరిద్దరూ శనివారం జరిగే చివరి రౌండ్‌లో మెరుగైన ప్రదర్శన కనబరిస్తే పతకాలు సాధించే అవకాశం ఉంది.

సాఫ్ట్ టెన్నిస్‌లో రాగశ్రీ మరియు జై జోరు

సాఫ్ట్ టెన్నిస్‌లో భారత ఆటగాళ్లు రాగశ్రీ, జై మీనా సింగిల్స్‌లో జోరు కొనసాగిస్తున్నారు. మహిళల సింగిల్స్ గ్రూప్-ఎఫ్‌లో రాగశ్రీ వరుసగా మెంగ్చుయ్ (కంబోడియా), తి మై హువాంగ్ (వియత్నాం)లను ఓడించింది. పురుషుల సింగిల్స్‌లో యు సన్ చెన్ (తైవాన్) ఫై, జై మీనా గ్రూప్-ఎలో హర్లీ (ఇండోనేషియా)పై గెలిచి క్వార్టర్స్‌కు చేరుకున్నారు.

చదరంగంలో భారత్ రెండో స్థానంలో ఉంది

చెస్ టీమ్ ఈవెంట్లలో భారత పురుషుల, మహిళల జట్లు ఎనిమిదో రౌండ్‌లో విజయాలు నమోదు చేశాయి. పురుషుల జట్టు 3.5-0.5తో దక్షిణ కొరియాపై గెలుపొందగా, మహిళల జట్టు 4-0తో హాంకాంగ్‌పై విజయం సాధించింది. ఎనిమిదో రౌండ్ ముగిసే సరికి భారత పురుషుల జట్టు 13 మ్యాచ్ పాయింట్లతో రెండో స్థానంలో నిలవగా… మహిళల జట్టు 11 పాయింట్లతో రెండో స్థానంలో ఉంది. ఫైనల్ రౌండ్ శనివారం జరగనుంది.

కబడ్డీలో భారత పురుషుల, మహిళల జట్లు ఫైనల్స్‌కు చేరి రెండు పతకాలను ఖాయం చేసుకున్నాయి. పురుషుల విభాగంలో భారత్ 61-14 పాయింట్ల తేడాతో పాకిస్థాన్‌ను ఓడించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *